Lịch Thi Đấu Bóng Đá 24h hôm nay và ngày mai

  • Premier League
  • 03:00 - 19/01
    Brighton & Hove Albion
    vs
    Chelsea
  • 02:30 - 20/01
    Leicester City
    vs
    Tottenham Hotspur
  • 03:00 - 20/01
    Brentford
    vs
    Manchester United
  • La Liga
  • 02:00 - 19/01
    Real Betis
    vs
    Deportivo Alavés
  • 03:30 - 19/01
    Cádiz
    vs
    Espanyol
  • 01:00 - 20/01
    Celta de Vigo
    vs
    Osasuna
  • 03:30 - 20/01
    Valencia
    vs
    Sevilla
  • Ligue 1
  • 01:00 - 20/01
    Clermont
    vs
    Strasbourg
  • 01:00 - 20/01
    Lille
    vs
    Lorient
  • 01:00 - 20/01
    Montpellier
    vs
    Troyes
  • Liga MX
  • 10:00 - 20/01
    León
    vs
    Atlas
  • Pro League
  • 02:45 - 20/01
    Genk
    vs
    Mechelen
  • Championship
  • 02:45 - 19/01
    Fulham
    vs
    Birmingham City
  • 02:45 - 19/01
    Preston North End
    vs
    Sheffield United
  • 02:45 - 20/01
    Hull City
    vs
    Blackburn Rovers
  • 03:00 - 20/01
    Reading
    vs
    Luton Town
  • Cyprus Cup
  • 00:00 - 19/01
    AEK Larnaca
    vs
    PAEEK
  • 18:30 - 19/01
    Karmiotissa
    vs
    Onisilos
  • 20:30 - 19/01
    Enosis
    vs
    Ermis
  • 21:30 - 19/01
    Paphos
    vs
    Anorthosis
  • 00:00 - 20/01
    APOEL
    vs
    Olympiakos
  • Serie C: Girone B
  • 00:00 - 19/01
    Lucchese
    vs
    Imolese
  • Super Lig
  • 00:00 - 19/01
    Fatih Karagümrük
    vs
    Beşiktaş
  • 00:00 - 19/01
    Konyaspor
    vs
    Adana Demirspor
  • 21:00 - 19/01
    Rizespor
    vs
    Antalyaspor
  • 21:00 - 19/01
    Göztepe
    vs
    Sivasspor
  • 21:00 - 19/01
    Kayserispor
    vs
    İstanbul Başakşehir
  • 00:00 - 20/01
    Trabzonspor
    vs
    Giresunspor
  • 00:00 - 20/01
    Fenerbahçe
    vs
    Altay
  • Tipsport Liga
  • 00:00 - 19/01
    Trenčín
    vs
    Vyškov
  • 16:30 - 19/01
    Prostějov
    vs
    Karviná
  • 16:30 - 19/01
    Zlaté Moravce
    vs
    Skalica
  • Liga Revelacao U23
  • 00:00 - 19/01
    Académica U23
    vs
    Vizela U23
  • 01:00 - 19/01
    Leixões U23
    vs
    Estoril U23
  • Club Friendlies 3
  • 00:30 - 19/01
    Liefering
    vs
    Salzburger AK
  • 00:30 - 20/01
    SV Wallern
    vs
    Blau-Weiß Linz
  • DFB Pokal
  • 00:30 - 19/01
    1860 München
    vs
    Karlsruher SC
  • 00:30 - 19/01
    FC Köln
    vs
    Hamburger SV
  • 02:45 - 19/01
    VfL Bochum 1848
    vs
    FSV Mainz 05
  • 02:45 - 19/01
    St. Pauli
    vs
    Borussia Dortmund
  • 00:30 - 20/01
    RB Leipzig
    vs
    Hansa Rostock
  • 00:30 - 20/01
    Hannover 96
    vs
    Borussia Mönchengladbach
  • 02:45 - 20/01
    TSG Hoffenheim
    vs
    SC Freiburg
  • 02:45 - 20/01
    Hertha BSC
    vs
    FC Union Berlin
  • KNVB Beker
  • 00:45 - 19/01
    RKC Waalwijk
    vs
    ADO Den Haag
  • 02:00 - 19/01
    Vitesse
    vs
    DVS '33
  • 03:00 - 19/01
    SC Heerenveen
    vs
    Go Ahead Eagles
  • 00:45 - 20/01
    FC Groningen
    vs
    NEC
  • 02:00 - 20/01
    NAC Breda
    vs
    PEC Zwolle
  • 03:00 - 20/01
    FC Twente
    vs
    AZ
  • Premier League
  • 01:00 - 19/01
    Harbour View
    vs
    Molynes United
  • 03:15 - 19/01
    Mount Pleasant Academy
    vs
    Humble Lions
  • Segunda Liga
  • 01:00 - 19/01
    Mafra
    vs
    Estrela Amadora
  • 03:15 - 19/01
    Sporting Covilhã
    vs
    Feirense
  • 01:00 - 20/01
    Académica
    vs
    Rio Ave
  • Cearense 1
  • 01:00 - 19/01
    Maracanã
    vs
    Ferroviário
  • 02:00 - 19/01
    Caucaia
    vs
    Crato
  • 02:00 - 19/01
    Icasa
    vs
    Pacajus
  • 05:00 - 19/01
    Iguatu
    vs
    Uniclinic
  • Gozo First Division
  • 01:00 - 19/01
    Ghajnsielem
    vs
    Kercem Ajax
  • Premier League
  • 01:00 - 19/01
    Hibernians
    vs
    Sirens
  • 23:00 - 19/01
    Santa Lucia
    vs
    Gudja United
  • 03:00 - 20/01
    Birkirkara
    vs
    Balzan
  • Primera Division RFEF: Group 1
  • 01:00 - 19/01
    Rayo Majadahonda
    vs
    Tudelano
  • Liga Nacional Juvenil: Group 8
