Lịch Thi Đấu Bóng Đá 24h hôm nay và ngày mai

  • Premier League
  • 03:00 - 19/01
    Brighton & Hove Albion
    vs
    Chelsea
  • La Liga
  • 02:00 - 19/01
    Real Betis
    vs
    Deportivo Alavés
  • 03:30 - 19/01
    Cádiz
    vs
    Espanyol
  • Championship
  • 02:45 - 19/01
    Fulham
    vs
    Birmingham City
  • 02:45 - 19/01
    Preston North End
    vs
    Sheffield United
  • Reserve Pro League
  • 01:30 - 18/01
    Sint-Truiden U21
    vs
    Genk U21
  • 01:30 - 18/01
    Gent U21
    vs
    Mechelen U21
  • Reserve Pro League 2
  • 02:00 - 18/01
    Union St-Gilloise U21
    vs
    KV Oostende U21
  • 02:30 - 18/01
    RWDM U21
    vs
    AS Eupen U21
  • Counties Leagues: Southern Counties East
  • 02:45 - 18/01
    K Sports
    vs
    Crowborough Athletic
  • 02:45 - 19/01
    Glebe
    vs
    Sheppey United
  • 02:45 - 19/01
    Punjab United
    vs
    Tunbridge Wells
  • Ffa Cup
  • 15:00 - 18/01
    Sydney
    vs
    Central Coast Mariners
  • Liga 1
  • 15:15 - 18/01
    PSS Sleman
    vs
    Madura United
  • 15:15 - 18/01
    PS TNI
    vs
    Barito Putera
  • 15:15 - 18/01
    PSM
    vs
    Persik Kediri
  • 18:15 - 18/01
    Borneo
    vs
    Persib
  • 20:45 - 18/01
    Bhayangkara
    vs
    Persebaya Surabaya
  • U19 Elit A
  • 16:00 - 18/01
    Gaziantep FK U19
    vs
    Yeni Malatyaspor U19
  • 16:00 - 18/01
    Konyaspor U19
    vs
    Adana Demirspor U19
  • 16:00 - 18/01
    Fatih Karagümrük U19
    vs
    Besiktas U19
  • Arena Cup
  • 17:00 - 18/01
    Žarkovo
    vs
    Foresta Suceava
  • 20:30 - 18/01
    Istra 1961
    vs
    Šibenik
  • Hazfi Cup
  • 17:30 - 18/01
    Nassaji Mazandaran
    vs
    Gol Gohar
  • 18:00 - 18/01
    Mes Rafsanjan
    vs
    Padideh Khorasan
  • 18:00 - 18/01
    Naft Masjed Soleyman
    vs
    Khalij Fars
  • 19:00 - 18/01
    Paykan
    vs
    Esteghlal
  • Liga Revelacao U23
  • 18:00 - 18/01
    Marítimo U23
    vs
    Famalicão U23
  • 21:00 - 18/01
    Vitória Guimarães U23
    vs
    Belenenses U23
  • 00:00 - 19/01
    Académica U23
    vs
    Vizela U23
  • 01:00 - 19/01
    Leixões U23
    vs
    Estoril U23
  • Liga Alef
  • 18:30 - 18/01
    Hapoel Bnei Pardes
    vs
    Tzeirei Kafr Kanna
  • 18:45 - 18/01
    MS Tira
    vs
    Hapoel Kfar Kana
  • 21:00 - 18/01
    Hapoel Bnei Ar'ara 'Ara
    vs
    Hapoel Iksal
  • Lig Bet
  • 19:00 - 18/01
    Maccabi Ironi Sderot
    vs
    Ironi Modi'in
  • 01:30 - 19/01
    Ihud Bnei Mejdel Krum
    vs
    Bnei HaGolan VeHaGalil
  • Premier League
  • 19:00 - 18/01
    Wathba
    vs
    Al-Horgelah
  • 19:00 - 18/01
    Nawaeir
    vs
    Hottin
  • 19:00 - 18/01
    Shorta
    vs
    Wahda
  • 19:00 - 18/01
    Al Ittihad
    vs
    Efrin
  • 19:00 - 18/01
    Foutoua
    vs
    Taliya
  • 19:00 - 18/01
    Teshrin
    vs
    Karama
  • League Cup
  • 19:30 - 18/01
    Pharco
    vs
    Zamalek
  • 22:00 - 18/01
    El Geish
    vs
    Ceramica Cleopatra
  • 22:00 - 18/01
    ENPPI
    vs
