Lịch Thi Đấu Bóng Đá 24h hôm nay và ngày mai

  • Premier League
  • 03:00 - 22/01
    Watford
    vs
    Norwich City
  • 19:30 - 22/01
    Everton
    vs
    Aston Villa
  • 22:00 - 22/01
    Brentford
    vs
    Wolverhampton Wanderers
  • 22:00 - 22/01
    Leeds United
    vs
    Newcastle United
  • 22:00 - 22/01
    Manchester United
    vs
    West Ham United
  • 00:30 - 23/01
    Southampton
    vs
    Manchester City
  • La Liga
  • 03:00 - 22/01
    Espanyol
    vs
    Real Betis
  • 20:00 - 22/01
    Levante
    vs
    Cádiz
  • 22:15 - 22/01
    Villarreal
    vs
    Mallorca
  • 00:30 - 23/01
    Sevilla
    vs
    Celta de Vigo
  • 03:00 - 23/01
    Atlético Madrid
    vs
    Valencia
  • Bundesliga
  • 02:30 - 22/01
    Eintracht Frankfurt
    vs
    DSC Arminia Bielefeld
  • 21:30 - 22/01
    Bayer 04 Leverkusen
    vs
    FC Augsburg
  • 21:30 - 22/01
    Borussia Mönchengladbach
    vs
    FC Union Berlin
  • 21:30 - 22/01
    SC Freiburg
    vs
    VfB Stuttgart
  • 21:30 - 22/01
    TSG Hoffenheim
    vs
    Borussia Dortmund
  • 21:30 - 22/01
    SpVgg Greuther Fürth
    vs
    FSV Mainz 05
  • 00:30 - 23/01
    VfL Bochum 1848
    vs
    FC Köln
  • Serie A
  • 02:45 - 22/01
    Hellas Verona
    vs
    Bologna
  • 21:00 - 22/01
    Genoa
    vs
    Udinese
  • 00:00 - 23/01
    Inter
    vs
    Venezia
  • 02:45 - 23/01
    Lazio
    vs
    Atalanta
  • Ligue 1
  • 03:00 - 22/01
    Olympique Lyonnais
    vs
    Saint-Étienne
  • 23:00 - 22/01
    Brest
    vs
    Lille
  • 03:00 - 23/01
    Lens
    vs
    Olympique Marseille
  • Liga MX
  • 08:00 - 22/01
    Mazatlán
    vs
    Toluca
  • 10:00 - 22/01
    Puebla
    vs
    Tijuana
  • 06:00 - 23/01
    Guadalajara
    vs
    Querétaro
  • 08:00 - 23/01
    León
    vs
    Pachuca
  • 10:00 - 23/01
    América
    vs
    Atlas
  • 10:06 - 23/01
    Monterrey
    vs
    Cruz Azul
  • Pro League
  • 02:45 - 22/01
    KV Oostende
    vs
    Antwerp
  • 22:15 - 22/01
    Kortrijk
    vs
    AS Eupen
  • 00:30 - 23/01
    Sint-Truiden
    vs
    RFC Seraing
  • 00:30 - 23/01
    Beerschot-Wilrijk
    vs
    OH Leuven
  • 02:45 - 23/01
    Sporting Charleroi
    vs
    Gent
  • Championship
  • 19:30 - 22/01
    Bristol City
    vs
    Cardiff City
  • 19:30 - 22/01
    Nottingham Forest
    vs
    Derby County
  • 22:00 - 22/01
    Birmingham City
    vs
    Barnsley
  • 22:00 - 22/01
    Blackpool
    vs
    Millwall
  • 22:00 - 22/01
    Coventry City
    vs
    Queens Park Rangers
  • 22:00 - 22/01
    Reading
    vs
    Huddersfield Town
  • 22:00 - 22/01
    Sheffield United
    vs
    Luton Town
  • 22:00 - 22/01
    Stoke City
    vs
    Fulham
  • 22:00 - 22/01
    Swansea City
    vs
    Preston North End
  • 22:00 - 22/01
    West Bromwich Albion
    vs
    Peterborough United
  • 22:00 - 22/01
    AFC Bournemouth
    vs
    Hull City
  • 2. Division
  • 00:00 - 22/01
    Anagennisi Deryneia
    vs
    Ayia Napa
  • 19:30 - 22/01
    Alki Oroklini
    vs
    Othellos
  • 19:30 - 22/01
    Enosis
    vs
    Nea Salamis
  • 19:30 - 22/01
    Onisilos
    vs
    Ermis
  • 19:30 - 22/01
    ASIL Lysi
    vs
    Akritas
  • Super Lig
  • 00:00 - 22/01
    Yeni Malatyaspor
    vs
    Beşiktaş
  • 17:30 - 22/01
    Antalyaspor
    vs
    Gaziantep F.K.
  • 20:00 - 22/01
    Adana Demirspor
    vs
    Fatih Karagümrük
  • 20:00 - 22/01
    Sivasspor
    vs
    Fenerbahçe
  • 23:00 - 22/01
    İstanbul Başakşehir
    vs
    Göztepe
  • Pro League
  • 00:10 - 22/01
    Al Ittihad
    vs
    Al Faisaly
  • 19:35 - 22/01
    Al Feiha
    vs
    Al Ta'ee
  • 22:20 - 22/01
    Al Hazm
    vs
    Al Raed
  • 2. Bundesliga
  • 00:30 - 22/01
    Hamburger SV
    vs
    St. Pauli
  • 00:30 - 22/01
    Fortuna Düsseldorf
    vs
    Nürnberg
  • 19:30 - 22/01
    Paderborn
    vs
    Werder Bremen
  • 19:30 - 22/01
    Hansa Rostock
    vs
    Heidenheim
  • 19:30 - 22/01
    Ingolstadt
    vs
    Darmstadt 98
  • 02:30 - 23/01
    Erzgebirge Aue
    vs
    Schalke 04
  • Cearense 1
  • 01:00 - 22/01
    Uniclinic
    vs
    Caucaia
  • 01:00 - 22/01
    Crato
    vs
    Iguatu
  • 01:30 - 22/01
    Ferroviário
    vs
    Icasa
  • 02:00 - 22/01
    Pacajus
    vs
    Maracanã
  • Liga 1
  • 01:00 - 22/01
    Argeş
    vs
    Dinamo Bucureşti
  • 19:30 - 22/01
    Chindia Târgovişte
    vs
    Voluntari
  • 01:00 - 23/01
    Universitatea Craiova
    vs
    Rapid Bucuresti
  • National
  • 01:00 - 22/01
    Bastia-Borgo
    vs
    Sedan
  • 01:00 - 22/01
    Red Star
    vs
    Chambly
  • 01:00 - 22/01
    Cholet
    vs
    Bourg-en-Bresse
  • 01:00 - 22/01
    Stade Briochin
    vs
    Créteil
  • 01:00 - 22/01
    Orléans
    vs
    Boulogne
  • 01:00 - 22/01
    Villefranche
    vs
    Laval
  • 01:00 - 22/01
    Le Mans
    vs
    Châteauroux
  • 01:00 - 22/01
    Avranches
    vs
    Sète
  • Fotbolti.Net Cup Cup B
  • 01:00 - 22/01
    Njardvík
    vs
    Kórdrengir
  • 01:15 - 22/01
    Afturelding
    vs
    Grindavík
  • 02:00 - 22/01
    Selfoss
    vs
    Thróttur Vogar
  • 3. Liga
  • 01:00 - 22/01
    Borussia Dortmund II
    vs
    Freiburg II
  • 20:00 - 22/01
    Eintracht Braunschweig
    vs
    Hallescher FC
  • 20:00 - 22/01
    Wehen Wiesbaden
    vs
    Osnabrück
  • 20:00 - 22/01
    Türkgücü-Ataspor
    vs
    1860 München
  • 20:00 - 22/01
    Würzburger Kickers
    vs
    Waldhof Mannheim
  • 20:00 - 22/01
    Kaiserslautern
    vs
    Viktoria Berlin
  • 20:00 - 22/01
    Viktoria Köln
    vs
    Verl
  • Reykjavik Cup
  • 01:00 - 22/01
    Fjölnir
    vs
    Víkingur Reykjavík
  • 21:00 - 22/01
    ÍR
    vs
    Thróttur Reykjavík
  • 22:00 - 22/01
    KR
    vs
    Fram
  • Gozo First Division
  • 01:00 - 22/01
    Xewkija
    vs
    Nadur
  • 21:00 - 22/01
    Victoria Hotspurs
    vs
    Victoria Wanderers
  • Oberliga: Hamburg
  • 01:00 - 22/01
    Bramfelder SV
    vs
    Curslack-Neuengamme
  • 01:30 - 22/01
    Victoria Hamburg
    vs
    Union Tornesch
  • 01:30 - 22/01
    Wandsbeker TSV Concordia
    vs
    Hamm United
  • 02:00 - 22/01
    Hamburger SV III
    vs
    Osdorf
  • 20:00 - 22/01
    Lohbrugge
    vs
    Paloma
  • Eredivisie Women
  • 01:30 - 22/01
    Feyenoord W
    vs
    Alkmaar W
  • 01:30 - 22/01
    SC Heerenveen W
    vs
    Ajax W
  • 01:30 - 22/01
    ADO Den Haag W
    vs
    PEC Zwolle W
  • Premier League 2 Divison Two
  • 02:00 - 22/01
    Norwich City U23
    vs
    Burnley U23
  • Premier League 2 Division One
  • 02:00 - 22/01
    Derby County U23
    vs
    Arsenal U23
  • First Division B
  • 02:00 - 22/01
    RWDM
    vs
    Lommel United
  • 02:45 - 23/01
    Westerlo
    vs
    Deinze
  • Eerste Divisie
  • 02:00 - 22/01
    Jong AZ
    vs
    VVV-Venlo
  • 02:00 - 22/01
    FC Den Bosch
    vs
    FC Eindhoven
  • 02:00 - 22/01
    De Graafschap
    vs
    Almere City