  • 01:30 - 19/01
    Roda II
    vs
    Torrent U19
  • Lig Bet
  • 01:30 - 19/01
    Ihud Bnei Mejdel Krum
    vs
    Bnei HaGolan VeHaGalil
  • Liga Nacional Juvenil: Group 7
  • 01:30 - 19/01
    UE Manresa U19
    vs
    Barcelona U19 II
  • 02:00 - 20/01
    Figueres U19
    vs
    Llagostera U19
  • Fotbolti.Net Cup Cup A
  • 01:45 - 19/01
    Keflavík
    vs
    HK
  • FA Youth Cup
  • 02:00 - 19/01
    Liverpool U18
    vs
    Burnley U18
  • 02:00 - 19/01
    Peterborough U18
    vs
    Nottingham Forest U18
  • 02:00 - 19/01
    Accrington Stanley U18
    vs
    Charlton Athletic U18
  • 02:00 - 19/01
    Sheffield Wednesday U18
    vs
    Preston North End U18
  • 02:00 - 20/01
    Cambridge United U18
    vs
    Leeds United U18
  • Premier League Cup
  • 02:00 - 19/01
    Exeter U23
    vs
    West Ham United U23
  • 02:00 - 19/01
    Arsenal U23
    vs
    Bournemouth U23
  • 02:00 - 20/01
    Nottingham U23
    vs
    Queens Park Rangers U23
  • Africa Cup of Nations
  • 02:00 - 19/01
    Gabon
    vs
    Morocco
  • 02:00 - 19/01
    Ghana
    vs
    Comoros
  • 02:00 - 20/01
    Guinea-Bissau
    vs
    Nigeria
  • 02:00 - 20/01
    Egypt
    vs
    Sudan
  • Liga Nacional Juvenil: Group 6
  • 02:00 - 19/01
    CD San Gregorio U19
    vs
    Santo Domingo U19
  • 02:30 - 19/01
    Balsas Picarral U19
    vs
    Ebro U19 II
  • Segunda Division RFEF: Group 2
  • 02:00 - 19/01
    San Juan
    vs
    Arenas de Getxo
  • Counties Leagues: Spartan South Midlands
  • 02:30 - 19/01
    Oxhey Jets FC
    vs
    Harefield United
  • 02:45 - 19/01
    Broadfields United
    vs
    Tring Athletic
  • 02:45 - 19/01
    Harpenden Town
    vs
    Milton Keynes Irish
  • Counties Leagues: Combined Counties Premier South
  • 02:30 - 19/01
    Banstead Athletic
    vs
    Beckenham Town
  • 02:45 - 19/01
    Molesey
    vs
    Jersey Bulls
  • Counties Leagues: Southern Combination League Premier
  • 02:30 - 19/01
    Uckfield Town
    vs
    Crawley Down Gatwick
  • 02:45 - 19/01
    Alfold
    vs
    Littlehampton Town
  • League One
  • 02:45 - 19/01
    Cambridge United
    vs
    Doncaster Rovers
  • 02:45 - 19/01
    Rotherham United
    vs
    Lincoln City
  • 02:45 - 19/01
    Morecambe
    vs
    Wigan Athletic
  • 02:45 - 19/01
    AFC Wimbledon
    vs
    Portsmouth
  • Non League Premier: Isthmian
  • 02:45 - 19/01
    Corinthian-Casuals
    vs
    Haringey Borough
  • 02:45 - 19/01
    Enfield Town
    vs
    Bowers & Pitsea
  • 02:45 - 19/01
    Brightlingsea Regent
    vs
    Potters Bar Town
  • 02:45 - 20/01
    Cray Wanderers
    vs
    Leatherhead
  • League Two
  • 02:45 - 19/01
    Forest Green Rovers
    vs
    Mansfield Town
  • 02:45 - 19/01
    Port Vale
    vs
    Salford City
  • 02:45 - 19/01
    Stevenage
    vs
    Crawley Town
  • 02:45 - 19/01
    Sutton United
    vs
    Colchester United
  • 02:45 - 19/01
    Carlisle United
    vs
    Hartlepool United
  • Non League Div One: Isthmian South Central
  • 02:45 - 19/01
    Chertsey Town
    vs
    Uxbridge
  • Counties Leagues: Hellenic League Premier
  • 02:45 - 19/01
    Wootton Bassett Town
    vs
    Shrivenham
  • 02:45 - 19/01
    Malvern Town
    vs
    Longlevens
  • 02:45 - 20/01
    Fairford Town FC
    vs
    Brimscombe & Thrupp
  • Counties Leagues: United Counties League Premier South
  • 02:45 - 19/01
    Bugbrooke St Michaels
    vs
    Lutterworth Town
  • Non League Div One: Southern South
  • 02:45 - 19/01
    Winchester City
    vs
    Plymouth Parkway
  • Non League Div One: Isthmian North
  • 02:45 - 19/01
    AFC Sudbury
    vs
    Canvey Island
  • 02:45 - 19/01
    Basildon United
    vs
    Felixstowe & Walton United
  • 02:45 - 20/01
    Hullbridge Sports
    vs
    Bury Town
  • Non League Premier: Southern South
  • 02:45 - 19/01
    Kings Langley
    vs
    Walton Casuals
  • 02:45 - 20/01
    Gosport Borough
    vs
    Hayes & Yeading United
  • 02:45 - 20/01
    Tiverton Town
