Lịch Thi Đấu Bóng Đá 24h hôm nay và ngày mai

  • Premier League
  • 02:30 - 20/01
    Leicester City
    vs
    Tottenham Hotspur
  • 03:00 - 20/01
    Brentford
    vs
    Manchester United
  • La Liga
  • 01:00 - 20/01
    Celta de Vigo
    vs
    Osasuna
  • 03:30 - 20/01
    Valencia
    vs
    Sevilla
  • 01:00 - 21/01
    Getafe
    vs
    Granada
  • Ligue 1
  • 01:00 - 20/01
    Clermont
    vs
    Strasbourg
  • 01:00 - 20/01
    Lille
    vs
    Lorient
  • 01:00 - 20/01
    Montpellier
    vs
    Troyes
  • Liga MX
  • 10:00 - 20/01
    León
    vs
    Atlas
  • 10:00 - 21/01
    Atlético San Luis
    vs
    Juárez
  • Pro League
  • 02:45 - 20/01
    Genk
    vs
    Mechelen
  • Championship
  • 02:45 - 20/01
    Hull City
    vs
    Blackburn Rovers
  • 03:00 - 20/01
    Reading
    vs
    Luton Town
  • Greek Cup
  • 00:00 - 20/01
    PAOK
    vs
    AEK Athens
  • 02:30 - 21/01
    Aris
    vs
    Lamia
  • Cyprus Cup
  • 00:00 - 20/01
    APOEL
    vs
    Olympiakos
  • 22:00 - 20/01
    Xylotympou
    vs
    Omonia Nicosia
  • Serie C: Girone A
  • 00:00 - 20/01
    Lecco
    vs
    Pro Vercelli
  • Tercera - Group 6
  • 00:00 - 20/01
    Torrellano
    vs
    Callosa Deportiva
  • 00:00 - 20/01
    Saguntino
    vs
    Roda
  • 01:00 - 20/01
    Torrent
    vs
    Atzeneta
  • 01:00 - 20/01
    RC Catarroja
    vs
    Beniganim
  • 01:30 - 20/01
    Jove Espanol
    vs
    Olímpic de Xàtiva
  • 02:00 - 20/01
    Villajoyosa
    vs
    Silla
  • Tercera - Group 9
  • 00:00 - 20/01
    At. Malagueño
    vs
    Motril
  • 00:45 - 20/01
    Almería II
    vs
    Huétor Tájar
  • 02:00 - 20/01
    UD San Pedro
    vs
    Torre del Mar
  • 02:00 - 20/01
    Huétor Vega
    vs
    Alhaurino
  • 02:30 - 20/01
    Alhaurín
    vs
    Intergym
  • 02:30 - 20/01
    Juventud Torremolinos
    vs
    El Palo
  • Super Lig
  • 00:00 - 20/01
    Trabzonspor
    vs
    Giresunspor
  • 00:00 - 20/01
    Fenerbahçe
    vs
    Altay
  • 21:00 - 20/01
    Alanyaspor
    vs
    Hatayspor
  • 00:00 - 21/01
    Galatasaray
    vs
    Kasımpaşa
  • Tercera - Group 2
  • 00:00 - 20/01
    Navarro
    vs
    Langreo II
  • 00:30 - 20/01
    Mosconia
    vs
    Tuilla
  • 02:00 - 20/01
    Lenense
    vs
    Roces
  • DFB Pokal
  • 00:30 - 20/01
    RB Leipzig
    vs
    Hansa Rostock
  • 00:30 - 20/01
    Hannover 96
    vs
    Borussia Mönchengladbach
  • 02:45 - 20/01
    TSG Hoffenheim
    vs
    SC Freiburg
  • 02:45 - 20/01
    Hertha BSC
    vs
    FC Union Berlin
  • Club Friendlies 3
  • 00:30 - 20/01
    SV Wallern
    vs
    Blau-Weiß Linz
  • 06:00 - 21/01
    Sandecja Nowy Sącz
    vs
    Ruch Chorzów
  • Liga Nacional Juvenil: Group 13
  • 00:30 - 20/01
    26 de Febrero U19
    vs
    UD San Pedro U19
  • 01:00 - 20/01
    Maracena U19
    vs
    Málaga U19 II
  • Liga Nacional Juvenil: Group 9
  • 00:30 - 20/01
    CIDE U19
    vs
    Mallorca U19 II
  • 01:30 - 20/01
    Felanitx U19
    vs
    Platges Calvià U19
  • KNVB Beker
  • 00:45 - 20/01
    FC Groningen
    vs
    NEC
  • 02:00 - 20/01
    NAC Breda
    vs
    PEC Zwolle