  • 02:00 - 22/01
    Helmond Sport
    vs
    TOP Oss
  • 02:00 - 22/01
    MVV Maastricht
    vs
    FC Volendam
  • 02:00 - 22/01
    Jong PSV
    vs
    Excelsior
  • 02:00 - 22/01
    Roda JC Kerkrade
    vs
    ADO Den Haag
  • 02:00 - 22/01
    Jong Utrecht
    vs
    FC Dordrecht
  • 22:30 - 22/01
    FC Emmen
    vs
    NAC Breda
  • Premier League Cup
  • 02:00 - 22/01
    Colchester U23
    vs
    Stoke City U23
  • 02:00 - 22/01
    Birmingham U23
    vs
    Newcastle Utd U23
  • Premier League
  • 02:00 - 22/01
    Johansen
    vs
    RSLAF
  • 23:15 - 22/01
    Freetown City
    vs
    East End Lions
  • 02:00 - 23/01
    Kallon
    vs
    Anti Drugs Strikers
  • Primeira Liga
  • 02:00 - 22/01
    Arouca
    vs
    Benfica
  • 04:15 - 22/01
    Paços de Ferreira
    vs
    Boavista
  • 22:30 - 22/01
    Moreirense
    vs
    Santa Clara
  • 01:00 - 23/01
    Tondela
    vs
    Vizela
  • 03:30 - 23/01
    Sporting CP
    vs
    Sporting Braga
  • Counties Leagues: Northern League One
  • 02:30 - 22/01
    Billingham Town
    vs
    Thornaby
  • 22:00 - 22/01
    Bishop Auckland
    vs
    North Shields
  • 22:00 - 22/01
    Newcastle Benfield FC
    vs
    Whitley Bay FC
  • 22:00 - 22/01
    Newton Aycliffe
    vs
    Consett AFC
  • 22:00 - 22/01
    Northallerton Town
    vs
    Sunderland RCA
  • 22:00 - 22/01
    West Allotment Celtic
    vs
    Penrith AFC
  • 22:00 - 22/01
    Guisborough Town
    vs
    Redcar Athletic
  • 22:00 - 22/01
    Seaham Red Star
    vs
    Crook Town AFC
  • Super League Women
  • 02:30 - 22/01
    Gent W
    vs
    Genk W
  • 20:00 - 22/01
    St. Liege W
    vs
    RSC Anderlecht W
  • 22:00 - 22/01
    Eendracht Aalst W
    vs
    White Star Woluwé W
  • 22:15 - 22/01
    Club Brugge W
    vs
    Charleroi
  • FAW Championship
  • 02:30 - 22/01
    Ammanford
    vs
    Port Talbot Town
  • 02:30 - 22/01
    Goytre United
    vs
    Afan Lido
  • 02:30 - 22/01
    Cambrian & Clydach
    vs
    Carmarthen Town
  • 02:30 - 22/01
    Swansea University
    vs
    Risca United
  • 02:30 - 22/01
    Holyhead Hotspur
    vs
    Bangor City
  • 02:30 - 22/01
    Guilsfield
    vs
    Gresford Athletic
  • 02:30 - 22/01
    Llandudno
    vs
    Holywell
  • 21:00 - 22/01
    Cwmbran Celtic
    vs
    Trefelin
  • 21:00 - 22/01
    Llantwit Major
    vs
    Llanelli Town
  • 21:00 - 22/01
    Undy Athletic
    vs
    Taff's Well
  • 21:30 - 22/01
    Briton Ferry
    vs
    Pontypridd Town AFC
  • 21:30 - 22/01
    Llangefni Town
    vs
    Llanrhaeadr
  • 21:30 - 22/01
    Llanidloes Town
    vs
    Colwyn Bay
  • 21:30 - 22/01
    Penrhyncoch
    vs
    Buckley Town
  • 21:30 - 22/01
    Conwy Borough
    vs
    Prestatyn Town
  • 21:30 - 22/01
    Ruthin Town
    vs
    Airbus UK
  • Serie B
  • 02:30 - 22/01
    Parma
    vs
    Frosinone
  • 20:00 - 22/01
    Alessandria
    vs
    Benevento
  • 20:00 - 22/01
    Como
    vs
    Crotone
  • 20:00 - 22/01
    SPAL
    vs
    Pisa
  • 20:00 - 22/01
    Monza
    vs
    Reggina
  • 20:00 - 22/01
    Brescia
    vs
    Ternana
  • 20:00 - 22/01
    Cosenza
    vs
    Ascoli
  • 22:15 - 22/01
    Perugia
    vs
    Pordenone
  • Liga 3
  • 02:30 - 22/01
    Real
    vs
    Torreense
  • 18:00 - 22/01
    Felgueiras 1932
    vs
    Canelas 2010
  • 22:00 - 22/01
    Pevidem
    vs
    Fafe
  • 22:00 - 22/01
    Sporting CP II
    vs
    Cova Piedade
  • 02:30 - 23/01
    União de Leiria
    vs
    Amora
  • Premier League
  • 02:45 - 22/01
    Cefn Druids
    vs
    Caernarfon Town
  • 02:45 - 22/01
    Penybont
    vs
    Aberystwyth Town
  • 02:45 - 22/01
    The New Saints
    vs
    Connah's Quay
  • 21:30 - 22/01
    Barry Town United
    vs
    Flint Town United
  • 21:30 - 22/01
    Cardiff MU
    vs
    Bala Town
  • 21:30 - 22/01
    Newtown
    vs
    Haverfordwest County
  • Premiership
  • 02:45 - 22/01
    Crusaders
    vs
    Glentoran
  • 02:45 - 22/01
    Larne
    vs
    Cliftonville
  • 22:00 - 22/01
    Ballymena United
    vs
    Warrenpoint Town
  • 22:00 - 22/01
    Coleraine
    vs
    Carrick Rangers
  • 22:00 - 22/01
    Dungannon Swifts
    vs
    Portadown
  • 22:00 - 22/01
    Linfield
    vs
    Glenavon
  • Counties Leagues: Northern Counties East
  • 02:45 - 22/01
    Winterton Rangers FC
    vs
    Goole
  • 02:45 - 22/01
    Garforth Town
    vs
    Hemsworth MW
  • 22:00 - 22/01
    Bottesford Town
    vs
    Athersley Recreation
  • 22:00 - 22/01
    Eccleshill United
    vs
    Barton Town Old Boys
  • 22:00 - 22/01
    AFC Emley
    vs
    Sherwood Colliery
  • 22:00 - 22/01
    Grimsby Borough
    vs
    Silsden
  • 22:00 - 22/01
    Handsworth Parramore
    vs
    AFC Mansfield
  • 22:00 - 22/01
    Staveley MW
    vs
    Knaresborough Town
  • 22:00 - 22/01
    Thackley
    vs
    Penistone Church
  • Scottish Cup
  • 02:45 - 22/01
    Rangers
    vs
    Stirling Albion
  • 19:30 - 22/01
    Auchinleck Talbot
    vs
    Hearts
  • 22:00 - 22/01
    Kelty Hearts
    vs
    St. Johnstone
  • 22:00 - 22/01
    Peterhead
    vs
    East Kilbride
  • 22:00 - 22/01
    Clydebank
    vs
    Annan Athletic
  • 22:00 - 22/01
    Banks O Dee FC
    vs
    Raith Rovers
  • 22:00 - 22/01
    Livingston
    vs
    Ross County
  • 22:00 - 22/01
    Dumbarton
    vs
    Dundee
  • 22:00 - 22/01
    Aberdeen
    vs
    Edinburgh City
  • 22:00 - 22/01
    Ayr United
    vs
    St. Mirren
  • 22:00 - 22/01
    Kilmarnock
    vs
    Dundee United
  • 22:00 - 22/01
    Partick Thistle
    vs
    Airdrieonians
  • 22:00 - 22/01
    Motherwell
    vs
    Greenock Morton
  • 22:00 - 22/01
    Arbroath
    vs
    Darvel
  • 00:30 - 23/01
    Alloa Athletic
    vs
    Celtic
  • Premier Division
  • 02:45 - 22/01
    College Cosmo
    vs
    Magpies
  • 22:00 - 22/01
    Europa Point
    vs
    Lincoln Red Imps
  • 00:30 - 23/01
    Europa FC
    vs
    St Josephs FC
  • Non League Div One: Isthmian North
  • 02:45 - 22/01
    Maldon & Tiptree
    vs
    Hashtag United
  • 22:00 - 22/01
    Aveley
    vs
    Brentwood Town
  • 22:00 - 22/01
    Canvey Island
    vs
    Barking
  • 22:00 - 22/01
    Coggeshall Town
    vs
    Bury Town
  • 22:00 - 22/01
    Dereham Town
    vs
    AFC Sudbury
  • 22:00 - 22/01
    Felixstowe & Walton United
    vs
    Hullbridge Sports
  • 22:00 - 22/01
    Great Wakering Rovers
    vs
    Tilbury
  • 22:00 - 22/01
    Romford
    vs
    Grays Athletic
  • 22:00 - 22/01
    Stowmarket Town
    vs
    Heybridge Swifts
  • 22:00 - 22/01
    Witham Town
    vs
    Basildon United
  • National League
  • 02:45 - 22/01
    Notts County
    vs
    Barnet
  • 02:45 - 22/01
    Southend United
    vs
    King's Lynn Town
  • 22:00 - 22/01
    Altrincham
    vs
    Torquay United
  • 22:00 - 22/01
    Boreham Wood
    vs
    Weymouth
  • 22:00 - 22/01