    vs
    Yate Town
  • Counties Leagues: Wessex Leagues Premier
  • 02:45 - 19/01
    Christchurch
    vs
    Alton
  • 02:45 - 19/01
    United Services
    vs
    Alresford Town
  • 02:45 - 19/01
    Moneyfields
    vs
    Horndean
  • 02:45 - 19/01
    Shaftesbury Town
    vs
    Brockenhurst
  • 02:45 - 20/01
    Blackfield & Langley
    vs
    Bashley
  • Counties Leagues: Essex Senior League
  • 02:45 - 19/01
    FC Clacton
    vs
    St Margaretsbury
  • 02:45 - 19/01
    Southend Manor
    vs
    White Ensign
  • 02:45 - 20/01
    Enfield 1893
    vs
    Athletic Newham
  • 02:45 - 20/01
    Clapton
    vs
    Cockfosters
  • Vanarama National League South
  • 02:45 - 19/01
    Hampton & Richmond
    vs
    Braintree Town
  • 02:45 - 19/01
    Dulwich Hamlet
    vs
    Dorking Wanderers
  • 02:45 - 19/01
    Chippenham Town
    vs
    Tonbridge Angels
  • National League
  • 02:45 - 19/01
    Maidenhead United
    vs
    Chesterfield
  • 02:45 - 19/01
    Stockport County
    vs
    Eastleigh
  • Counties Leagues: United Counties League Premier North
  • 02:45 - 19/01
    Loughborough University
    vs
    Heather St Johns
  • 02:45 - 19/01
    Melton Town
    vs
    Anstey Nomads
  • Non League Premier: Northern
  • 02:45 - 19/01
    Matlock Town
    vs
    Scarborough Athletic
  • Counties Leagues: Southern Counties East
  • 02:45 - 19/01
    Glebe
    vs
    Sheppey United
  • 02:45 - 19/01
    Punjab United
    vs
    Tunbridge Wells
  • Vanarama National League North
  • 02:45 - 19/01
    Gateshead
    vs
    AFC Telford United
  • 02:45 - 19/01
    Hereford
    vs
    Kidderminster Harriers
  • 02:45 - 19/01
    Southport
    vs
    Bradford Park Avenue
  • Premiership
  • 02:45 - 19/01
    Aberdeen
    vs
    Rangers
  • 02:45 - 19/01
    Dundee United
    vs
    St. Mirren
  • 02:45 - 19/01
    Hearts
    vs
    St. Johnstone
  • 02:45 - 19/01
    Livingston
    vs
    Dundee
  • 02:45 - 19/01
    Ross County
    vs
    Motherwell
  • Non League Div One: Northern East
  • 02:45 - 19/01
    Marske United
    vs
    Pickering Town CFC
  • 02:45 - 19/01
    Sheffield
    vs
    Pontefract Collieries
  • Non League Div One: Northern West
  • 02:45 - 19/01
    Colne
    vs
    Rylands
  • 02:45 - 19/01
    Marine
    vs
    Mossley
  • 02:45 - 19/01
    City of Liverpool
    vs
    Workington
  • Non League Div One: Isthmian South East
  • 02:45 - 19/01
    Faversham Town
    vs
    Herne Bay
  • Counties Leagues: Midland League Premier
  • 02:45 - 19/01
    Wolverhampton Casuals
    vs
    Hanley Town
  • 02:45 - 19/01
    Uttoxeter Town
    vs
    Walsall Wood
  • 02:45 - 20/01
    Worcester City
    vs
    Shifnal Town FC
  • 02:45 - 20/01
    Lichfield City
    vs
    Highgate United
  • Fa Trophy
  • 02:45 - 19/01
    Stourbridge
    vs
    Guiseley
  • Counties Leagues: North West Counties League
  • 02:45 - 19/01
    Wythenshawe Town
    vs
    Ashton Athletic
  • 02:45 - 20/01
    Litherland Remyca
    vs
    Barnoldswick Town
  • 02:45 - 20/01
    Longridge Town
    vs
    Lower Breck
  • Non League Premier: Southern Central
  • 02:45 - 19/01
    AFC Rushden & Diamonds
    vs
    Needham Market
  • First Division
  • 03:00 - 19/01
    Pembroke Athleta
    vs
    Vittoriosa Stars
  • 03:00 - 19/01
    Mqabba
    vs
    Naxxar Lions
  • 03:00 - 20/01
    Lija Athletic
    vs
    Zejtun Corinthians
  • Coppa Italia
  • 03:00 - 19/01
    Juventus
    vs
    TBC
  • 23:30 - 19/01
    Sassuolo
    vs
    Cagliari
  • 03:00 - 20/01
    Inter
    vs
    Empoli
  • Segunda Division RFEF: Group 4
  • 03:00 - 19/01
    Panadería Pulido
    vs
    Mensajero
  • Sao Paolo Youth Cup
  • 05:00 - 19/01
    América Mineiro U20
    vs
    Botafogo SP U20
  • 07:30 - 19/01
    Mirassol U20
    vs
    Santos U20
  • Liga Mx Women
  • 06:00 - 19/01
    Atlético San Luis W
    vs
    Cruz Azul W
  • 08:00 - 20/01
    Santos Laguna W
    vs
    Necaxa W
  • Liga de Expansión MX
  • 06:00 - 19/01