  • 03:00 - 20/01
    FC Twente
    vs
    AZ
  • 00:45 - 21/01
    PSV
    vs
    Telstar
  • 03:00 - 21/01
    Ajax
    vs
    Excelsior Maassluis
  • Segunda Liga
  • 01:00 - 20/01
    Académica
    vs
    Rio Ave
  • Ligue 2
  • 01:00 - 20/01
    Amiens SC
    vs
    Ajaccio
  • 01:00 - 20/01
    Toulouse
    vs
    Nancy
  • Liga Nacional Juvenil: Group 15
  • 01:00 - 20/01
    EFB Miguelturra U19
    vs
    Odelot Toletum U19
  • Tercera - Group 8
  • 01:00 - 20/01
    Real Ávila
    vs
    Guijuelo
  • Tercera - Group 18
  • 01:00 - 20/01
    Almansa
    vs
    Ciudad Real
  • 02:30 - 20/01
    Hogar Alcarreño
    vs
    Villarrubia
  • Tercera - Group 10
  • 01:00 - 20/01
    Gerena
    vs
    Puente Genil
  • 01:30 - 20/01
    Utrera
    vs
    Tomares
  • 01:45 - 20/01
    Ceuta II
    vs
    Recreativo Huelva
  • 02:00 - 20/01
    Pozoblanco
    vs
    Antoniano
  • Potiguar
  • 01:00 - 20/01
    América RN
    vs
    Globo
  • 06:00 - 20/01
    Potyguar
    vs
    Forca e Luz
  • 06:00 - 20/01
    ABC
    vs
    Potiguar Mossoró
  • 01:00 - 21/01
    Santa Cruz de Natal RN
    vs
    ASSU
  • Liga Nacional Juvenil: Group 2
  • 01:00 - 20/01
    Roces U19
    vs
    Juventud Estadio U19
  • 02:00 - 20/01
    Astur U19
    vs
    Llano U19
  • Sergipano
  • 01:15 - 20/01
    America SE
    vs
    Boca Júnior
  • Tercera - Group 4
  • 01:30 - 20/01
    Basconia
    vs
    Anaitasuna FT
  • 01:30 - 20/01
    Beasain
    vs
    Uritarra
  • 01:30 - 20/01
    Beti Gazte
    vs
    Urduliz
  • 01:30 - 20/01
    Lagun Onak
    vs
    CD Vitoria
  • 01:30 - 20/01
    Portugalete
    vs
    Leioa
  • 01:30 - 20/01
    Santutxu
    vs
    Pasaia KE
  • 01:30 - 20/01
    Aurrera de Ondarroa
    vs
    Tolosa
  • 01:45 - 20/01
    Durango
    vs
    Barakaldo
  • 02:15 - 20/01
    Deusto
    vs
    Amurrio
  • Tercera - Group 16
  • 01:30 - 20/01
    Vianés
    vs
    Calahorra II
  • 02:30 - 20/01
    Oyonesa
    vs
    Agoncillo
  • FA Youth Cup
  • 02:00 - 20/01
    Cambridge United U18
    vs
    Leeds United U18
  • Tercera - Group 7
  • 02:00 - 20/01
    Villaviciosa Odón
    vs
    Moratalaz
  • 02:00 - 20/01
    Getafe II
    vs
    Colonia Moscardo
  • 02:30 - 20/01
    Villaverde-Boetticher
    vs
    RSD Alcalá
  • 02:30 - 20/01
    Trival Valderas
    vs
    Pozuelo Alarcón
  • 02:30 - 20/01
    Torrejón
    vs
    Alcorcón II
  • Júniores U19
  • 02:00 - 20/01
    Sacavenense U19
    vs
    Vilafranquense U19
  • 02:00 - 20/01
    Benfica U19
    vs
    Vitória Setúbal U19
  • Tercera - Group 13
  • 02:00 - 20/01
    La Union Atletico
    vs
    Lorca Deportiva
  • 02:00 - 20/01
    Yeclano
    vs
    Cartagena FC
  • Africa Cup of Nations
  • 02:00 - 20/01
    Guinea-Bissau
    vs
    Nigeria
  • 02:00 - 20/01
    Egypt
    vs
    Sudan
  • 23:00 - 20/01
    Côte d'Ivoire
    vs
    Algeria
  • 23:00 - 20/01
    Sierra Leone
    vs
    Equatorial Guinea
  • 02:00 - 21/01
    Gambia
    vs
    Tunisia
  • 02:00 - 21/01
    Mali
    vs
    Mauritania
  • League Cup Women
  • 02:00 - 20/01
    Manchester City W
    vs
    Bristol City W