    Chesterfield
    vs
    Aldershot Town
  • 22:00 - 22/01
    Grimsby Town
    vs
    Bromley
  • 22:00 - 22/01
    Maidenhead United
    vs
    Halifax Town
  • 22:00 - 22/01
    Solihull Moors
    vs
    Dover Athletic
  • 22:00 - 22/01
    Woking
    vs
    Wealdstone
  • 22:00 - 22/01
    Yeovil Town
    vs
    Wrexham
  • 00:20 - 23/01
    Dagenham & Redbridge
    vs
    Stockport County
  • Non League Div One: Northern East
  • 02:45 - 22/01
    Liversedge
    vs
    Ossett United
  • 22:00 - 22/01
    Pickering Town CFC
    vs
    Stockton Town
  • 22:00 - 22/01
    Pontefract Collieries
    vs
    Marske United
  • 22:00 - 22/01
    Sheffield
    vs
    Cleethorpes Town
  • 22:00 - 22/01
    Stocksbridge Park Steels
    vs
    Worksop Town
  • 22:00 - 22/01
    Yorkshire Amateur
    vs
    Dunston
  • 22:00 - 22/01
    Bridlington Town
    vs
    Tadcaster Albion
  • 22:00 - 22/01
    Brighouse Town
    vs
    Shildon AFC
  • 22:00 - 22/01
    Lincoln United
    vs
    Hebburn Town
  • Championship
  • 03:00 - 22/01
    Ards
    vs
    Annagh United
  • 21:00 - 22/01
    Knockbreda
    vs
    Ballyclare Comrades
  • 22:00 - 22/01
    Ballinamallard United
    vs
    Newry City AFC
  • 22:00 - 22/01
    Dergview
    vs
    Institute
  • 22:00 - 22/01
    Dundela
    vs
    Loughgall
  • 22:00 - 22/01
    H&W Welders
    vs
    Queen's University
  • Liga Premier Serie A
  • 03:00 - 22/01
    Inter Playa del Carmen
    vs
    Cafetaleros de Tapachula
  • 09:00 - 22/01
    Durango
    vs
    Atlético Saltillo
  • 10:30 - 22/01
    Coras de Nayarit
    vs
    Gavilanes FC Matamoros
  • 00:00 - 23/01
    Leones Negros
    vs
    Mazorqueros
  • 01:00 - 23/01
    Cañoneros Marina
    vs
    Montañeses
  • 04:00 - 23/01
    Deportivo Dongu
    vs
    Leviatán
  • 04:00 - 23/01
    Escorpiones
    vs
    Deportivo Zap
  • 04:30 - 23/01
    UA Zacatecas
    vs
    Tritons Vallarta
  • 05:00 - 23/01
    Correcaminos UAT II
    vs
    Cimarrones de Sonora II
  • 06:00 - 23/01
    Mineros de Fresnillo
    vs
    Catedráticos Elite
  • 08:00 - 23/01
    Colima
    vs
    Estudiantes Tecos
  • First Division
  • 03:00 - 22/01
    Vittoriosa Stars
    vs
    Mqabba
  • 18:00 - 22/01
    San Gwann
    vs
    Lija Athletic
  • 20:00 - 22/01
    Naxxar Lions
    vs
    St. George's
  • 00:00 - 23/01
    St. Andrews
    vs
    Pietà Hotspurs
  • 02:00 - 23/01
    Zejtun Corinthians
    vs
    Rabat Ajax
  • La Liga 2
  • 03:00 - 22/01
    Tenerife
    vs
    Real Oviedo
  • 22:00 - 22/01
    Real Zaragoza
    vs
    Real Valladolid
  • 00:15 - 23/01
    Fuenlabrada
    vs
    Las Palmas
  • 03:00 - 23/01
    Málaga
    vs
    UD Ibiza
  • Primera Division
  • 04:00 - 22/01
    H&H Export
    vs
    Real Estelí
  • 08:00 - 22/01
    Diriangén
    vs
    UNAN Managua
  • 05:00 - 23/01
    Walter Ferreti
    vs
    Real Madriz
  • 07:00 - 23/01
    Deportivo Ocotal
    vs
    Jalapa
  • 09:00 - 23/01
    Juventus Managua
    vs
    Managua
  • Friendly International
  • 04:00 - 22/01
    Bolivia
    vs
    Trinidad and Tobago
  • Liga Alef
  • 06:00 - 22/01
    Maccabi Herzliya
    vs
    Hapoel Marmorek
  • 06:00 - 22/01
    Maccabi Yavne
    vs
    Shimshon Tel Aviv
  • 06:00 - 22/01
    Ironi Kuseife
    vs
    MS Dimona
  • 06:00 - 22/01
    Agudat Sport Nordia
    vs
    Hapoel Kfar Shalem
  • 06:00 - 22/01
    Maccabi Shaarayim
    vs
    Hapoel Bnei Lod
  • 06:00 - 22/01
    Bnei Eilat
    vs
    Hapoel Ashkelon
  • 06:00 - 22/01
    Maccabi Ashdod
    vs
    Holon Yermiyahu
  • 06:00 - 22/01
    Hapoel Bu'eine
    vs
    Hapoel Bnei Ar'ara 'Ara
  • Club Friendlies 3
  • 06:00 - 22/01
    Widzew Lodz
    vs
    Chojniczanka Chojnice
  • 06:00 - 22/01
    Jastrzębie
    vs
    Katowice
  • 06:00 - 22/01
    Odra Opole
    vs
    Polonia Bytom
  • 17:00 - 22/01
    ŁKS Łódź
    vs
    Motor Lublin
  • 17:00 - 22/01
    Zagłębie Sosnowiec
    vs
    Puszcza Niepołomice
  • 17:00 - 22/01
    Miedź Legnica
    vs
    Chrobry Głogów
  • 17:00 - 22/01
    Thun
    vs
    Köniz
  • 17:00 - 22/01
    Arka Gdynia
    vs
    Olimpia Elbląg
  • 19:00 - 22/01
    Oulu
    vs
    SJK Akatemia
  • 19:00 - 22/01
    Unterföhring
    vs
    Buchbach
  • 19:00 - 22/01
    Stomil Olsztyn
    vs
    Sokół Ostróda
  • 19:00 - 22/01
    Oulu
    vs
    Jaro
  • 19:30 - 22/01
    Paderborn 07 II
    vs
    Oberneuland
  • 20:00 - 22/01
    Nürnberg II
    vs
    Sonnenhof Großaspach
  • 20:00 - 22/01
    Ried
    vs
    Juniors OÖ
  • 20:00 - 22/01
    Liefering
    vs
    First Vienna
  • 20:00 - 22/01
    Schweinfurt
    vs
    Bayern Alzenau
  • 20:30 - 22/01
    St. Pauli II
    vs
    VfR Neumünster
  • 21:00 - 22/01
    Wels
    vs
    Blau-Weiß Linz
  • 21:30 - 22/01
    Thun
    vs
    Biel-Bienne
  • 00:00 - 23/01
    SKRA Częstochowa
    vs
    Garbarnia Kraków
  • Lig Bet
  • 06:00 - 22/01
    Tzeirei Sakhnin
    vs
    Bnei HaGolan VeHaGalil
  • 06:00 - 22/01
    Maccabi Ahva Sha'ab
    vs
    Hapoel Ironi Karmiel
  • 19:30 - 22/01
    Hapoel Deir Hanna
    vs
    Ihud Bnei Shfaram
  • Liga Nacional
  • 06:00 - 22/01
    Vida
    vs
    Marathón
  • 06:00 - 22/01
    Real Sociedad
    vs
    UPNFM
  • 06:00 - 22/01
    Olimpia
    vs
    Honduras Progreso
  • 06:00 - 22/01
    Platense
    vs
    Victoria
  • 06:00 - 22/01
    Real España
    vs
    Motagua
  • Liga BetPlay
  • 06:00 - 22/01
    Santa Fe
    vs
    La Equidad
  • 08:05 - 22/01
    Deportivo Pasto
    vs
    Millonarios
  • 04:05 - 23/01
    Cortuluá
    vs
    Atlético Nacional
  • 06:10 - 23/01
    Once Caldas
    vs
    Unión Magdalena
  • 08:15 - 23/01
    Junior
    vs
    Patriotas Boyacá
  • Primera Division
  • 08:00 - 22/01
    Sporting San José
    vs
    Guadalupe
  • 03:00 - 23/01
    Grecia
    vs
    ADR Jicaral
  • 04:00 - 23/01
    San Carlos
    vs
    Pérez Zeledón
  • 06:00 - 23/01
    Alajuelense
    vs
    Guanacasteca
  • 07:00 - 23/01
    Santos de Guápiles
    vs
    Herediano
  • 09:00 - 23/01
    Deportivo Saprissa
    vs
    Cartaginés
  • Premier Division
  • 08:30 - 22/01
    Hurricanes
    vs
    Eagles Super Strikers
  • 03:00 - 23/01
    Camerhogne
    vs
    Mt. Rich
  • 03:00 - 23/01
    Chantimelle
    vs
    Queens Park Rangers
  • 05:30 - 23/01
    SAB Spartans
    vs
    Paradise
  • 05:30 - 23/01
    Hard Rock
    vs
    St. John's
  • Primera Division
  • 09:00 - 22/01
    Sacachispas
    vs
    Agua Blanca
  • 00:00 - 23/01
    Siquinalá
    vs
    Marquense
  • 01:00 - 23/01
    Plataneros
    vs
    Deportivo Reu
  • 04:00 - 23/01
    Comunicaciones II
    vs
    Chimaltenango
  • 06:00 - 23/01
    Mixco
    vs
    Juventud Pinulteca
  • 09:00 - 23/01
    Quiché
    vs
    Suchitepéquez
  • W-League
  • 13:05 - 22/01
    Sydney W
    vs
    Melbourne City W
  • Premier League
  • 14:00 - 22/01
    Kitchee