    Cancún
    vs
    Dorados
  • 08:05 - 19/01
    Tlaxcala
    vs
    Cimarrones de Sonora
  • 10:05 - 19/01
    Correcaminos UAT
    vs
    Mineros de Zacatecas
  • 06:00 - 20/01
    Celaya
    vs
    Atlante
  • 08:05 - 20/01
    Pumas Tabasco
    vs
    Tampico Madero
  • 10:05 - 20/01
    Alebrijes
    vs
    Universidad Guadalajara
  • Torneos De Verano
  • 07:00 - 19/01
    Talleres Córdoba
    vs
    Independiente
  • Piauiense
  • 07:30 - 19/01
    Fluminense PI
    vs
    Flamengo PI
  • 06:00 - 20/01
    4 de Julho
    vs
    Oeirense
  • 06:00 - 20/01
    Altos
    vs
    Parnahyba
  • U19 Elit B
  • 15:00 - 19/01
    Bandırmaspor U19
    vs
    BB Erzurumspor U19
  • A-League
  • 15:45 - 19/01
    Brisbane Roar
    vs
    Perth Glory
  • U19 Elit A
  • 16:00 - 19/01
    Trabzonspor U19
    vs
    Giresunspor U19
  • 16:00 - 19/01
    Göztepe U19
    vs
    Sivasspor U19
  • 16:00 - 19/01
    Rizespor U19
    vs
    Antalyaspor U19
  • 16:00 - 19/01
    Kayserispor U19
    vs
    İstanbul Başakşehir U19
  • 18:00 - 19/01
    Fenerbahce U19
    vs
    Altay U19
  • Arena Cup
  • 17:00 - 19/01
    Iskra
    vs
    Opatija
  • 20:30 - 19/01
    Lokomotiva Zagreb
    vs
    Slaven Koprivnica
  • FA Cup
  • 17:00 - 19/01
    Chiangmai United
    vs
    Suphanburi Football Club
  • 17:00 - 19/01
    Songkhla
    vs
    Samut Prakan City
  • 17:00 - 19/01
    Buriram United
    vs
    Singha Chiangrai United
  • 18:00 - 19/01
    Nakhonratchasima Mazda FC
    vs
    Lampang
  • 18:00 - 19/01
    True Bangkok United
    vs
    Police Tero FC
  • 18:00 - 19/01
    SCG Muangthong United
    vs
    Uthai Thani
  • 19:00 - 19/01
    Lamphun Warrior
    vs
    Nongbua Pitchaya FC
  • 19:00 - 19/01
    BG Pathum United
    vs
    Port FC
  • Gamma Ethniki Group 2
  • 17:30 - 19/01
    Iraklis Ampelokipon
    vs
    Agios Matthaios
  • 18:30 - 19/01
    Lefkimmi
    vs
    M. Alexandros Trikala
  • 20:00 - 19/01
    Thyella Sarakinoi
    vs
    Edessaikos
  • 20:00 - 19/01
    Pontion Karagiannion
    vs
    Makedonikos Neapolis
  • 20:00 - 19/01
    Asteras Kalirachis
    vs
    Kozani
  • 20:00 - 19/01
    Anagennisi Giannitsa
    vs
    Poseidon Nea Michaniona
  • Gamma Ethniki Group 6
  • 18:00 - 19/01
    Ethnikos Piraeus
    vs
    Aiolikos
  • 20:00 - 19/01
    Proodeftiki
    vs
    Keratsini
  • 20:00 - 19/01
    Aias Salamina
    vs
    Panelefsiniakos
  • 20:00 - 19/01
    Thyella Diastavroseos
    vs
    Aittitos Spata
  • Tercera - Group 4
  • 18:00 - 19/01
    Deportivo Alaves II
    vs
    San Ignacio
  • 01:30 - 20/01
    Basconia
    vs
    Anaitasuna FT
  • 01:30 - 20/01
    Beasain
    vs
    Uritarra
  • 01:30 - 20/01
    Beti Gazte
    vs
    Urduliz
  • 01:30 - 20/01
    Lagun Onak
    vs
    CD Vitoria
  • 01:30 - 20/01
    Portugalete
    vs
    Leioa
  • 01:30 - 20/01
    Santutxu
    vs
    Pasaia KE
  • 01:30 - 20/01
    Aurrera de Ondarroa
    vs
    Tolosa
  • 01:45 - 20/01
    Durango
    vs
    Barakaldo
  • 02:15 - 20/01
    Deusto
    vs
    Amurrio
  • Super League 2
  • 19:00 - 19/01
    Kifisia
    vs
    Zakynthos
  • 20:00 - 19/01
    Asteras Vlachioti
    vs
    Kalamata
  • 20:00 - 19/01
    Irodotos
    vs
    Episkopi
  • 20:00 - 19/01
    AEK Athens II
    vs
    Egaleo
  • 20:00 - 19/01
    Panathinaikos II
    vs
    OF Ierapetra
  • 20:00 - 19/01
    Almopos
    vs
    Niki Volos
  • 20:00 - 19/01
    Apollon Pontou FC
    vs
    Iraklis 1908
  • 20:00 - 19/01
    Pierikos
    vs
    Olympiakos Piraeus II
  • 20:00 - 19/01
    Thesprotos
    vs
    Larissa
  • 20:00 - 19/01
    Kavala
    vs
    Trikala
  • Professional Development League
  • 19:00 - 19/01
    Peterborough United U23
    vs
    Sheffield Wed U23
  • Premier League
  • 19:00 - 19/01
    Al Jaish
    vs
    Jabala
  • Division 1
  • 19:25 - 19/01
    Al-Kawkab
    vs
    Al Adalh
  • 19:50 - 19/01
    Al Akhdoud
    vs
    Al Wahda
  • 21:45 - 19/01
    Al Sahel
    vs
    Al Shoalah