  • 02:15 - 20/01
    Arsenal W
    vs
    Manchester City W
  • 02:30 - 20/01
    West Ham W
    vs
    Chelsea W
  • 02:30 - 20/01
    Tottenham W
    vs
    Liverpool W
  • Tercera - Group 11
  • 02:00 - 20/01
    Binissalem
    vs
    Felanitx
  • National 3: Corse-Méditerranée
  • 02:00 - 20/01
    Ajaccio II
    vs
    Corte
  • Liga Nacional Juvenil: Group 7
  • 02:00 - 20/01
    Figueres U19
    vs
    Llagostera U19
  • Premier League Cup
  • 02:00 - 20/01
    Nottingham U23
    vs
    Queens Park Rangers U23
  • Counties Leagues: Western League Premier
  • 02:30 - 20/01
    Street
    vs
    Shepton Mallet
  • SWF Scottish Cup
  • 02:30 - 20/01
    Edinburgh City W
    vs
    Celtic W
  • Women's National League Division One SW
  • 02:45 - 20/01
    Maidenhead United W
    vs
    Chesham United LFC W
  • 02:45 - 21/01
    Swindon Town W
    vs
    Cheltenham Town W
  • Counties Leagues: Hellenic League Premier
  • 02:45 - 20/01
    Fairford Town FC
    vs
    Brimscombe & Thrupp
  • Counties Leagues: Essex Senior League
  • 02:45 - 20/01
    Enfield 1893
    vs
    Athletic Newham
  • 02:45 - 20/01
    Clapton
    vs
    Cockfosters
  • Counties Leagues: Wessex Leagues Premier
  • 02:45 - 20/01
    Blackfield & Langley
    vs
    Bashley
  • Non League Premier: Southern South
  • 02:45 - 20/01
    Gosport Borough
    vs
    Hayes & Yeading United
  • 02:45 - 20/01
    Tiverton Town
    vs
    Yate Town
  • Non League Div One: Isthmian North
  • 02:45 - 20/01
    Hullbridge Sports
    vs
    Bury Town
  • Premiership Development League
  • 02:45 - 20/01
    Ballymena United U20
    vs
    Linfield U20
  • Women's National League Division One SE
  • 02:45 - 20/01
    Cambridge City W
    vs
    Stevenage W
  • 02:45 - 20/01
    C&K Basildon W
    vs
    Billericay Town W
  • 02:45 - 20/01
    London Seaward W
    vs
    AFC Wimbledon Ladies W
  • 02:45 - 20/01
    Queens Park Rangers W
    vs
    Actonians W
  • Primera División
  • 02:45 - 20/01
    Inter Club d'Escaldes
    vs
    Carroi
  • 22:00 - 20/01
    Atlètic Club d'Escaldes
    vs
    Engordany
  • 02:45 - 21/01
    UE Santa Coloma
    vs
    Ordino
  • Non League Premier: Isthmian
  • 02:45 - 20/01
    Cray Wanderers
    vs
    Leatherhead
  • Counties Leagues: Midland League Premier
  • 02:45 - 20/01
    Worcester City
    vs
    Shifnal Town FC
  • 02:45 - 20/01
    Lichfield City
    vs
    Highgate United
  • Counties Leagues: North West Counties League
  • 02:45 - 20/01
    Litherland Remyca
    vs
    Barnoldswick Town
  • 02:45 - 20/01
    Longridge Town
    vs
    Lower Breck
  • 2. Division: Group A
  • 03:00 - 20/01
    Camara de Lobos
    vs
    Os Limianos
  • Copa Del Rey
  • 03:00 - 20/01
    Real Sociedad
    vs
    Atlético Madrid
  • 01:00 - 21/01
    Elche
    vs
    Real Madrid
  • 03:30 - 21/01
    Athletic Club
    vs
    FC Barcelona
  • Tercera - Group 14
  • 03:00 - 20/01
    Olivenza
    vs
    Villafranca
  • La Liga 2
  • 03:00 - 20/01
    Lugo
    vs
    Almería
  • First Division
  • 03:00 - 20/01
    Lija Athletic
    vs
    Zejtun Corinthians