    Ghazl El Mehalla
  • Division 1
  • 19:45 - 18/01
    Al Jabalain
    vs
    Al Orubah
  • 19:55 - 18/01
    Ohod
    vs
    Najran
  • 19:55 - 18/01
    Al-Ain
    vs
    Bisha
  • 21:50 - 18/01
    Al Jeel
    vs
    Al Khaleej
  • Ligue A
  • 20:00 - 18/01
    Bujumbura City
    vs
    Rukinzo
  • 20:00 - 18/01
    Kayanza United
    vs
    Athlético Olympic
  • 20:00 - 18/01
    Royal de Muramvya
    vs
    Musongati
  • Ligue 2
  • 20:00 - 18/01
    Aïn M'lila
    vs
    MC El Eulma
  • 20:00 - 18/01
    USM Khenchela
    vs
    Hamra Annaba
  • 20:00 - 18/01
    RB Ouargla
    vs
    MO Béjaïa
  • 20:00 - 18/01
    CA Bordj Bou Arreridj
    vs
    MO Constantine
  • 20:00 - 18/01
    JSM Béjaïa
    vs
    Teleghma
  • 20:00 - 18/01
    Annaba
    vs
    US Chaouia
  • 20:00 - 18/01
    JSM Skikda
    vs
    JS Bordj Ménaïel
  • 20:00 - 18/01
    Lakhdaria
    vs
    CA Batna
  • 20:00 - 18/01
    JSM Tiaret
    vs
    MCB Oued Sly
  • 20:00 - 18/01
    CRB Ain Ouessara
    vs
    Kouba
  • 20:00 - 18/01
    Ben Aknoun
    vs
    SC Aïn Defla
  • 20:00 - 18/01
    Temouchent
    vs
    USM Bel Abbès
  • 20:00 - 18/01
    SKAF Khémis Mélina
    vs
    ASM Oran
  • 20:00 - 18/01
    USM El Harrach
    vs
    USMM Hadjout
  • 20:00 - 18/01
    GC Mascara
    vs
    WA Boufarik
  • 20:00 - 18/01
    MC Saïda
    vs
    El Bayadh
  • Central League Cup
  • 20:00 - 18/01
    Rochdale Res.
    vs
    Bolton Wanderers Res.
  • 20:00 - 18/01
    Walsall Res.
    vs
    Rotherham United Res.
  • Professional Development League
  • 20:00 - 18/01
    Charlton U23
    vs
    Watford U23
  • National Soccer League
  • 20:00 - 18/01
    Marines
    vs
    Espoir
  • Premier League
  • 20:00 - 18/01
    Al-Akhdar
    vs
    Darnes
  • Ligi kuu Bara
  • 20:00 - 18/01
    Mbeya Kwanza
    vs
    Azam
  • Premier League
  • 20:20 - 18/01
    Al Shamal
    vs
    Al Sadd
  • 22:30 - 18/01
    Al Khor
    vs
    Al Rayyan
  • 22:30 - 18/01
    Umm Salal
    vs
    Al Gharafa
  • Crown Prince Cup
  • 20:25 - 18/01
    Yarmouk
    vs
    Al Shabab
  • 23:25 - 18/01
    Al Jahra
    vs
    Al Fahaheel
  • Serie D: Girone C
  • 20:30 - 18/01
    Levico
    vs
    Clodiense
  • Serie D: Girone A
  • 20:30 - 18/01
    Borgosesia
    vs
    Saluzzo
  • Friendly International
  • 21:00 - 18/01
    Moldova
    vs
    Uganda
  • FA Youth Cup
  • 21:00 - 18/01
    Brighton U18
    vs
    Manchester City U18
  • 02:00 - 19/01
    Liverpool U18
    vs
    Burnley U18
  • 02:00 - 19/01
    Peterborough U18
    vs
    Nottingham Forest U18
  • 02:00 - 19/01
    Accrington Stanley U18
    vs
    Charlton Athletic U18
  • 02:00 - 19/01
    Sheffield Wednesday U18
    vs
    Preston North End U18
  • Coppa Italia Serie C
  • 21:00 - 18/01
    Fidelis Andria
    vs
    Südtirol
  • Girabola
  • 21:00 - 18/01
    Onze Bravos
    vs
    Kabuscorp
  • Super Lig
  • 21:00 - 18/01
    Gaziantep F.K.
    vs
    Yeni Malatyaspor
  • 00:00 - 19/01