  • 2. Division
  • 19:30 - 19/01
    Olympiada Lympion
    vs
    Omonia Aradippou
  • 3. Division
  • 19:30 - 19/01
    EN THOI Lakatamia
    vs
    Ormideia
  • 19:30 - 19/01
    Kouris Erimi
    vs
    AE Zakakiou
  • 19:30 - 19/01
    Digenis Ypsonas
    vs
    Elia Lythrodonta
  • Ligue 1
  • 20:00 - 19/01
    Étoile du Congo
    vs
    Nathaly's
  • 20:00 - 19/01
    Diables Noirs
    vs
    Nouvelle Génération
  • 22:00 - 19/01
    CARA Brazzaville
    vs
    Nico-Nicoye
  • 22:00 - 19/01
    Otôho d'Oyo
    vs
    Patronage Sainte-Anne
  • Greek Cup
  • 20:00 - 19/01
    Panaitolikos
    vs
    Olympiakos Piraeus
  • 22:00 - 19/01
    Panathinaikos
    vs
    Anagennisi Karditsas
  • 00:00 - 20/01
    PAOK
    vs
    AEK Athens
  • Gamma Ethniki Group 3
  • 20:00 - 19/01
    Ipato
    vs
    Nea Artaki
  • 20:00 - 19/01
    Ethnikos Neou Keramidiou
    vs
    Fikis
  • 20:00 - 19/01
    Amvrysseas
    vs
    Iraklis Larissa
  • 20:00 - 19/01
    Dimitra Efxeinoupolis
    vs
    Elassona
  • 20:00 - 19/01
    Atalanti
    vs
    Thiseas Agria
  • Ligue A
  • 20:00 - 19/01
    Bumamuru
    vs
    Flambeau de l'Est
  • 20:00 - 19/01
    Dynamik
    vs
    Les Crocos
  • 20:00 - 19/01
    Flambeau du Centre
    vs
    Vital'O
  • 20:00 - 19/01
    Le Messager Ngozi
    vs
    Olympic Star
  • 20:00 - 19/01
    Aigle Noir
    vs
    Top Junior
  • Super League
  • 20:00 - 19/01
    Prison Leopards
    vs
    Zanaco
  • Gamma Ethniki Group 5
  • 20:00 - 19/01
    Agios Ierotheos
    vs
    Aris Skalas
  • 20:00 - 19/01
    Fostiras
    vs
    Charavgiakos
  • 20:00 - 19/01
    Foinikas N. Epidavrou
    vs
    Panarkadikos
  • Club Friendlies Women
  • 20:00 - 19/01
    RB Leipzig W
    vs
    Turbine Potsdam W
  • Super League
  • 20:00 - 19/01
    Volos NFC
    vs
    Apollon Smirnis
  • National Soccer League
  • 20:00 - 19/01
    Etoile de l'Est
    vs
    Kiyovu Sports
  • 20:00 - 19/01
    Bugesera
    vs
    AS Kigali
  • 20:00 - 19/01
    APR
    vs
    Gorilla
  • 20:00 - 19/01
    Etincelles
    vs
    Rayon Sports
  • Premier League
  • 20:00 - 19/01
    Al Sadaqa
    vs
    Khaleej Sart
  • 20:00 - 19/01
    Al Ta'awon
    vs
    Al-Tahaddi
  • Gamma Ethniki Group 7
  • 20:00 - 19/01
    PAO Rouf
    vs
    Agios Nikolaos
  • 20:00 - 19/01
    Almyros Gaziou
    vs
    Anagennisi Ierapetra
  • 20:00 - 19/01
    Aris Soudas
    vs
    Panionios
  • 20:00 - 19/01
    Giouchtas
    vs
    Atsalenios
  • 20:00 - 19/01
    Poros
    vs
    AE Neapolis
  • Gamma Ethniki Group 1
  • 20:00 - 19/01
    Agrotikos Asteras
    vs
    Thermaikos Thermis
  • 20:00 - 19/01
    Ethnikos Sochos
    vs
    Orfeas Xanthi
  • 20:00 - 19/01
    Pandramaikos
    vs
    Anagennisi Plagia
  • 20:00 - 19/01
    Aris Avato
    vs
    Nestos Chrisoupolis
  • 20:00 - 19/01
    M. Alexandros Orfaniou
    vs
    Antheias-Aristinou
  • Gamma Ethniki Group 4
  • 20:00 - 19/01
    Aias Gastounis
    vs
    Tilikratis
  • 20:00 - 19/01
    Panagriniakos
    vs
    Panegialios
  • 20:00 - 19/01
    Diagoras Vrachneika
    vs
    Diavolitsi
  • 20:00 - 19/01
    Anagennisi Artas
    vs
    Panachaiki
  • 20:00 - 19/01
    Nafpaktiakos
    vs
    PAO Vardas
  • Crown Prince Cup
  • 20:25 - 19/01
    Al Sahel
    vs
    Al Nasar
  • 23:25 - 19/01
    Khaitan
    vs
    Kazma
  • Serie D: Girone I
  • 20:30 - 19/01
    Rende
    vs
    Gelbison
  • 20:30 - 19/01
    Troina
    vs
    Biancavilla
  • Serie D: Girone E
  • 20:30 - 19/01
    Tiferno Lerchi
    vs
    Cannara
  • 20:30 - 19/01
    Scandicci
    vs
    Arezzo
  • Serie D: Girone D
  • 20:30 - 19/01
    Ghivizzano Borgo Mozzano
    vs
    Rimini
  • Serie D: Girone G
  • 20:30 - 19/01
    Gladiator
    vs
    Team Nuova Florida
  • Serie D: Girone F
  • 20:30 - 19/01
    Castelfidardo Calcio
    vs
    San Nicolò
  • 20:30 - 19/01
    Vastese
    vs
    Montegiorgio
  • Coppa Italia Serie D
  • 20:30 - 19/01
    Cittanova Interpiana
    vs
    Trapani 1905