  • 23:00 - 20/01
    Marsaxlokk
    vs
    Melita
  • 03:00 - 21/01
    Qrendi
    vs
    Luqa
  • 03:00 - 21/01
    Tarxien Rainbows
    vs
    Senglea Athletic
  • Premier League
  • 03:00 - 20/01
    Birkirkara
    vs
    Balzan
  • Coppa Italia
  • 03:00 - 20/01
    Inter
    vs
    Empoli
  • 03:00 - 21/01
    Roma
    vs
    TBC
  • Baiano 1
  • 05:15 - 20/01
    Bahia
    vs
    UNIRB
  • 07:30 - 20/01
    Atlanta
    vs
    Atlético Alagoinhas
  • Ligat Al Women
  • 06:00 - 20/01
    Hapoel Be'er Sheva W
    vs
    Hapoel Ra'anana W
  • 22:00 - 20/01
    Kiryat Gat W
    vs
    Maccabi Kishronot Hadera W
  • 00:30 - 21/01
    ASA Tel Aviv
    vs
    Hapoel Marmorek W
  • 01:30 - 21/01
    Bnot Netanya W
    vs
    Ironi Ramat HaSharon W
  • Piauiense
  • 06:00 - 20/01
    4 de Julho
    vs
    Oeirense
  • 06:00 - 20/01
    Altos
    vs
    Parnahyba
  • 06:00 - 21/01
    Ríver
    vs
    Corí-Sabbá
  • Liga de Expansión MX
  • 06:00 - 20/01
    Celaya
    vs
    Atlante
  • 08:05 - 20/01
    Pumas Tabasco
    vs
    Tampico Madero
  • 10:05 - 20/01
    Alebrijes
    vs
    Universidad Guadalajara
  • 06:00 - 21/01
    Tapatío
    vs
    Venados
  • Liga Nacional
  • 06:00 - 20/01
    UPNFM
    vs
    Vida
  • 08:00 - 20/01
    Olimpia
    vs
    Real Sociedad
  • 08:15 - 20/01
    Honduras Progreso
    vs
    Motagua
  • 08:15 - 20/01
    Victoria
    vs
    Real España
  • 08:06 - 21/01
    Marathón
    vs
    Platense
  • Liga Mx Women
  • 08:00 - 20/01
    Santos Laguna W
    vs
    Necaxa W
  • U19 Elit A
  • 16:00 - 20/01
    Alanyaspor U19
    vs
    Hatayspor U19
  • 17:00 - 20/01
    Galatasaray U19
    vs
    Kasımpaşa U19
  • Asian Cup Women
  • 17:00 - 20/01
    China W
    vs
    Chinese Taipei W
  • 21:00 - 20/01
    India W
    vs
    Iran W
  • Club Friendlies Women
  • 19:00 - 20/01
    Eintracht Frankfurt W
    vs
    SC Sand W
  • Premier League
  • 19:00 - 20/01
    Bandari
    vs
    Wazito
  • Premier League
  • 19:15 - 20/01
    Al Ansar
    vs
    Shabab El Bourj
  • 19:15 - 20/01
    Bourj
    vs
    AC Sporting
  • League Cup
  • 19:30 - 20/01
    El Sharqia Dokhan
    vs
    Al Ittihad
  • 19:30 - 20/01
    Pyramids FC
    vs
    Al Masry
  • 22:00 - 20/01
    Coca-Cola
    vs
    Misr Lel Makasa
  • Ligue 1
  • 20:00 - 20/01
    Kondzo
    vs
    Inter Club
  • 21:00 - 20/01
    Cheminots
    vs
    Leopards de Dolisie
  • 22:00 - 20/01
    JS Talangaï
    vs
    V.Club Mokanda
  • Super League 2
  • 20:00 - 20/01
    Diagoras
    vs
    Ergotelis
  • National Soccer League
  • 20:00 - 20/01
    Gicumbi
    vs
    Mukura
  • 20:00 - 20/01
    Musanze
    vs
    Gasogi United
  • 20:00 - 20/01
    Police Rwanda
    vs
    Rutsiro
  • Premier League
  • 20:00 - 20/01
    Shabaab Al Jabal
    vs
    Al Hilal
  • 20:00 - 20/01
    Al-Khmes
    vs
    Al Shat
  • 20:00 - 20/01
    Abu Salim
    vs
    Al Ahli Tripoli
  • 22:00 - 20/01
    Al-Nasr
    vs
    Al Ahli Benghazi
  • Gamma Ethniki Group 6
  • 20:00 - 20/01
    Pyliou
    vs
    Karavas
  • Ligi kuu Bara
  • 20:00 - 20/01
    Mbeya City
    vs
    Ruvu Shooting