    Fatih Karagümrük
    vs
    Beşiktaş
  • 00:00 - 19/01
    Konyaspor
    vs
    Adana Demirspor
  • Indian Super League
  • 21:00 - 18/01
    NorthEast United
    vs
    Odisha FC
  • Premier League
  • 21:00 - 18/01
    Notwane
    vs
    Security Systems
  • 21:00 - 18/01
    Orapa United
    vs
    Galaxy
  • 21:00 - 18/01
    Prisons XI
    vs
    Township Rollers
  • 21:00 - 18/01
    Masitaoka
    vs
    Sua Flamingoes
  • 21:00 - 18/01
    Gaborone United
    vs
    Morupule Wanderers
  • 21:00 - 18/01
    BR Highlanders
    vs
    Mogoditshane Fighters
  • 21:00 - 18/01
    Extension Gunners
    vs
    Police XI
  • Counties Leagues: Southern Combination League Premier
  • 22:00 - 18/01
    Newhaven
    vs
    Peacehaven & Telscombe
  • 02:30 - 19/01
    Uckfield Town
    vs
    Crawley Down Gatwick
  • 02:45 - 19/01
    Alfold
    vs
    Littlehampton Town
  • Primera Division RFEF: Group 2
  • 23:00 - 18/01
    Villarreal II
    vs
    Castellón
  • Africa Cup of Nations
  • 23:00 - 18/01
    Zimbabwe
    vs
    Guinea
  • 23:00 - 18/01
    Malawi
    vs
    Senegal
  • 02:00 - 19/01
    Gabon
    vs
    Morocco
  • 02:00 - 19/01
    Ghana
    vs
    Comoros
  • Premier League
  • 23:00 - 18/01
    Sliema Wanderers
    vs
    Gzira United
  • 01:00 - 19/01
    Hibernians
    vs
    Sirens
  • Coppa Italia
  • 23:30 - 18/01
    Lazio
    vs
    Udinese
  • 03:00 - 19/01
    Juventus
    vs
    TBC
  • Cyprus Cup
  • 00:00 - 19/01
    AEK Larnaca
    vs
    PAEEK
  • Serie C: Girone B
  • 00:00 - 19/01
    Lucchese
    vs
    Imolese
  • Tipsport Liga
  • 00:00 - 19/01
    Trenčín
    vs
    Vyškov
  • Club Friendlies 3
  • 00:30 - 19/01
    Liefering
    vs
    Salzburger AK
  • DFB Pokal
  • 00:30 - 19/01
    1860 München
    vs
    Karlsruher SC
  • 00:30 - 19/01
    FC Köln
    vs
    Hamburger SV
  • 02:45 - 19/01
    VfL Bochum 1848
    vs
    FSV Mainz 05
  • 02:45 - 19/01
    St. Pauli
    vs
    Borussia Dortmund
  • KNVB Beker
  • 00:45 - 19/01
    RKC Waalwijk
    vs
    ADO Den Haag
  • 02:00 - 19/01
    Vitesse
    vs
    DVS '33
  • 03:00 - 19/01
    SC Heerenveen
    vs
    Go Ahead Eagles
  • Premier League
  • 01:00 - 19/01
    Harbour View
    vs
    Molynes United
  • 03:15 - 19/01
    Mount Pleasant Academy
    vs
    Humble Lions
  • Segunda Liga
  • 01:00 - 19/01
    Mafra
    vs
    Estrela Amadora
  • 03:15 - 19/01
    Sporting Covilhã
    vs
    Feirense
  • Cearense 1
  • 01:00 - 19/01
    Maracanã
    vs
    Ferroviário
  • 02:00 - 19/01
    Caucaia
    vs
    Crato
  • 02:00 - 19/01
    Icasa
    vs
    Pacajus
  • 05:00 - 19/01
    Iguatu
    vs
    Uniclinic
  • Gozo First Division
  • 01:00 - 19/01
    Ghajnsielem
    vs
    Kercem Ajax
  • Primera Division RFEF: Group 1
  • 01:00 - 19/01
    Rayo Majadahonda
    vs
    Tudelano
  • Liga Nacional Juvenil: Group 8
  • 01:30 - 19/01
    Roda II
    vs
    Torrent U19
  • Liga Nacional Juvenil: Group 7
  • 01:30 - 19/01