  • Serie D: Girone B
  • 20:30 - 19/01
    Caravaggio
    vs
    Crema
  • 20:30 - 19/01
    Folgore Caratese
    vs
    Desenzano Calvina
  • 20:30 - 19/01
    Real Calepina
    vs
    Sangiuliano City
  • 20:30 - 19/01
    Villa d'Almè
    vs
    Legnano
  • 20:30 - 19/01
    Castellanzese
    vs
    Arconatese
  • Serie D: Girone A
  • 20:30 - 19/01
    Chieri
    vs
    Fossano
  • 20:30 - 19/01
    Città di Varese
    vs
    Caronnese
  • 20:30 - 19/01
    Casale
    vs
    Asti
  • Serie D: Girone H
  • 20:30 - 19/01
    Brindisi
    vs
    Audace Cerignola
  • Super Ligue
  • 20:30 - 19/01
    Saint Eloi Lupopo
    vs
    Vita Club
  • 1st Division Women
  • 21:00 - 19/01
    SL Benfica W
    vs
    Sporting Braga W
  • Indian Super League
  • 21:00 - 19/01
    Goa
    vs
    East Bengal
  • National 3: Corse-Méditerranée
  • 21:30 - 19/01
    Cannes
    vs
    Gazélec Ajaccio
  • 02:00 - 20/01
    Ajaccio II
    vs
    Corte
  • Coppa Italia Serie C
  • 21:30 - 19/01
    Catanzaro
    vs
    Calcio Padova
  • Júniores U19
  • 22:00 - 19/01
    Leixões U19
    vs
    Paços de Ferreira U19
  • 02:00 - 20/01
    Sacavenense U19
    vs
    Vilafranquense U19
  • 02:00 - 20/01
    Benfica U19
    vs
    Vitória Setúbal U19
  • Championnat National
  • 22:00 - 19/01
    Buffles
    vs
    Panthères
  • 22:00 - 19/01
    Tukunnin
    vs
    Dynamo Unacob
  • 22:00 - 19/01
    Dynamique Djougou
    vs
    Béké Bembèrèkè
  • 22:00 - 19/01
    Dadjè
    vs
    Tonnerre
  • 22:00 - 19/01
    Espoir Savalou
    vs
    Energie
  • 22:00 - 19/01
    Loto Popo
    vs
    USB
  • 22:00 - 19/01
    Soleil
    vs
    Dynamo Abomey
  • 22:00 - 19/01
    ASPAC
    vs
    Police Benin
  • 22:00 - 19/01
    Sitatunga
    vs
    UPI-ONM
  • 22:00 - 19/01
    Coton Sport Ouidah
    vs
    Adjidja
  • 22:00 - 19/01
    Eternel
    vs
    Requins
  • 22:00 - 19/01
    ASOS
    vs
    Djeffa
  • 22:00 - 19/01
    USSK
    vs
    ASVO
  • 22:00 - 19/01
    JSP
    vs
    Avrankou Omnisport
  • 22:00 - 19/01
    Dragons
    vs
    Ayema
  • Npfl
  • 22:00 - 19/01
    Katsina United
    vs
    Lobi Stars
  • 22:00 - 19/01
    Enyimba
    vs
    Akwa United
  • 22:00 - 19/01
    Sunshine Stars
    vs
    Gombe United
  • 22:00 - 19/01
    Niger Tornadoes
    vs
    Shooting Stars
  • 22:00 - 19/01
    Kwara United
    vs
    Kano Pillars
  • 22:00 - 19/01
    MFM
    vs
    Rivers United
  • 22:00 - 19/01
    Heartland
    vs
    Enugu Rangers
  • 22:00 - 19/01
    Remo Stars
    vs
    Abia Warriors
  • 22:00 - 19/01
    Akwa Starlets
    vs
    Wikki Tourist
  • 22:00 - 19/01
    Plateau United
    vs
    Nasarawa United
  • Tercera - Group 13
  • 22:00 - 19/01
    Cartagena II
    vs
    Racing Murcia
  • 02:00 - 20/01
    La Union Atletico
    vs
    Lorca Deportiva
  • 02:00 - 20/01
    Yeclano
    vs
    Cartagena FC
  • U20 League
  • 22:00 - 19/01
    León U20
    vs
    Atlas U20
  • Tercera - Group 2
  • 22:00 - 19/01
    Lealtad
    vs
    Urraca
  • 00:00 - 20/01
    Navarro
    vs
    Langreo II
  • 00:30 - 20/01
    Mosconia
    vs
    Tuilla
  • 02:00 - 20/01
    Lenense
    vs
    Roces
  • Liga 3
  • 22:30 - 19/01
    UD Oliveirense
    vs
    Montalegre
  • Tercera - Group 8
  • 22:30 - 19/01
    Almazán
    vs
    Ciudad Rodrigo
  • 01:00 - 20/01
    Real Ávila
    vs
    Guijuelo
  • Superliga
  • 22:45 - 19/01
    Kukësi
    vs
    Dinamo Tirana
  • Primera División
  • 23:00 - 19/01
    Sant Julià
    vs
    FC Santa Coloma
  • 02:45 - 20/01
    Inter Club d'Escaldes
    vs
    Carroi
  • Liga Nacional Juvenil: Group 10
  • 23:00 - 19/01
    Cartagena FC U19 II
    vs
    Lorca Deportiva U19
  • Serie C: Girone A
  • 00:00 - 20/01
    Lecco
    vs
    Pro Vercelli
  • Tercera - Group 6
  • 00:00 - 20/01
    Torrellano
    vs
    Callosa Deportiva
  • 00:00 - 20/01
    Saguntino
    vs
    Roda
  • 01:00 - 20/01
    Torrent
    vs
    Atzeneta
  • 01:00 - 20/01
    RC Catarroja
    vs
    Beniganim