  • Crown Prince Cup
  • 20:25 - 20/01
    Al Sulaibikhat
    vs
    Burgan
  • 23:25 - 20/01
    Al Salmiyah
    vs
    Al Qadsia
  • Indian Super League
  • 21:00 - 20/01
    Kerala Blasters
    vs
    ATK Mohun Bagan
  • Q League
  • 21:45 - 20/01
    Al Shahaniya
    vs
    Al Markhiya
  • 21:45 - 20/01
    Al Mesaimeer
    vs
    Al Mu'aidar
  • Pro League
  • 21:50 - 20/01
    Al Ittifaq
    vs
    Abha
  • 22:10 - 20/01
    Al Shabab
    vs
    Al Fateh
  • Championnat National
  • 22:00 - 20/01
    Réal Sport
    vs
    Damissa
  • U20 League
  • 22:00 - 20/01
    Atlético San Luis U20
    vs
    Juárez U20
  • Liga 3
  • 02:30 - 21/01
    Vitória FC
    vs
    União Santarém
  • Carabao Cup
  • 02:45 - 21/01
    Arsenal
    vs
    Liverpool
  • Scottish Cup
  • 02:45 - 21/01
    Hibernian
    vs
    Cove Rangers
  • Friendly International
  • 04:00 - 21/01
    Peru
    vs
    Jamaica
  • Lig Bet
  • 06:00 - 21/01
    Hapoel Hod Hasharon
    vs
    Beitar Kfar Saba Shlomi
  • 06:00 - 21/01
    Ironi Beit Dagan
    vs
    Beitar Petah Tikva
  • 06:00 - 21/01
    Maccabi Ironi Amishav PT
    vs
    Beitar Ramat Gan
  • 06:00 - 21/01
    Roei Heshbon Tel Aviv
    vs
    Hapoel Pardesya Noam
  • 06:00 - 21/01
    Hapoel Ramat Yisrael
    vs
    Hapoel Kiryat Ono
  • 06:00 - 21/01
    Tzeirey Tira
    vs
    Mac Ram Amidar
  • 06:00 - 21/01
    Ihud Bnei Mejdel Krum
    vs
    Ahva Kafr Manda
  • 06:00 - 21/01
    Hapoel Tuba-Zangariyye
    vs
    Hapoel Ironi Safed
  • 06:00 - 21/01
    Ahi Bir al-Maksur
    vs
    Hapoel Sandala Gilboa
  • 06:00 - 21/01
    Ihud Bnei Baka
    vs
    Hapoel Ramot Menashe
  • 06:00 - 21/01
    Ihud Bnei Kfar Kara
    vs
    Hapoel Tirat HaCarmel
  • 06:00 - 21/01
    Beitar Haifa Jacob
    vs
    Hapoel Daliyat Al Karmel
  • 06:00 - 21/01
    Hapoel Segev Shalom
    vs
    Hapoel Yeruham
  • 06:00 - 21/01
    Ramla
    vs
    MS Jerusalem
  • Liga Alef
  • 06:00 - 21/01
    Hapoel Bikat Hayarden
    vs
    Maccabi Kabilio Jaffa
  • 06:00 - 21/01
    Hapoel Azor
    vs
    Shimshon Kafr Qasim
  • 06:00 - 21/01
    Tzeirey Taibe
    vs
    Tzeirei Kafr Kanna
  • 06:00 - 21/01
    Hapoel Bnei Pardes
    vs
    Ironi Baka El Garbiya
  • Alagoano
  • 06:00 - 21/01
    Aliança AL
    vs
    CSA
  • Liga BetPlay
  • 06:00 - 21/01
    Rionegro Águilas
    vs
    Atlético Bucaramanga
  • 08:05 - 21/01
    América de Cali
    vs
    Envigado
  • Algeria Youth League
  • 06:00 - 21/01
    WA Tlemcen U21
    vs
    JS Kabylie U21
  • 06:00 - 21/01
    Paradou AC U21
    vs
    US Biskra U21
  • 06:00 - 21/01
    ES Sétif U21
    vs
    RC Arbaâ U21
  • 06:00 - 21/01
    CR Belouizdad U21
    vs
    MC Oran U21
  • 06:00 - 21/01
    Olympique Médéa U21
    vs
    JS Saoura U21
  • 06:00 - 21/01
    CS Constantine U21
    vs
    USM Alger U21
  • 06:00 - 21/01
    MC Alger U21
    vs
    HB Chelghoum Laïd U21
  • 06:00 - 21/01
    NC Magra U21
    vs
    ASO Chlef U21
  • 06:00 - 21/01
    RC Relizane U21
    vs
    NA Hussein Dey U21
  • Torneos De Verano
  • 07:00 - 21/01
    Boca Juniors
    vs
    Universidad Chile