    vs
    Southern District
  • Thai League 3
  • 15:30 - 22/01
    Welfare Royal Air Force
    vs
    Nonthaburi
  • 15:30 - 22/01
    Chamchuri United
    vs
    North Bangkok University
  • 15:30 - 22/01
    Northern Tak United
    vs
    Chiangrai Lanna
  • 15:30 - 22/01
    Sisaket
    vs
    Chaiyaphum United
  • 15:30 - 22/01
    Muang Loei United
    vs
    Sisaket United
  • 15:30 - 22/01
    Mahasarakham United
    vs
    Udon United
  • 15:30 - 22/01
    See Kwae
    vs
    Nan
  • 15:30 - 22/01
    Hua Hin City
    vs
    Pathum Thani University
  • 15:30 - 22/01
    Kanchanaburi
    vs
    Assumption United
  • 15:30 - 22/01
    Kohkwang
    vs
    Kabin United
  • 15:30 - 22/01
    Marines Eureka
    vs
    Banbueng
  • 15:30 - 22/01
    Trang
    vs
    Surat Thani City
  • 15:30 - 22/01
    Surat Thani FC
    vs
    Nakhon Si Thammarat
  • 15:30 - 22/01
    Thonburi University
    vs
    Inter Bangkok
  • 15:30 - 22/01
    Muangnont
    vs
    Bangkok
  • 16:00 - 22/01
    Young Singh United
    vs
    Nara United
  • 17:00 - 22/01
    Chiangrai
    vs
    Nakhon Mae Sot United
  • 18:00 - 22/01
    Bankhai United
    vs
    Chanthaburi
  • 18:00 - 22/01
    Uthai Thani
    vs
    Wat Bot City
  • A-League
  • 15:45 - 22/01
    Sydney
    vs
    Perth Glory
  • U19 Elit A
  • 16:00 - 22/01
    Adana Demirspor U19
    vs
    Fatih Karagümrük U19
  • 16:00 - 22/01
    İstanbul Başakşehir U19
    vs
    Göztepe U19
  • 16:00 - 22/01
    Antalyaspor U19
    vs
    Gaziantep FK U19
  • 16:00 - 22/01
    Sivasspor U19
    vs
    Fenerbahce U19
  • U19 Elit B
  • 16:00 - 22/01
    Ümranıyespor U19
    vs
    Menemenspor U19
  • 16:00 - 22/01
    Altinordu U19
    vs
    İstanbulspor U19
  • 16:00 - 22/01
    Ankaragücü U19
    vs
    Denizlispor U19
  • 16:00 - 22/01
    Manisa FK U19
    vs
    Gençlerbirliği U19
  • Tipsport Liga
  • 16:30 - 22/01
    Vyškov
    vs
    Zbrojovka Brno
  • 16:30 - 22/01
    Zlaté Moravce
    vs
    Senica
  • 19:00 - 22/01
    Táborsko
    vs
    Varnsdorf
  • 2. Lig: Beyaz
  • 17:00 - 22/01
    Şanlıurfaspor
    vs
    Eskişehirspor
  • 17:00 - 22/01
    Kırklarelispor
    vs
    Ankara Demirspor
  • 17:00 - 22/01
    24 Erzincanspor
    vs
    Tarsus İdman Yurdu
  • 17:00 - 22/01
    Pazarspor
    vs
    Nazilli Belediyespor
  • 17:00 - 22/01
    Amed SK
    vs
    Kırşehir Belediyespor
  • 17:00 - 22/01
    Tire 1922
    vs
    Akhisar Belediyespor
  • 17:00 - 22/01
    1922 Konyaspor Kulübü
    vs
    Isparta Davrazspor
  • 2. Lig: Kirmizi
  • 17:00 - 22/01
    Kahramanmaraşspor
    vs
    Etimesgut Belediyespor
  • 17:00 - 22/01
    Bayburt İÖİ
    vs
    Turgutluspor
  • 17:00 - 22/01
    Somaspor
    vs
    Adıyaman 1954
  • 17:00 - 22/01
    Van BB
    vs
    Afjet Afyonspor
  • 17:00 - 22/01
    Hekimoğlu Trabzon
    vs
    İnegölspor
  • 17:00 - 22/01
    Çorum Belediyespor
    vs
    Ergene Velimeşespor
  • 17:00 - 22/01
    Sarıyer
    vs
    Sakaryaspor
  • 17:00 - 22/01
    Osmanlıspor
    vs
    Niğde Belediyespor
  • 17:00 - 22/01
    Bodrumspor
    vs
    Yeni Diyarbekirspor
  • 17:00 - 22/01
    Sivas Belediyespor
    vs
    Serik Belediyespor
  • 3. Lig: Group 1
  • 17:00 - 22/01
    Çatalcaspor
    vs
    1954 Kelkit Belediyespor
  • 3. Lig: Group 2
  • 17:00 - 22/01
    Şile Yıldızspor
    vs
    Yeşilyurt Belediyespor
  • Spain Youth League
  • 17:00 - 22/01
    Mensajero U19
    vs
    Huracán U19
  • 18:00 - 22/01
    Arucas U19
    vs
    Marino U19
  • 19:00 - 22/01
    Las Zocas U19
    vs
    Maspalomas U19
  • 19:00 - 22/01
    La Oliva U19
    vs
    Juventud Laguna U19
  • 19:00 - 22/01
    Águilas SA U19
    vs
    Victoria U19
  • 19:00 - 22/01
    Sobradillo U19
    vs
    Unión Viera U19
  • 19:00 - 22/01
    Orientación Marítima U19
    vs
    San José U19
  • 20:00 - 22/01
    Acodetti U19
    vs
    Las Palmas U19
  • 22:00 - 22/01
    Villegas U19
    vs
    Mutilvera U19
  • 06:00 - 23/01
    Real Betis U19
    vs
    Vázquez Cultural U19
  • 06:00 - 23/01
    Getxo U19
    vs
    UD Logroñés U19
  • 06:00 - 23/01
    Europa U19
    vs
    Girona U19
  • 06:00 - 23/01
    Antiguoko U19
    vs
    AD San Juan U19
  • 06:00 - 23/01
    Real Sociedad U19
    vs
    Tolosa U19
  • 06:00 - 23/01
    Tudelano U19
    vs
    Athletic Club U19
  • 06:00 - 23/01
    Osasuna U19
    vs
    Danok Bat U19
  • 06:00 - 23/01
    Montecarlo U19
    vs
    Ebro U19
  • 06:00 - 23/01
    Real Zaragoza U19
    vs
    Sant Andreu U19
  • 06:00 - 23/01
    Gimnàstic Tarragona U19
    vs
    Damm U19
  • 06:00 - 23/01
    Barcelona U19
    vs
    Lleida U19
  • 06:00 - 23/01
    Cerdanyola d. Vallès U19
    vs
    Sabadell U19
  • 06:00 - 23/01
    Espanyol U19
    vs
    San Francisco U19
  • 06:00 - 23/01
    Atlético Jaén U19
    vs
    Castilleja U19
  • 06:00 - 23/01
    Burgos CF U19
    vs
    Cultural Leonesa U19
  • 06:00 - 23/01
    La Cruz U19
    vs
    Alcorcón U19
  • 06:00 - 23/01
    Real Madrid U19
    vs
    Atl. Madrid U19
  • 06:00 - 23/01
    Unión Adarve U19
    vs
    Getafe U19
  • 06:00 - 23/01
    Leganés U19
    vs
    Rayo Vallecano U19
  • 06:00 - 23/01
    Recreativo Huelva U19
    vs
    Sporting Atlético U19
  • 06:00 - 23/01
    Sevilla U19
    vs
    Granada U19
  • 06:00 - 23/01
    Séneca U19
    vs
    Coria U19
  • 06:00 - 23/01
    Real Avilés U19
    vs
    Racing Santander U19
  • 06:00 - 23/01
    Villarreal U19
    vs
    Elche U19
  • 06:00 - 23/01
    Levante U19
    vs
    Talavera U19
  • 06:00 - 23/01
    Alzira U19
    vs
    Cartagena FC U19
  • 06:00 - 23/01
    Alboraya U19
    vs
    Archena U19
  • 06:00 - 23/01
    Atlético Madrileño U19
    vs
    La Nucía U19
  • 06:00 - 23/01
    Deportivo La Coruña U19
    vs
    Real Oviedo U19
  • 06:00 - 23/01
    Real Murcia U19
    vs
    CF San José U19
  • 06:00 - 23/01
    FC Cartagena U19
    vs
    Torre Levante U19
  • 06:00 - 23/01
    Albacete U19
    vs
    Roda U19
  • 06:00 - 23/01
    El Ejido U19
    vs
    Tiro de Pichón U19
  • 06:00 - 23/01
    Conquense U19
    vs
    Valencia U19
  • 06:00 - 23/01
    Lugo U19
    vs
    Ural U19
  • 06:00 - 23/01
    Pontevedra U19
    vs
    Val Miñor U19
  • 06:00 - 23/01
    Sporting Gijón U19
    vs
    Bezana U19
  • 06:00 - 23/01
    Jóvenes Promesas U19
    vs
    Cádiz U19
  • 06:00 - 23/01
    Málaga U19
    vs
    Almería U19
  • 06:00 - 23/01
    Sanluqueno U19
    vs
    San Félix U19
  • 06:00 - 23/01
    Tomares U19
    vs
    Córdoba U19
  • 06:00 - 23/01
    Trival Valderas U19
    vs
    Badajoz U19
  • Thai League Two
  • 17:00 - 22/01
    Trat
    vs
    Raj Pracha
  • 18:00 - 22/01
    Lamphun Warrior
    vs
    Sukhothai
  • 18:30 - 22/01
    Lampang
    vs
    Kasetsart
  • 19:00 - 22/01
    Nakhon Pathom
    vs
    Navy
  • 19:00 - 22/01
    Phrae United
    vs