  • 01:30 - 20/01
    Jove Espanol
    vs
    Olímpic de Xàtiva
  • 02:00 - 20/01
    Villajoyosa
    vs
    Silla
  • Tercera - Group 9
  • 00:00 - 20/01
    At. Malagueño
    vs
    Motril
  • 00:45 - 20/01
    Almería II
    vs
    Huétor Tájar
  • 02:00 - 20/01
    UD San Pedro
    vs
    Torre del Mar
  • 02:00 - 20/01
    Huétor Vega
    vs
    Alhaurino
  • 02:30 - 20/01
    Alhaurín
    vs
    Intergym
  • 02:30 - 20/01
    Juventud Torremolinos
    vs
    El Palo
  • Liga Nacional Juvenil: Group 13
  • 00:30 - 20/01
    26 de Febrero U19
    vs
    UD San Pedro U19
  • Liga Nacional Juvenil: Group 9
  • 00:30 - 20/01
    CIDE U19
    vs
    Mallorca U19 II
  • 01:30 - 20/01
    Felanitx U19
    vs
    Platges Calvià U19
  • Ligue 2
  • 01:00 - 20/01
    Amiens SC
    vs
    Ajaccio
  • 01:00 - 20/01
    Toulouse
    vs
    Nancy
  • Liga Nacional Juvenil: Group 15
  • 01:00 - 20/01
    EFB Miguelturra U19
    vs
    Odelot Toletum U19
  • Tercera - Group 18
  • 01:00 - 20/01
    Almansa
    vs
    Ciudad Real
  • 02:30 - 20/01
    Hogar Alcarreño
    vs
    Villarrubia
  • Tercera - Group 10
  • 01:00 - 20/01
    Gerena
    vs
    Puente Genil
  • 01:30 - 20/01
    Utrera
    vs
    Tomares
  • 01:45 - 20/01
    Ceuta II
    vs
    Recreativo Huelva
  • 02:00 - 20/01
    Pozoblanco
    vs
    Antoniano
  • Potiguar
  • 01:00 - 20/01
    América RN
    vs
    Globo
  • 06:00 - 20/01
    Potyguar
    vs
    Forca e Luz
  • 06:00 - 20/01
    ABC
    vs
    Potiguar Mossoró
  • Liga Nacional Juvenil: Group 2
  • 01:00 - 20/01
    Roces U19
    vs
    Juventud Estadio U19
  • 02:00 - 20/01
    Astur U19
    vs
    Llano U19
  • Sergipano
  • 01:15 - 20/01
    America SE
    vs
    Boca Júnior
  • Tercera - Group 16
  • 01:30 - 20/01
    Vianés
    vs
    Calahorra II
  • 02:30 - 20/01
    Oyonesa
    vs
    Agoncillo
  • Tercera - Group 7
  • 02:00 - 20/01
    Villaviciosa Odón
    vs
    Moratalaz
  • 02:00 - 20/01
    Getafe II
    vs
    Colonia Moscardo
  • 02:30 - 20/01
    Villaverde-Boetticher
    vs
    RSD Alcalá
  • 02:30 - 20/01
    Trival Valderas
    vs
    Pozuelo Alarcón
  • 02:30 - 20/01
    Torrejón
    vs
    Alcorcón II
  • League Cup Women
  • 02:00 - 20/01
    Manchester City W
    vs
    Bristol City W
  • 02:15 - 20/01
    Arsenal W
    vs
    Manchester City W
  • 02:30 - 20/01
    West Ham W
    vs
    Chelsea W
  • 02:30 - 20/01
    Tottenham W
    vs
    Liverpool W
  • Tercera - Group 11
  • 02:00 - 20/01
    Binissalem
    vs
    Felanitx
  • Counties Leagues: Western League Premier
  • 02:30 - 20/01
    Street
    vs
    Shepton Mallet
  • SWF Scottish Cup
  • 02:30 - 20/01
    Edinburgh City W
    vs
    Celtic W
  • Women's National League Division One SW
  • 02:45 - 20/01
    Maidenhead United W
    vs
    Chesham United LFC W
  • Premiership Development League
  • 02:45 - 20/01
    Ballymena United U20
    vs
    Linfield U20
  • Women's National League Division One SE
  • 02:45 - 20/01
    Cambridge City W
    vs
    Stevenage W
  • 02:45 - 20/01
    C&K Basildon W
    vs
    Billericay Town W
  • 02:45 - 20/01
    London Seaward W
    vs
    AFC Wimbledon Ladies W
  • 02:45 - 20/01
    Queens Park Rangers W
    vs
    Actonians W
  • 2. Division: Group A
  • 03:00 - 20/01
    Camara de Lobos
    vs
    Os Limianos
  • Copa Del Rey
  • 03:00 - 20/01
    Real Sociedad
    vs
    Atlético Madrid
  • Tercera - Group 14
  • 03:00 - 20/01
    Olivenza
    vs
    Villafranca
  • La Liga 2
  • 03:00 - 20/01
    Lugo
    vs
    Almería
  • Baiano 1
  • 05:15 - 20/01
    Bahia
    vs
    UNIRB
  • 07:30 - 20/01
    Atlanta
    vs
    Atlético Alagoinhas
  • Ligat Al Women
  • 06:00 - 20/01
    Hapoel Be'er Sheva W
    vs
    Hapoel Ra'anana W
  • Liga Nacional
  • 06:00 - 20/01
    UPNFM
    vs
    Vida
  • 08:00 - 20/01
    Olimpia
    vs
    Real Sociedad
  • 08:15 - 20/01
    Honduras Progreso
    vs
    Motagua
  • 08:15 - 20/01
    Victoria
    vs
    Real España