Cháo Lòng TV update Lịch thi đấu bóng đá Nhanh – Chính xác – Đầy đủ

Bộ môn thể thao bóng đá có mức độ ảnh hưởng lớn nhất hiện nay so với các bộ môn khác. Vậy, điều gì đã khiến cho bóng đá khiến cho nhiều người phải cuồng nhiệt như vậy. Không chỉ dừng lại ở việc đam mê, người hâm mộ còn xem nó là biểu tượng của niềm tự hào dân tộc, niềm khát vọng vô cùng mãnh liệt và chân thành nhất.

Tại chuyên mục Lịch Thi Đấu Bóng Đá – Chao Long TV sẽ được update liên tục 24/24. Tất cả những giải đấu, các trận bóng đá được tổ chức liên tục nhằm tìm ra được đội tuyển vô địch trong nước, khu vực cũng như trên trường quốc tế. Lịch thi đấu theo đó cũng được cập nhật liên tục theo từng giờ, từng ngày và từng địa điểm khác nhau để Fan hâm mộ thuận tiện theo dõi.

Đến với chuyên mục Lịch Thi Đấu – Cháo Lòng TV các bạn sẽ biết thêm được rất nhiều các thông tin hữu ích trong lịch thi đấu hôm nay. Chúng tôi luôn luôn tự tin cung cấp đến cho quý độc giả cũng như người hâm mộ xem trực tiếp bóng đá những thông tin chính xác nhất về thời gian cũng như địa điểm trận bóng diễn ra.

cap-nhat-lich-thi-dau-bong-da-moi-nhat-chaolong-tv
Cập nhật lịch thi đấu bóng đá mới chất tại Chaolong1.tv

Ở trên Lịch Thi Đấu còn liệt kê ra cụ thể từng đội tuyển đối đầu ở vòng loại, vòng bảng, tứ kết và chung kết. Lịch thi đấu bóng đá đêm nay cũng được update liên tục sau khi đã có thông báo chính thức. Đồng thời, địa điểm trận bóng diễn ra cũng được liệt kê bên cạnh mục ngày, giờ để giúp cho mọi người tiện theo dõi hơn.

Bên cạnh đó, đội ngũ chuyên gia ChaoLong TV còn update thêm một số hình ảnh cũng như video tiêu biểu đã ghi lại được trong quá trình diễn ra những giải đấu, lịch thi đấu mới nhất. Đây chính là tiền đề quan trọng nhằm giúp đánh giá được mức độ chuyên nghiệp, khả năng thi đấu và phong độ của từng đội tuyển trong suốt thời gian mùa giải diễn ra.

Cập nhật chi tiết Lịch Thi Đấu Bóng Đá trong nước – Khu vực – Quốc tế

Những thông tin có liên quan đến Lịch thi đấu bóng đá trong và ngoài nước luôn luôn được cập nhật liên tục là rất cần thiết. Nó sẽ hỗ trợ cho các Fan hâm mộ trong suốt quá trình theo dõi những trận đấu bóng đá HOT nhất.