    Ayutthaya United
  • Premier League
  • 17:00 - 22/01
    Kick4Life
    vs
    LMPS
  • 20:00 - 22/01
    Mazenod
    vs
    Lioli
  • 20:00 - 22/01
    LCS
    vs
    Liphakoe Football Club
  • 20:00 - 22/01
    CCX
    vs
    Lifofane
  • Winter Tournament
  • 17:30 - 22/01
    Pärnu
    vs
    Flora II
  • 19:30 - 22/01
    Tulevik
    vs
    Maardu
  • 19:30 - 22/01
    Levadia
    vs
    Legion
  • 21:30 - 22/01
    Tallinna Kalev
    vs
    Kuressaare
  • 22:00 - 22/01
    Tammeka
    vs
    Vaprus
  • Thai Premier League
  • 17:30 - 22/01
    Samut Prakan City
    vs
    Police Tero FC
  • 18:00 - 22/01
    Ratchaburi Mitrphol FC
    vs
    SCG Muangthong United
  • 18:00 - 22/01
    PT Prachuap FC
    vs
    Singha Chiangrai United
  • 19:00 - 22/01
    BG Pathum United
    vs
    Nongbua Pitchaya FC
  • National Soccer League
  • 17:30 - 22/01
    Kiyovu Sports
    vs
    Espoir
  • 20:00 - 22/01
    AS Kigali
    vs
    APR
  • 1. Lig
  • 17:30 - 22/01
    Ümraniyespor
    vs
    Menemen Belediyespor
  • 17:30 - 22/01
    Manisa BBSK
    vs
    Gençlerbirliği
  • 20:00 - 22/01
    Altınordu
    vs
    İstanbulspor
  • 23:00 - 22/01
    Ankaragücü
    vs
    Denizlispor
  • Youth Alliance
  • 18:00 - 22/01
    Accrington Stanley U18
    vs
    Oldham Athletic U18
  • 18:00 - 22/01
    Fleetwood Town U18
    vs
    Tranmere Rovers U18
  • 18:00 - 22/01
    Rochdale U18
    vs
    Preston North End U18
  • 18:00 - 22/01
    Salford City U18
    vs
    Bolton Wanderers U18
  • 18:00 - 22/01
    Rotherham U18
    vs
    Scunthorpe United U18
  • 18:00 - 22/01
    Huddersfield Town U18
    vs
    Harrogate Town U18
  • 18:00 - 22/01
    AFC Wimbledon U18
    vs
    Stevenage U18
  • 18:00 - 22/01
    Leyton Orient U18
    vs
    Northampton Town U18
  • 18:00 - 22/01
    Mansfield Town U18
    vs
    Doncaster Rovers U18
  • 18:00 - 22/01
    Swindon Town U18
    vs
    Newport County U18
  • 18:00 - 22/01
    Blackpool U18
    vs
    Carlisle United U18
  • 19:00 - 22/01
    Oxford United U18
    vs
    Plymouth Argyle U18
  • 19:00 - 22/01
    Walsall U18
    vs
    Morecambe U18
  • 19:00 - 22/01
    Shrewsbury Town U18
    vs
    Port Vale U18
  • Segunda Liga
  • 18:00 - 22/01
    Vilafranquense
    vs
    Nacional
  • 22:30 - 22/01
    Varzim
    vs
    Académica
  • Super League
  • 18:00 - 22/01
    Indeni
    vs
    Kafue Celtic
  • 20:00 - 22/01
    Buildcon
    vs
    Forest Rangers
  • 20:00 - 22/01
    Chambishi
    vs
    ZESCO United
  • 20:00 - 22/01
    Power Dynamos
    vs
    Prison Leopards
  • 20:00 - 22/01
    Kabwe Warriors
    vs
    Kansanshi Dynamos
  • 20:00 - 22/01
    Red Arrows
    vs
    Nkana
  • 20:00 - 22/01
    Zanaco
    vs
    Green Buffaloes
  • Segunda Division Femenina
  • 18:00 - 22/01
    Alhama W
    vs
    Real Unión de Tenerife W
  • 19:00 - 22/01
    UDG Tenerife Sur II W
    vs
    Elche W
  • 22:00 - 22/01
    Atlético Madrid II W
    vs
    AEM W
  • 23:00 - 22/01
    Deportivo de La Coruña W
    vs
    Pozuelo W
  • Premier League U18
  • 18:00 - 22/01
    Manchester United U18
    vs
    Everton U18
  • 18:00 - 22/01
    Sunderland U18
    vs
    Newcastle Utd U18
  • 18:00 - 22/01
    Arsenal U18
    vs
    Chelsea U18
  • 18:00 - 22/01
    Brighton U18
    vs
    Southampton U18
  • 18:00 - 22/01
    Fulham U18
    vs
    West Ham U18
  • 19:00 - 22/01
    Derby U18
    vs
    Leeds United U18
  • 19:00 - 22/01
    Manchester City U18
    vs
    Stoke City U18
  • 19:00 - 22/01
    Nottingham Forest U18
    vs
    Wolverhampton U18
  • 19:00 - 22/01
    Birmingham City U18
    vs
    Crystal Palace U18
  • 19:30 - 22/01
    Norwich U18
    vs
    Reading U18
  • 20:00 - 22/01
    Burnley U18
    vs
    Blackburn U18
  • 20:00 - 22/01
    Middlesbrough U18
    vs
    Liverpool U18
  • Liga Revelacao U23
  • 18:00 - 22/01
    Sporting Braga U23
    vs
    Estoril U23
  • 18:00 - 22/01
    Belenenses U23
    vs
    Famalicão U23
  • 18:00 - 22/01
    Vizela U23
    vs
    Farense U23
  • 22:00 - 22/01
    Vitória Guimarães U23
    vs
    Académica U23
  • Club Friendlies Women
  • 18:00 - 22/01
    SGS Essen W
    vs
    Borussia Bocholt W
  • 20:00 - 22/01
    Köln W
    vs
    Andernach W
  • 20:00 - 22/01
    Rosengard W
    vs
    Brondby W
  • 20:00 - 22/01
    Øvrevoll Hosle W
    vs
    Vålerenga W
  • Primeira Division
  • 18:00 - 22/01
    Casa de Portugal
    vs
    Monte Carlo
  • 20:00 - 22/01
    Lun Lok
    vs
    CFB Macau
  • Liga Nacional Juvenil: Group 9
  • 18:00 - 22/01
    Sporting Ciutat U19
    vs
    Peña Deportiva U19
  • 18:00 - 22/01
    Ferreries U19
    vs
    Serverense U19
  • 21:00 - 22/01
    Atlético Rafal U19
    vs
    Constància U19
  • 21:30 - 22/01
    San Francisco U19 II
    vs
    Atlético Villacarlos U19
  • 22:00 - 22/01
    Menorca U19
    vs
    Mallorca U19 II
  • 23:00 - 22/01
    Felanitx U19
    vs
    Penya Ciutadella U19
  • 23:00 - 22/01
    Portmany U19
    vs
    CIDE U19
  • 23:30 - 22/01
    Penya Arrabal U19
    vs
    Platges Calvià U19
  • Estonian Cup
  • 18:00 - 22/01
    Vastseliina Tannem
    vs
    Tabasalu
  • Persian Gulf Pro League
  • 18:30 - 22/01
    Mes Rafsanjan
    vs
    Sepahan
  • 19:30 - 22/01
    Havadar
    vs
    Esteghlal
  • 21:30 - 22/01
    Persepolis
    vs
    Foolad
  • Liga Nacional Juvenil: Group 3
  • 18:30 - 22/01
    Burgos Promesas U19
    vs
    Unionistas U19
  • 22:00 - 22/01
    Parquesol U19
    vs
    Cultural Leonesa U19 II
  • 22:00 - 22/01
    Briviesca U19
    vs
    Real Valladolid U19 II
  • 22:00 - 22/01
    CD Victoria U19
    vs
    Guijuelo U19
  • Serie A Women
  • 18:30 - 22/01
    Sassuolo W
    vs
    Verona W
  • 20:30 - 22/01
    Juventus W
    vs
    Fiorentina W
  • 20:30 - 22/01
    Empoli W
    vs
    Pomigliano W
  • Premier League
  • 19:00 - 22/01
    KCB
    vs
    Posta Rangers
  • 19:00 - 22/01
    Gor Mahia
    vs
    Nairobi City Stars
  • Super League
  • 19:00 - 22/01
    Coast Stima
    vs
    MCF
  • 19:00 - 22/01
    Fortune Sacco
    vs
    Migori Youth
  • 19:00 - 22/01
    Kisumu All Stars
    vs
    Shabana
  • 19:00 - 22/01
    Zoo Kericho
    vs
    Silibwet
  • 19:00 - 22/01
    Mwatate United
    vs
    Dandora Love
  • 19:00 - 22/01
    Kibera Black Stars
    vs
    Vihiga United
  • Women's Cup
  • 19:00 - 22/01
    Stiens W
    vs
    Wartburgia W
  • Fotbolti.Net Cup Cup A
  • 19:00 - 22/01
    Keflavík
    vs
    Leiknir Reykjavík
  • 19:00 - 22/01
    ÍA
    vs
    ÍBV
  • 20:00 - 22/01
    Breidablik
    vs
    HK
  • 20:00 - 22/01
    Stjarnan
    vs
    FH
  • Regionalliga: Nordost
  • 19:00 - 22/01
    Auerbach
    vs
    Altglienicke
  • 20:05 - 22/01
    Carl Zeiss Jena
    vs
    Lokomotive Leipzig
  • Youth League
  • 19:20 - 22/01
    Al Jeel U19
    vs
    Al Ahli U19
  • 19:20 - 22/01