Cháo Lòng TV update Lịch thi đấu bóng đá Nhanh – Chính xác – Đầy đủ

Bộ môn thể thao bóng đá có mức độ ảnh hưởng lớn nhất hiện nay so với các bộ môn khác. Vậy, điều gì đã khiến cho bóng đá khiến cho nhiều người phải cuồng nhiệt như vậy. Không chỉ dừng lại ở việc đam mê, người hâm mộ còn xem nó là biểu tượng của niềm tự hào dân tộc, niềm khát vọng vô cùng mãnh liệt và chân thành nhất.

Tại chuyên mục Lịch Thi Đấu Bóng Đá – Chao Long TV sẽ được update liên tục 24/24. Tất cả những giải đấu, các trận bóng đá được tổ chức liên tục nhằm tìm ra được đội tuyển vô địch trong nước, khu vực cũng như trên trường quốc tế. Lịch thi đấu theo đó cũng được cập nhật liên tục theo từng giờ, từng ngày và từng địa điểm khác nhau để Fan hâm mộ thuận tiện theo dõi.

Đến với chuyên mục Lịch Thi Đấu – Cháo Lòng TV các bạn sẽ biết thêm được rất nhiều các thông tin hữu ích trong lịch thi đấu hôm nay. Chúng tôi luôn luôn tự tin cung cấp đến cho quý độc giả cũng như người hâm mộ xem trực tiếp bóng đá những thông tin chính xác nhất về thời gian cũng như địa điểm trận bóng diễn ra.

cap-nhat-lich-thi-dau-bong-da-moi-nhat-chaolong-tv
Cập nhật lịch thi đấu bóng đá mới chất tại Chaolong1.tv

Ở trên Lịch Thi Đấu còn liệt kê ra cụ thể từng đội tuyển đối đầu ở vòng loại, vòng bảng, tứ kết và chung kết. Lịch thi đấu bóng đá đêm nay cũng được update liên tục sau khi đã có thông báo chính thức. Đồng thời, địa điểm trận bóng diễn ra cũng được liệt kê bên cạnh mục ngày, giờ để giúp cho mọi người tiện theo dõi hơn.

Bên cạnh đó, đội ngũ chuyên gia ChaoLong TV còn update thêm một số hình ảnh cũng như video tiêu biểu đã ghi lại được trong quá trình diễn ra những giải đấu, lịch thi đấu mới nhất. Đây chính là tiền đề quan trọng nhằm giúp đánh giá được mức độ chuyên nghiệp, khả năng thi đấu và phong độ của từng đội tuyển trong suốt thời gian mùa giải diễn ra.

Cập nhật chi tiết Lịch Thi Đấu Bóng Đá trong nước – Khu vực – Quốc tế

Những thông tin có liên quan đến Lịch thi đấu bóng đá trong và ngoài nước luôn luôn được cập nhật liên tục là rất cần thiết. Nó sẽ hỗ trợ cho các Fan hâm mộ trong suốt quá trình theo dõi những trận đấu bóng đá HOT nhất.

Chuyên mục Lịch Thi Đấu – ChaoLongTV, đội ngũ chuyên gia hàng đầu sẽ luôn thông tin đến với người hâm mộ một cách Đầy đủ – Chính xác – Kịp thời. Theo đó, chi tiết về lịch thi đấu sẽ được hoàn thành ngay sau khi có quyết định chính thức từ phía Ban tổ chức. Ngay cả những giải bóng có quy mô lớn như Cúp C1, Ngoại hạng Anh hay giải bóng đá V.League cũng được cập nhật thường xuyên.

Luôn luôn cập nhật lịch thi đấu bóng đá mới nhất các thông tin được tổng hợp, đã được dịch từ những trang Web bóng đá uy tín của nước ngoài, các bài đánh giá của bình luận viên nổi tiếng bậc nhất. Do đó, mức độ chính xác của thông tin là tuyệt đối. Ngoài ra, các bạn cũng không phải chi trả thêm bất kỳ một khoản phí nào khác khi truy cập vào trang Web. Toàn bộ thông tin đều là miễn phí, ngoài ra người hâm mộ còn có thể xem lại trận đấu nếu như lỡ bỏ qua trước đó.

Đội ngũ chuyên gia Chao Long TV là những người có tâm với nghề, luôn biết lắng nghe và tiếp thu các thông tin từ phía bạn đọc. Các nhận xét của bạn sẽ góp phần giúp cho đội ngũ biên tập khắc phục, hoàn thiện tốt hơn. Mục đích hướng đến nhằm giúp cho người hâm mộ theo dõi được trọn vẹn giải đấu, cùng hòa chung không khí của giải bóng và có thể sẽ đưa ra được các dự đoán chính xác nhất.

Lịch bóng đá Chao Long TV sẽ được cập nhật theo từng ngày; từng giờ

Toàn bộ mọi thông tin xuất hiện ở trên chuyên mục Lịch Thi Đấu của Website Chao Long TV sẽ được sắp xếp chi tiết, đầy đủ và chính xác nhất. Thông tin sẽ được update theo đúng thứ tự thi đấu của những đội tuyển bóng đá theo từng mùa giải . Ngoài ra, đội ngũ chuyên gia cũng sẽ cung cấp thêm về ngày, giờ, địa điểm thi đấu vừ những kênh trình chiếu trực tiếp nhằm để khán giả có thể sắp xếp thời gian theo dõi.

ChaoLong TV còn mang đến cho mọi người rất nhiều các bản tin tức nhanh, tin vắn và tin bóng đá, nhằm giúp cho quý độc giả cũng như người hâm mộ bóng đá có được cái nhìn đa chiều và khách quan nhất về từng giải đấu bóng đá Việt Nam cũng như bóng đá Thế giới.

Đội ngũ chuyên gia Cháo Lòng TV với nhiều năm kinh nghiệm, luôn nhiệt tình và thận trọng sẽ đảm bảo cung cấp thông tin đúng với sự thật, chính xác và luôn hấp dẫn. Mọi người sẽ không phải bận tâm đến lịch đấu bóng đá hôm nay và ngày mai như thế nào, hay thắc mắc về vấn đề xem lịch thi đấu bóng đá hôm nay ở đâu là chính xác nữa. Toàn bộ những thông tin ở chuyên mục này đã giải quyết các vấn đề ở trên một cách trọn vẹn nhất cho mọi người.

Kết luận

Chuyên mục Lịch Thi Đấu Bóng Đá – ChaoLong TV luôn luôn tự tin mang đến cho mọi người những thông tin có liên quan đến lịch phát sóng bóng đá trực tiếp một cách chính xác và trọn vẹn nhất. Nếu như các bạn còn thắc mắc gì, hoặc muốn đóng góp thêm các ý kiến khác để phát triển kênh tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay Chaolong1.tv hãy nhanh chóng liên hệ đến số Hotline, hoặc gửi câu hỏi qua địa chỉ email/ Fanpage phía đội ngũ chuyên gia sẽ kịp thời tiếp nhận và xử lý thông tin nhanh chóng.

X
X
X