    UE Manresa U19
    vs
    Barcelona U19 II
  • Fotbolti.Net Cup Cup A
  • 01:45 - 19/01
    Keflavík
    vs
    HK
  • Premier League Cup
  • 02:00 - 19/01
    Exeter U23
    vs
    West Ham United U23
  • 02:00 - 19/01
    Arsenal U23
    vs
    Bournemouth U23
  • Liga Nacional Juvenil: Group 6
  • 02:00 - 19/01
    CD San Gregorio U19
    vs
    Santo Domingo U19
  • 02:30 - 19/01
    Balsas Picarral U19
    vs
    Ebro U19 II
  • Segunda Division RFEF: Group 2
  • 02:00 - 19/01
    San Juan
    vs
    Arenas de Getxo
  • Counties Leagues: Spartan South Midlands
  • 02:30 - 19/01
    Oxhey Jets FC
    vs
    Harefield United
  • 02:45 - 19/01
    Broadfields United
    vs
    Tring Athletic
  • 02:45 - 19/01
    Harpenden Town
    vs
    Milton Keynes Irish
  • Counties Leagues: Combined Counties Premier South
  • 02:30 - 19/01
    Banstead Athletic
    vs
    Beckenham Town
  • 02:45 - 19/01
    Molesey
    vs
    Jersey Bulls
  • League One
  • 02:45 - 19/01
    Cambridge United
    vs
    Doncaster Rovers
  • 02:45 - 19/01
    Rotherham United
    vs
    Lincoln City
  • 02:45 - 19/01
    Morecambe
    vs
    Wigan Athletic
  • 02:45 - 19/01
    AFC Wimbledon
    vs
    Portsmouth
  • Non League Premier: Isthmian
  • 02:45 - 19/01
    Corinthian-Casuals
    vs
    Haringey Borough
  • 02:45 - 19/01
    Enfield Town
    vs
    Bowers & Pitsea
  • 02:45 - 19/01
    Brightlingsea Regent
    vs
    Potters Bar Town
  • League Two
  • 02:45 - 19/01
    Forest Green Rovers
    vs
    Mansfield Town
  • 02:45 - 19/01
    Port Vale
    vs
    Salford City
  • 02:45 - 19/01
    Stevenage
    vs
    Crawley Town
  • 02:45 - 19/01
    Sutton United
    vs
    Colchester United
  • 02:45 - 19/01
    Carlisle United
    vs
    Hartlepool United
  • Non League Div One: Isthmian South Central
  • 02:45 - 19/01
    Chertsey Town
    vs
    Uxbridge
  • Counties Leagues: Hellenic League Premier
  • 02:45 - 19/01
    Wootton Bassett Town
    vs
    Shrivenham
  • 02:45 - 19/01
    Malvern Town
    vs
    Longlevens
  • Counties Leagues: United Counties League Premier South
  • 02:45 - 19/01
    Bugbrooke St Michaels
    vs
    Lutterworth Town
  • Non League Div One: Southern South
  • 02:45 - 19/01
    Winchester City
    vs
    Plymouth Parkway
  • Non League Div One: Isthmian North
  • 02:45 - 19/01
    AFC Sudbury
    vs
    Canvey Island
  • 02:45 - 19/01
    Basildon United
    vs
    Felixstowe & Walton United
  • Non League Premier: Southern South
  • 02:45 - 19/01
    Kings Langley
    vs
    Walton Casuals
  • Counties Leagues: Wessex Leagues Premier
  • 02:45 - 19/01
    Christchurch
    vs
    Alton
  • 02:45 - 19/01
    United Services
    vs
    Alresford Town
  • 02:45 - 19/01
    Moneyfields
    vs
    Horndean
  • 02:45 - 19/01
    Shaftesbury Town
    vs
    Brockenhurst
  • Counties Leagues: Essex Senior League
  • 02:45 - 19/01
    FC Clacton
    vs
    St Margaretsbury
  • 02:45 - 19/01
    Southend Manor
    vs