    Al Quadisiya U19
    vs
    Al Taawon U19
  • 19:20 - 22/01
    Al Ittifaq U19
    vs
    Al Khaleej U19
  • 19:40 - 22/01
    Al Faisaly U19
    vs
    Al Fateh U19
  • 19:45 - 22/01
    Al Raed U19
    vs
    Al Ittihad U19
  • 20:00 - 22/01
    Arar U19
    vs
    Al Hilal U19
  • 20:10 - 22/01
    Ohod U19
    vs
    Al Wahda U19
  • 22:20 - 22/01
    Al Shabab U19
    vs
    Al Ta'ee U19
  • 1st Division
  • 19:30 - 22/01
    Vora
    vs
    Shkumbini Peqin
  • 19:30 - 22/01
    Lushnja
    vs
    Maliqi
  • 19:30 - 22/01
    Burreli
    vs
    Tërbuni Pukë
  • 19:30 - 22/01
    Korabi Peshkopi
    vs
    Tomori Berat
  • 19:30 - 22/01
    Pogradeci
    vs
    Butrinti Sarandë
  • 19:30 - 22/01
    Turbina Cërrik
    vs
    Besa Kavajë
  • 19:30 - 22/01
    Bylis Ballsh
    vs
    Besëlidhja Lezhë
  • 19:30 - 22/01
    Erzeni Shijak
    vs
    Apolonia Fier
  • 3. Division
  • 19:30 - 22/01
    AE Zakakiou
    vs
    Ethnikos Assias
  • 19:30 - 22/01
    Elia Lythrodonta
    vs
    Omonia Psevda
  • 19:30 - 22/01
    Peyia
    vs
    Kouris Erimi
  • 19:30 - 22/01
    Halkanoras
    vs
    Digenis Ypsonas
  • 19:30 - 22/01
    EN THOI Lakatamia
    vs
    APEP
  • 19:30 - 22/01
    Digenis Morphou
    vs
    Ormideia
  • 19:30 - 22/01
    Iraklis Yerolakkou
    vs
    MEAP Nisou
  • League Cup
  • 19:30 - 22/01
    Pharco
    vs
    El Geish
  • 19:30 - 22/01
    Ceramica Cleopatra
    vs
    ENPPI
  • 22:00 - 22/01
    Zamalek
    vs
    Ghazl El Mehalla
  • Super League 2
  • 19:45 - 22/01
    Almopos
    vs
    Olympiakos Piraeus II
  • 19:45 - 22/01
    Niki Volos
    vs
    Apollon Larissa
  • 19:45 - 22/01
    PAOK II
    vs
    Trikala
  • 19:45 - 22/01
    AEK Athens II
    vs
    Episkopi
  • 22:00 - 22/01
    Xanthi
    vs
    Veria
  • Superliga
  • 19:45 - 22/01
    Partizani Tirana
    vs
    Kastrioti Krujë
  • 19:45 - 22/01
    Teuta Durrës
    vs
    Laçi
  • Ligue 1
  • 20:00 - 22/01
    Nouvelle Génération
    vs
    Kondzo
  • 21:00 - 22/01
    Cheminots
    vs
    V.Club Mokanda
  • 22:00 - 22/01
    Inter Club
    vs
    CARA Brazzaville
  • Regionalliga: West
  • 20:00 - 22/01
    SV 1919 Straelen
    vs
    Bonner SC
  • 20:00 - 22/01
    Alemannia Aachen
    vs
    Lippstadt 08
  • 20:00 - 22/01
    Borussia M'gladbach II
    vs
    Schalke 04 II
  • 20:00 - 22/01
    Sportfreunde Lotte
    vs
    Preußen Münster
  • 20:00 - 22/01
    Wegberg-Beeck
    vs
    Homberg
  • 20:00 - 22/01
    Rödinghausen
    vs
    Fortuna Düsseldorf II
  • 20:00 - 22/01
    Rot Weiss Ahlen
    vs
    Fortuna Köln
  • 20:00 - 22/01
    Wiedenbrück
    vs
    Uerdingen
  • 21:30 - 22/01
    Köln II
    vs
    Rot-Weiß Oberhausen
  • Ligue A
  • 20:00 - 22/01
    Musongati
    vs
    Aigle Noir
  • 20:00 - 22/01
    Athlético Olympic
    vs
    Dynamik
  • 20:00 - 22/01
    Les Crocos
    vs
    Le Messager Ngozi
  • 20:00 - 22/01
    Flambeau de l'Est
    vs
    Rukinzo
  • Arabian Gulf Cup
  • 20:00 - 22/01
    Al Ittihad Kalba
    vs
    Al Wasl
  • 22:30 - 22/01
    Ajman
    vs
    Al Nasr
  • League Two
  • 20:00 - 22/01
    Swindon Town
    vs
    Bristol Rovers
  • 22:00 - 22/01
    Barrow
    vs
    Mansfield Town
  • 22:00 - 22/01
    Crawley Town
    vs
    Tranmere Rovers
  • 22:00 - 22/01
    Forest Green Rovers
    vs
    Carlisle United
  • 22:00 - 22/01
    Harrogate Town
    vs
    Oldham Athletic
  • 22:00 - 22/01
    Hartlepool United
    vs
    Stevenage
  • 22:00 - 22/01
    Leyton Orient
    vs
    Port Vale
  • 22:00 - 22/01
    Rochdale
    vs
    Bradford City
  • 22:00 - 22/01
    Salford City
    vs
    Colchester United
  • 22:00 - 22/01
    Scunthorpe United
    vs
    Newport County
  • 22:00 - 22/01
    Sutton United
    vs
    Northampton Town
  • 22:00 - 22/01
    Walsall
    vs
    Exeter City
  • Ligat ha'Al
  • 20:00 - 22/01
    Hapoel Nazareth Illit
    vs
    Hapoel Haifa
  • 22:20 - 22/01
    Maccabi Tel Aviv
    vs
    Maccabi Netanya
  • 23:00 - 22/01
    Hapoel Hadera
    vs
    Ironi Kiryat Shmona
  • 00:50 - 23/01
    Maccabi Haifa
    vs
    Hapoel Katamon
  • Premier League
  • 20:00 - 22/01
    Balzan
    vs
    Hamrun Spartans
  • 22:00 - 22/01
    Mosta
    vs
    Hibernians
  • 00:00 - 23/01
    Gudja United
    vs
    Sliema Wanderers
  • Ligi kuu Bara
  • 20:00 - 22/01
    Biashara United
    vs
    Geita Gold
  • 20:00 - 22/01
    Mtibwa Sugar
    vs
    Simba
  • 20:00 - 22/01
    Tanzania Prisons
    vs
    Azam
  • U19 League
  • 20:05 - 22/01
    Kalba U19
    vs
    Ras Al Khaimah U19
  • 20:05 - 22/01
    Fujairah U19
    vs
    Al Dhaid U19
  • 20:05 - 22/01
    Al Orooba U19
    vs
    Al Madam U19
  • 20:05 - 22/01
    Khorfakkan U19
    vs
    Al Hamriyah U19
  • 20:10 - 22/01
    Al Dhafra U19
    vs
    Al Nasr U19
  • 20:10 - 22/01
    Al Wasl U19
    vs
    Ajman U19
  • 20:10 - 22/01
    Shabab Al Ahli U19
    vs
    Sharjah U19
  • 20:10 - 22/01
    Al Wahda U19
    vs
    Al Ain U19
  • Division 1
  • 20:05 - 22/01
    Masfut
    vs
    Dibba Al Hisn
  • 20:05 - 22/01
    Masafi
    vs
    City
  • 20:10 - 22/01
    Gulf Heroes
    vs
    Al Jazira Al Hamra
  • Primavera 3
  • 20:30 - 22/01
    Fermana U19
    vs
    Grosseto U19
  • 20:30 - 22/01
    Gubbio U19
    vs
    Imolese U19
  • 20:30 - 22/01
    Viterbese Castrense U19
    vs
    Olbia U19
  • 20:30 - 22/01
    Lucchese U19
    vs
    Vis Pesaro U19
  • 20:30 - 22/01
    Palermo U19
    vs
    Catania U19
  • 20:30 - 22/01
    Paganese U19
    vs
    Foggia U19
  • 20:30 - 22/01
    Catanzaro U19
    vs
    Monopoli U19
  • 20:30 - 22/01
    Avellino U19
    vs
    Potenza Calcio U19
  • 20:30 - 22/01
    Bari U19
    vs
    Virtus Francavilla U19
  • 20:30 - 22/01
    Padova U19
    vs
    AlbinoLeffe U19
  • 20:30 - 22/01
    Lecco U19
    vs
    FeralpiSalò U19
  • 20:30 - 22/01
    Südtirol U19
    vs
    Modena U19
  • 20:30 - 22/01
    Pro Vercelli U19
    vs
    Pro Sesto U19
  • National 3: Auvergne-Rhône-Alpes
  • 20:30 - 22/01
    Velay
    vs
    Bourgoin-Jallieu
  • 00:00 - 23/01
    Thonon Évian
    vs
    Hauts Lyonnais
  • 00:00 - 23/01
    Aurillac Arpajon
    vs
    Montlucon
  • Premier League
  • 20:30 - 22/01
    Al Duhail
    vs
    Al Wakrah
  • 20:30 - 22/01
    Al Khor
    vs
    Al Sailiya
  • 23:15 - 22/01
    Al Sadd
    vs
    Al Arabi
  • Serie C: Girone B
  • 20:30 - 22/01
    Reggiana
    vs
    Pistoiese
  • 20:30 - 22/01
    Pescara
    vs
    Montevarchi Calcio
  • 20:30 - 22/01
    Modena
    vs
    Fermana
  • 20:30 - 22/01
    Virtus Entella
    vs
    Gubbio
  • 20:30 - 22/01
    Vis Pesaro
    vs
    Teramo
  • 20:30 - 22/01
    Cesena
    vs
    Viterbese Castrense
  • 21:00 - 22/01
    Pontedera
    vs
    Ancona 1905
  • Division 1 Women
  • 20:30 - 22/01
    Dijon W
    vs
    Fleury 91 W
  • 20:30 - 22/01