Chuyên mục Lịch Thi Đấu – ChaoLongTV, đội ngũ chuyên gia hàng đầu sẽ luôn thông tin đến với người hâm mộ một cách Đầy đủ – Chính xác – Kịp thời. Theo đó, chi tiết về lịch thi đấu sẽ được hoàn thành ngay sau khi có quyết định chính thức từ phía Ban tổ chức. Ngay cả những giải bóng có quy mô lớn như Cúp C1, Ngoại hạng Anh hay giải bóng đá V.League cũng được cập nhật thường xuyên.

Luôn luôn cập nhật lịch thi đấu bóng đá mới nhất các thông tin được tổng hợp, đã được dịch từ những trang Web bóng đá uy tín của nước ngoài, các bài đánh giá của bình luận viên nổi tiếng bậc nhất. Do đó, mức độ chính xác của thông tin là tuyệt đối. Ngoài ra, các bạn cũng không phải chi trả thêm bất kỳ một khoản phí nào khác khi truy cập vào trang Web. Toàn bộ thông tin đều là miễn phí, ngoài ra người hâm mộ còn có thể xem lại trận đấu nếu như lỡ bỏ qua trước đó.

Đội ngũ chuyên gia Chao Long TV là những người có tâm với nghề, luôn biết lắng nghe và tiếp thu các thông tin từ phía bạn đọc. Các nhận xét của bạn sẽ góp phần giúp cho đội ngũ biên tập khắc phục, hoàn thiện tốt hơn. Mục đích hướng đến nhằm giúp cho người hâm mộ theo dõi được trọn vẹn giải đấu, cùng hòa chung không khí của giải bóng và có thể sẽ đưa ra được các dự đoán chính xác nhất.

Lịch bóng đá Chao Long TV sẽ được cập nhật theo từng ngày; từng giờ

Toàn bộ mọi thông tin xuất hiện ở trên chuyên mục Lịch Thi Đấu của Website Chao Long TV sẽ được sắp xếp chi tiết, đầy đủ và chính xác nhất. Thông tin sẽ được update theo đúng thứ tự thi đấu của những đội tuyển bóng đá theo từng mùa giải . Ngoài ra, đội ngũ chuyên gia cũng sẽ cung cấp thêm về ngày, giờ, địa điểm thi đấu vừ những kênh trình chiếu trực tiếp nhằm để khán giả có thể sắp xếp thời gian theo dõi.

ChaoLong TV còn mang đến cho mọi người rất nhiều các bản tin tức nhanh, tin vắn và tin bóng đá, nhằm giúp cho quý độc giả cũng như người hâm mộ bóng đá có được cái nhìn đa chiều và khách quan nhất về từng giải đấu bóng đá Việt Nam cũng như bóng đá Thế giới.

Đội ngũ chuyên gia Cháo Lòng TV với nhiều năm kinh nghiệm, luôn nhiệt tình và thận trọng sẽ đảm bảo cung cấp thông tin đúng với sự thật, chính xác và luôn hấp dẫn. Mọi người sẽ không phải bận tâm đến lịch đấu bóng đá hôm nay và ngày mai như thế nào, hay thắc mắc về vấn đề xem lịch thi đấu bóng đá hôm nay ở đâu là chính xác nữa. Toàn bộ những thông tin ở chuyên mục này đã giải quyết các vấn đề ở trên một cách trọn vẹn nhất cho mọi người.

Kết luận

Chuyên mục Lịch Thi Đấu Bóng Đá – ChaoLong TV luôn luôn tự tin mang đến cho mọi người những thông tin có liên quan đến lịch phát sóng bóng đá trực tiếp một cách chính xác và trọn vẹn nhất. Nếu như các bạn còn thắc mắc gì, hoặc muốn đóng góp thêm các ý kiến khác để phát triển kênh tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay Chaolong1.tv hãy nhanh chóng liên hệ đến số Hotline, hoặc gửi câu hỏi qua địa chỉ email/ Fanpage phía đội ngũ chuyên gia sẽ kịp thời tiếp nhận và xử lý thông tin nhanh chóng.

X
X
X