    White Ensign
  • Vanarama National League South
  • 02:45 - 19/01
    Hampton & Richmond
    vs
    Braintree Town
  • 02:45 - 19/01
    Dulwich Hamlet
    vs
    Dorking Wanderers
  • 02:45 - 19/01
    Chippenham Town
    vs
    Tonbridge Angels
  • National League
  • 02:45 - 19/01
    Maidenhead United
    vs
    Chesterfield
  • 02:45 - 19/01
    Stockport County
    vs
    Eastleigh
  • Counties Leagues: United Counties League Premier North
  • 02:45 - 19/01
    Loughborough University
    vs
    Heather St Johns
  • 02:45 - 19/01
    Melton Town
    vs
    Anstey Nomads
  • Non League Premier: Northern
  • 02:45 - 19/01
    Matlock Town
    vs
    Scarborough Athletic
  • Vanarama National League North
  • 02:45 - 19/01
    Gateshead
    vs
    AFC Telford United
  • 02:45 - 19/01
    Hereford
    vs
    Kidderminster Harriers
  • 02:45 - 19/01
    Southport
    vs
    Bradford Park Avenue
  • Premiership
  • 02:45 - 19/01
    Aberdeen
    vs
    Rangers
  • 02:45 - 19/01
    Dundee United
    vs
    St. Mirren
  • 02:45 - 19/01
    Hearts
    vs
    St. Johnstone
  • 02:45 - 19/01
    Livingston
    vs
    Dundee
  • 02:45 - 19/01
    Ross County
    vs
    Motherwell
  • Non League Div One: Northern East
  • 02:45 - 19/01
    Marske United
    vs
    Pickering Town CFC
  • 02:45 - 19/01
    Sheffield
    vs
    Pontefract Collieries
  • Non League Div One: Northern West
  • 02:45 - 19/01
    Colne
    vs
    Rylands
  • 02:45 - 19/01
    Marine
    vs
    Mossley
  • 02:45 - 19/01
    City of Liverpool
    vs
    Workington
  • Non League Div One: Isthmian South East
  • 02:45 - 19/01
    Faversham Town
    vs
    Herne Bay
  • Counties Leagues: Midland League Premier
  • 02:45 - 19/01
    Wolverhampton Casuals
    vs
    Hanley Town
  • 02:45 - 19/01
    Uttoxeter Town
    vs
    Walsall Wood
  • Fa Trophy
  • 02:45 - 19/01
    Stourbridge
    vs
    Guiseley
  • Counties Leagues: North West Counties League
  • 02:45 - 19/01
    Wythenshawe Town
    vs
    Ashton Athletic
  • Non League Premier: Southern Central
  • 02:45 - 19/01
    AFC Rushden & Diamonds
    vs
    Needham Market
  • First Division
  • 03:00 - 19/01
    Pembroke Athleta
    vs
    Vittoriosa Stars
  • 03:00 - 19/01
    Mqabba
    vs
    Naxxar Lions
  • Segunda Division RFEF: Group 4
  • 03:00 - 19/01
    Panadería Pulido
    vs
    Mensajero
  • Sao Paolo Youth Cup
  • 05:00 - 19/01
    América Mineiro U20
    vs
    Botafogo SP U20
  • 07:30 - 19/01
    Mirassol U20
    vs
    Santos U20
  • Liga Mx Women
  • 06:00 - 19/01
    Atlético San Luis W
    vs
    Cruz Azul W
  • Liga de Expansión MX
  • 06:00 - 19/01
    Cancún
    vs
    Dorados
  • 08:05 - 19/01
    Tlaxcala
    vs
    Cimarrones de Sonora
  • 10:05 - 19/01
    Correcaminos UAT
    vs
    Mineros de Zacatecas
  • Torneos De Verano
  • 07:00 - 19/01
    Talleres Córdoba
    vs
    Independiente
  • Piauiense
  • 07:30 - 19/01
    Fluminense PI
    vs
    Flamengo PI