    Soyaux W
    vs
    Paris W
  • 20:30 - 22/01
    Bordeaux W
    vs
    Stade de Reims W
  • 20:30 - 22/01
    Issy W
    vs
    Guingamp W
  • 23:00 - 22/01
    Montpellier W
    vs
    Lyon W
  • National 3: Corse-Méditerranée
  • 20:30 - 22/01
    Furiani-Agliani
    vs
    Consolat Marseille
  • 20:30 - 22/01
    Corte
    vs
    Villefranche SJB
  • 21:00 - 22/01
    Nice II
    vs
    Marseille Endoume Catalans
  • 23:00 - 22/01
    Gazélec Ajaccio
    vs
    Lucciana
  • 00:00 - 23/01
    Rousset-Ste Victoire
    vs
    Ajaccio II
  • 00:00 - 23/01
    Istres
    vs
    Côte Bleue
  • Non League Premier: Southern Central
  • 21:00 - 22/01
    Needham Market
    vs
    Hitchin Town
  • 21:00 - 22/01
    Stourbridge
    vs
    Royston Town
  • 22:00 - 22/01
    Alvechurch
    vs
    AFC Rushden & Diamonds
  • 22:00 - 22/01
    Banbury United
    vs
    Redditch United
  • 22:00 - 22/01
    Barwell
    vs
    Leiston
  • 22:00 - 22/01
    Coalville Town
    vs
    Bromsgrove Sporting
  • 22:00 - 22/01
    Hednesford Town
    vs
    Peterborough Sports
  • 22:00 - 22/01
    Lowestoft Town
    vs
    Nuneaton Town
  • 22:00 - 22/01
    Rushall Olympic
    vs
    Biggleswade Town
  • 22:00 - 22/01
    Stratford Town
    vs
    Tamworth
  • National 3: Paris Île-de-France
  • 21:00 - 22/01
    Les Ulis
    vs
    PSG II
  • 22:30 - 22/01
    Paris II
    vs
    Blanc Mesnil
  • 00:00 - 23/01
    Linas-Montlhery
    vs
    Mantes 78
  • 00:00 - 23/01
    Drancy JA
    vs
    Les Mureaux
  • 00:00 - 23/01
    Ivry US
    vs
    Racing Colombes 92
  • 00:00 - 23/01
    Créteil II
    vs
    Meaux Academy Football
  • Fotbolti.net Cup C
  • 21:00 - 22/01
    Ellidi
    vs
    Augnablik
  • 23:15 - 22/01
    Haukar
    vs
    Kári
  • Indian Super League
  • 21:00 - 22/01
    Chennaiyin
    vs
    NorthEast United
  • Premiership Development League
  • 21:00 - 22/01
    Carrick Rangers U20
    vs
    Coleraine U20
  • 21:00 - 22/01
    Warrenpoint Town U20
    vs
    Ballymena United U20
  • 21:00 - 22/01
    Portadown U20
    vs
    Dungannon Swifts U20
  • Premier League
  • 21:00 - 22/01
    Masitaoka
    vs
    Galaxy
  • Ligue 2
  • 21:00 - 22/01
    Auxerre
    vs
    Paris
  • 01:00 - 23/01
    Amiens SC
    vs
    Guingamp
  • 01:00 - 23/01
    Bastia
    vs
    Toulouse
  • 01:00 - 23/01
    Dijon
    vs
    Quevilly Rouen
  • 01:00 - 23/01
    Dunkerque
    vs
    Sochaux
  • 01:00 - 23/01
    Grenoble Foot 38
    vs
    Niort
  • 01:00 - 23/01
    Le Havre
    vs
    Rodez
  • 01:00 - 23/01
    Pau
    vs
    Nîmes
  • 01:00 - 23/01
    Valenciennes
    vs
    Nancy
  • Premier League
  • 21:00 - 22/01
    Al Hikma
    vs
    Al Akhaa Al Ahli
  • Liga Nacional Juvenil: Group 2
  • 21:00 - 22/01
    Real Oviedo U19 II
    vs
    Roces U19
  • 21:45 - 22/01
    Vallobín U19
    vs
    Langreo U19
  • 22:00 - 22/01
    Llanera U19
    vs
    Navarro U19
  • 22:00 - 22/01
    Codema U19
    vs
    Avilés Stadium U19
  • 22:15 - 22/01
    Barcia U19
    vs
    Quirinal U19
  • 22:30 - 22/01
    Llanes U19
    vs
    Colegio Inmaculada U19
  • 23:00 - 22/01
    Alcázar U19
    vs
    Astur U19
  • 01:00 - 23/01
    Manuel Rubio U19
    vs
    Urraca U19
  • Counties Leagues: Combined Counties Premier South
  • 21:00 - 22/01
    Jersey Bulls
    vs
    Farnham Town
  • 22:00 - 22/01
    Molesey
    vs
    Walton & Hersham
  • 22:00 - 22/01
    Colliers Wood United FC
    vs
    Camberley Town
  • 22:00 - 22/01
    Badshot Lea
    vs
    AFC Croydon Athletic
  • 22:00 - 22/01
    Balham
    vs
    Banstead Athletic
  • 22:00 - 22/01
    Cobham
    vs
    Beckenham Town
  • 22:00 - 22/01
    Guildford City
    vs
    Raynes Park Vale
  • 22:00 - 22/01
    Knaphill
    vs
    Sheerwater
  • 22:00 - 22/01
    Redhill
    vs
    Fleet Town
  • Girabola
  • 21:30 - 22/01
    Sporting de Benguela
    vs
    Recreativo da Caála
  • 21:30 - 22/01
    Interclube
    vs
    Recreativo do Libolo
  • 21:30 - 22/01
    Académica do Lobito
    vs
    1º de Agosto
  • 21:30 - 22/01
    Sagrada Esperança
    vs
    CD Lunda-Sul
  • 21:30 - 22/01
    Sporting de Cabinda
    vs
    Kabuscorp
  • 22:00 - 22/01
    Progresso
    vs
    Desportivo Huíla
  • 22:30 - 22/01
    Petro de Luanda
    vs
    Cubango
  • Counties Leagues: Eastern Counties League
  • 22:00 - 22/01
    Newmarket Town
    vs
    Woodbridge Town
  • 22:00 - 22/01
    Walsham Le Willows
    vs
    Mildenhall Town FC
  • 22:00 - 22/01
    Hadleigh United
    vs
    Norwich United
  • 22:00 - 22/01
    Kirkley & Pakefield
    vs
    Fakenham Town
  • 22:00 - 22/01
    Long Melford
    vs
    Lakenheath
  • 22:00 - 22/01
    Whitton United
    vs
    Haverhill Rovers
  • 22:00 - 22/01
    March Town United
    vs
    Ely City
  • Counties Leagues: North West Counties League
  • 22:00 - 22/01
    Charnock Richard
    vs
    Macclesfield
  • 22:00 - 22/01
    Irlam
    vs
    Burscough
  • 22:00 - 22/01
    Lower Breck
    vs
    Avro
  • 22:00 - 22/01
    Prestwich Heys
    vs
    Wythenshawe Town
  • 22:00 - 22/01
    Runcorn Town
    vs
    Squires Gate
  • 22:00 - 22/01
    Skelmersdale United
    vs
    Congleton Town FC
  • 22:00 - 22/01
    Vauxhall Motors
    vs
    Ashton Athletic
  • 22:00 - 22/01
    Northwich Victoria
    vs
    Litherland Remyca
  • 22:00 - 22/01
    Barnoldswick Town
    vs
    AFC Liverpool
  • Counties Leagues: Western League Premier
  • 22:00 - 22/01
    Cadbury Heath
    vs
    Saltash United
  • 22:00 - 22/01
    Ashton & Backwell United
    vs
    Mousehole
  • 22:00 - 22/01
    Bridport FC
    vs
    Shepton Mallet
  • 22:00 - 22/01
    Buckland Athletic
    vs
    Clevedon Town
  • 22:00 - 22/01
    Exmouth
    vs
    Keynsham Town
  • 22:00 - 22/01
    Helston Athletic
    vs
    Bridgwater Town
  • 22:00 - 22/01
    Millbrook
    vs
    Bitton AFC
  • 22:00 - 22/01
    Street
    vs
    Ilfracombe Town
  • 22:00 - 22/01
    Wellington AFC
    vs
    Tavistock
  • Counties Leagues: Midland League Premier
  • 22:00 - 22/01
    AFC Wulfrunians
    vs
    Whitchurch Alport
  • 22:00 - 22/01
    Haughmond
    vs
    Uttoxeter Town
  • 22:00 - 22/01
    Highgate United
    vs
    Hanley Town
  • 22:00 - 22/01
    Lichfield City
    vs
    Stourport Swifts
  • 22:00 - 22/01
    Lye Town
    vs
    Bewdley Town
  • 22:00 - 22/01
    Racing Club Warwick
    vs
    Walsall Wood
  • 22:00 - 22/01
    Romulus
    vs
    Wolverhampton Casuals
  • 22:00 - 22/01
    Tividale
    vs
    Shifnal Town FC
  • 22:00 - 22/01
    Worcester City
    vs
    Boldmere St Michaels
  • Non League Premier: Southern South
  • 22:00 - 22/01
    Beaconsfield Town
    vs
    Taunton Town
  • 22:00 - 22/01
    Dorchester Town
    vs
    Chesham United
  • 22:00 - 22/01
    Gosport Borough
    vs
    Harrow Borough
  • 22:00 - 22/01
    Hendon