Cháo Lòng TV update Lịch thi đấu bóng đá Nhanh – Chính xác – Đầy đủ

Bộ môn thể thao bóng đá có mức độ ảnh hưởng lớn nhất hiện nay so với các bộ môn khác. Vậy, điều gì đã khiến cho bóng đá khiến cho nhiều người phải cuồng nhiệt như vậy. Không chỉ dừng lại ở việc đam mê, người hâm mộ còn xem nó là biểu tượng của niềm tự hào dân tộc, niềm khát vọng vô cùng mãnh liệt và chân thành nhất.

Tại chuyên mục Lịch Thi Đấu Bóng Đá – Chao Long TV sẽ được update liên tục 24/24. Tất cả những giải đấu, các trận bóng đá được tổ chức liên tục nhằm tìm ra được đội tuyển vô địch trong nước, khu vực cũng như trên trường quốc tế. Lịch thi đấu theo đó cũng được cập nhật liên tục theo từng giờ, từng ngày và từng địa điểm khác nhau để Fan hâm mộ thuận tiện theo dõi.

Đến với chuyên mục Lịch Thi Đấu – Cháo Lòng TV các bạn sẽ biết thêm được rất nhiều các thông tin hữu ích trong lịch thi đấu hôm nay. Chúng tôi luôn luôn tự tin cung cấp đến cho quý độc giả cũng như người hâm mộ xem trực tiếp bóng đá những thông tin chính xác nhất về thời gian cũng như địa điểm trận bóng diễn ra.

cap-nhat-lich-thi-dau-bong-da-moi-nhat-chaolong-tv
Cập nhật lịch thi đấu bóng đá mới chất tại Chaolong1.tv

Ở trên Lịch Thi Đấu còn liệt kê ra cụ thể từng đội tuyển đối đầu ở vòng loại, vòng bảng, tứ kết và chung kết. Lịch thi đấu bóng đá đêm nay cũng được update liên tục sau khi đã có thông báo chính thức. Đồng thời, địa điểm trận bóng diễn ra cũng được liệt kê bên cạnh mục ngày, giờ để giúp cho mọi người tiện theo dõi hơn.

Bên cạnh đó, đội ngũ chuyên gia ChaoLong TV còn update thêm một số hình ảnh cũng như video tiêu biểu đã ghi lại được trong quá trình diễn ra những giải đấu, lịch thi đấu mới nhất. Đây chính là tiền đề quan trọng nhằm giúp đánh giá được mức độ chuyên nghiệp, khả năng thi đấu và phong độ của từng đội tuyển trong suốt thời gian mùa giải diễn ra.

Cập nhật chi tiết Lịch Thi Đấu Bóng Đá trong nước – Khu vực – Quốc tế

Những thông tin có liên quan đến Lịch thi đấu bóng đá trong và ngoài nước luôn luôn được cập nhật liên tục là rất cần thiết. Nó sẽ hỗ trợ cho các Fan hâm mộ trong suốt quá trình theo dõi những trận đấu bóng đá HOT nhất.

Chuyên mục Lịch Thi Đấu – ChaoLongTV, đội ngũ chuyên gia hàng đầu sẽ luôn thông tin đến với người hâm mộ một cách Đầy đủ – Chính xác – Kịp thời. Theo đó, chi tiết về lịch thi đấu sẽ được hoàn thành ngay sau khi có quyết định chính thức từ phía Ban tổ chức. Ngay cả những giải bóng có quy mô lớn như Cúp C1, Ngoại hạng Anh hay giải bóng đá V.League cũng được cập nhật thường xuyên.

Luôn luôn cập nhật lịch thi đấu bóng đá mới nhất các thông tin được tổng hợp, đã được dịch từ những trang Web bóng đá uy tín của nước ngoài, các bài đánh giá của bình luận viên nổi tiếng bậc nhất. Do đó, mức độ chính xác của thông tin là tuyệt đối. Ngoài ra, các bạn cũng không phải chi trả thêm bất kỳ một khoản phí nào khác khi truy cập vào trang Web. Toàn bộ thông tin đều là miễn phí, ngoài ra người hâm mộ còn có thể xem lại trận đấu nếu như lỡ bỏ qua trước đó.

Đội ngũ chuyên gia Chao Long TV là những người có tâm với nghề, luôn biết lắng nghe và tiếp thu các thông tin từ phía bạn đọc. Các nhận xét của bạn sẽ góp phần giúp cho đội ngũ biên tập khắc phục, hoàn thiện tốt hơn. Mục đích hướng đến nhằm giúp cho người hâm mộ theo dõi được trọn vẹn giải đấu, cùng hòa chung không khí của giải bóng và có thể sẽ đưa ra được các dự đoán chính xác nhất.

Lịch bóng đá Chao Long TV sẽ được cập nhật theo từng ngày; từng giờ

Toàn bộ mọi thông tin xuất hiện ở trên chuyên mục Lịch Thi Đấu của Website Chao Long TV sẽ được sắp xếp chi tiết, đầy đủ và chính xác nhất. Thông tin sẽ được update theo đúng thứ tự thi đấu của những đội tuyển bóng đá theo từng mùa giải . Ngoài ra, đội ngũ chuyên gia cũng sẽ cung cấp thêm về ngày, giờ, địa điểm thi đấu vừ những kênh trình chiếu trực tiếp nhằm để khán giả có thể sắp xếp thời gian theo dõi.

ChaoLong TV còn mang đến cho mọi người rất nhiều các bản tin tức nhanh, tin vắn và tin bóng đá, nhằm giúp cho quý độc giả cũng như người hâm mộ bóng đá có được cái nhìn đa chiều và khách quan nhất về từng giải đấu bóng đá Việt Nam cũng như bóng đá Thế giới.

Đội ngũ chuyên gia Cháo Lòng TV với nhiều năm kinh nghiệm, luôn nhiệt tình và thận trọng sẽ đảm bảo cung cấp thông tin đúng với sự thật, chính xác và luôn hấp dẫn. Mọi người sẽ không phải bận tâm đến lịch đấu bóng đá hôm nay và ngày mai như thế nào, hay thắc mắc về vấn đề xem lịch thi đấu bóng đá hôm nay ở đâu là chính xác nữa. Toàn bộ những thông tin ở chuyên mục này đã giải quyết các vấn đề ở trên một cách trọn vẹn nhất cho mọi người.

Kết luận

Chuyên mục Lịch Thi Đấu Bóng Đá – ChaoLong TV luôn luôn tự tin mang đến cho mọi người những thông tin có liên quan đến lịch phát sóng bóng đá trực tiếp một cách chính xác và trọn vẹn nhất. Nếu như các bạn còn thắc mắc gì, hoặc muốn đóng góp thêm các ý kiến khác để phát triển kênh tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay Chaolong1.tv hãy nhanh chóng liên hệ đến số Hotline, hoặc gửi câu hỏi qua địa chỉ email/ Fanpage phía đội ngũ chuyên gia sẽ kịp thời tiếp nhận và xử lý thông tin nhanh chóng.

X
X
X