    vs
    Poole Town
  • 22:00 - 22/01
    Kings Langley
    vs
    Farnborough
  • 22:00 - 22/01
    Merthyr Town
    vs
    Metropolitan Police FC
  • 22:00 - 22/01
    Salisbury
    vs
    Weston-super-Mare
  • 22:00 - 22/01
    Swindon Supermarine
    vs
    Walton Casuals
  • 22:00 - 22/01
    Truro City
    vs
    Hayes & Yeading United
  • 22:00 - 22/01
    Wimborne Town
    vs
    Tiverton Town
  • 22:00 - 22/01
    Yate Town
    vs
    Hartley Wintney
  • Non League Div One: Southern Central
  • 22:00 - 22/01
    AFC Dunstable
    vs
    North Leigh
  • 22:00 - 22/01
    Aylesbury United
    vs
    Wantage Town
  • 22:00 - 22/01
    Barton Rovers
    vs
    Kidlington
  • 22:00 - 22/01
    Berkhamsted
    vs
    FC Romania
  • 22:00 - 22/01
    Biggleswade
    vs
    Waltham Abbey
  • 22:00 - 22/01
    Didcot Town
    vs
    AFC Kempston Rovers
  • 22:00 - 22/01
    Hertford Town
    vs
    Colney Heath
  • 22:00 - 22/01
    Thame
    vs
    Bedford Town
  • 22:00 - 22/01
    Ware
    vs
    St Neots Town
  • 22:00 - 22/01
    Welwyn Garden City
    vs
    Harlow Town
  • 2. Division: Group C
  • 22:00 - 22/01
    Espinho
    vs
    Salgueiros
  • Counties Leagues: Wessex Leagues Premier
  • 22:00 - 22/01
    Alresford Town
    vs
    Brockenhurst
  • 22:00 - 22/01
    Shaftesbury Town
    vs
    Moneyfields
  • 22:00 - 22/01
    Bournemouth FC
    vs
    Cowes Sports FC
  • 22:00 - 22/01
    Baffins Milton Rovers
    vs
    United Services
  • 22:00 - 22/01
    AFC Stoneham
    vs
    AFC Portchester
  • 22:00 - 22/01
    Alton
    vs
    Fareham Town
  • 22:00 - 22/01
    Bashley
    vs
    Amesbury Town
  • 22:00 - 22/01
    Horndean
    vs
    Hamworthy United FC
  • 22:00 - 22/01
    Hythe & Dibden
    vs
    Hamble Club
  • 22:00 - 22/01
    Blackfield & Langley
    vs
    Portland United
  • Counties Leagues: Spartan South Midlands
  • 22:00 - 22/01
    Harpenden Town
    vs
    Broadfields United
  • 22:00 - 22/01
    Holmer Green
    vs
    New Salamis
  • 22:00 - 22/01
    Leverstock Green
    vs
    Aylesbury
  • 22:00 - 22/01
    Crawley Green
    vs
    Dunstable Town
  • 22:00 - 22/01
    Leighton Town
    vs
    Hadley
  • 22:00 - 22/01
    Baldock Town
    vs
    Harefield United
  • 22:00 - 22/01
    Flackwell Heath FC
    vs
    Arlesey Town
  • 22:00 - 22/01
    Milton Keynes Irish
    vs
    London Colney
  • 22:00 - 22/01
    Ardley United
    vs
    Oxhey Jets FC
  • Non League Premier: Isthmian
  • 22:00 - 22/01
    Bishop's Stortford
    vs
    East Thurrock United
  • 22:00 - 22/01
    Bognor Regis Town
    vs
    Potters Bar Town
  • 22:00 - 22/01
    Bowers & Pitsea
    vs
    Merstham
  • 22:00 - 22/01
    Cheshunt
    vs
    Horsham
  • 22:00 - 22/01
    Cray Wanderers
    vs
    Carshalton Athletic
  • 22:00 - 22/01
    Folkestone Invicta
    vs
    Wingate & Finchley
  • 22:00 - 22/01
    Haringey Borough
    vs
    Leatherhead
  • 22:00 - 22/01
    Kingstonian
    vs
    Enfield Town
  • 22:00 - 22/01
    Lewes
    vs
    Brightlingsea Regent
  • 22:00 - 22/01
    Margate
    vs
    Corinthian-Casuals
  • 22:00 - 22/01
    Worthing
    vs
    AFC Hornchurch
  • Non League Div One: Northern West
  • 22:00 - 22/01
    Clitheroe
    vs
    Mossley
  • 22:00 - 22/01
    Colne
    vs
    1874 Northwich
  • 22:00 - 22/01
    Glossop North End
    vs
    Market Drayton Town
  • 22:00 - 22/01
    Kidsgrove Athletic
    vs
    Rylands
  • 22:00 - 22/01
    Leek Town
    vs
    Widnes
  • 22:00 - 22/01
    Marine
    vs
    Kendal Town
  • 22:00 - 22/01
    Prescot Cables
    vs
    Bootle FC
  • 22:00 - 22/01
    Ramsbottom United
    vs
    Runcorn Linnets
  • 22:00 - 22/01
    Trafford
    vs
    City of Liverpool
  • 22:00 - 22/01
    Workington
    vs
    Newcastle Town
  • Non League Div One: Isthmian South East
  • 22:00 - 22/01
    Cray Valley (PM)
    vs
    East Grinstead Town
  • 22:00 - 22/01
    Faversham Town
    vs
    Ramsgate
  • 22:00 - 22/01
    Hastings United
    vs
    Burgess Hill Town
  • 22:00 - 22/01
    Haywards Heath Town
    vs
    Lancing
  • 22:00 - 22/01
    Herne Bay
    vs
    Ashford United
  • 22:00 - 22/01
    Sevenoaks Town
    vs
    Phoenix Sports
  • 22:00 - 22/01
    Sittingbourne
    vs
    Hythe Town
  • 22:00 - 22/01
    Three Bridges
    vs
    Corinthian
  • 22:00 - 22/01
    VCD Athletic
    vs
    Whitstable Town
  • 22:00 - 22/01
    Whitehawk
    vs
    Chichester City
  • Championship
  • 22:00 - 22/01
    Dunfermline Athletic
    vs
    Inverness CT
  • Júniores U19
  • 22:00 - 22/01
    Porto U19
    vs
    Leixões U19
  • 22:00 - 22/01
    Paços de Ferreira U19
    vs
    Braga U19
  • 22:00 - 22/01
    Vizela U19
    vs
    Feirense U19
  • 22:00 - 22/01
    Vitória Guimarães U19
    vs
    Famalicão U19
  • 22:00 - 22/01
    Gil Vicente U19
    vs
    Rio Ave U19
  • 22:00 - 22/01
    Oliveirense U19
    vs
    Tondela U19
  • 22:00 - 22/01
    Nacional U19
    vs
    União de Leiria U19
  • 22:00 - 22/01
    Amora U19
    vs
    Benfica U19
  • 22:00 - 22/01
    Alverca U19
    vs
    Belenenses U19
  • 22:00 - 22/01
    Sporting CP U19
    vs
    Vilafranquense U19
  • 22:00 - 22/01
    Vitória Setúbal U19
    vs
    Académica U19
  • 22:00 - 22/01
    Estoril Praia U19
    vs
    Sacavenense U19
  • League One
  • 22:00 - 22/01
    Burton Albion
    vs
    AFC Wimbledon
  • 22:00 - 22/01
    Cambridge United
    vs
    Crewe Alexandra
  • 22:00 - 22/01
    Charlton Athletic
    vs
    Fleetwood Town
  • 22:00 - 22/01
    Ipswich Town
    vs
    Accrington Stanley
  • 22:00 - 22/01
    Milton Keynes Dons
    vs
    Doncaster Rovers
  • 22:00 - 22/01
    Morecambe
    vs
    Wycombe Wanderers
  • 22:00 - 22/01
    Oxford United
    vs
    Sheffield Wednesday
  • 22:00 - 22/01
    Plymouth Argyle
    vs
    Lincoln City
  • 22:00 - 22/01
    Rotherham United
    vs
    Cheltenham Town
  • 22:00 - 22/01
    Shrewsbury Town
    vs
    Bolton Wanderers
  • 22:00 - 22/01
    Sunderland
    vs
    Portsmouth
  • 22:00 - 22/01
    Wigan Athletic
    vs
    Gillingham
  • Counties Leagues: United Counties League Premier South
  • 22:00 - 22/01
    Cogenhoe United
    vs
    Rugby Town
  • 22:00 - 22/01
    Coventry United
    vs
    Bugbrooke St Michaels
  • 22:00 - 22/01
    Eynesbury Rovers
    vs
    Biggleswade United FC
  • 22:00 - 22/01
    Godmanchester Rovers
    vs
    Wellingborough Town
  • 22:00 - 22/01
    Lutterworth Town
    vs
    Rothwell Corinthians
  • 22:00 - 22/01
    Northampton ON Chenecks
    vs
    Newport Pagnell Town FC
  • 22:00 - 22/01
    Potton United
    vs
    Harborough Town
  • 22:00 - 22/01
    Leicester Road
    vs
    Desborough Town
  • 22:00 - 22/01
    Oadby Town
    vs
    Coventry Sphinx
  • Counties Leagues: United Counties League Premier North
  • 22:00 - 22/01
    Melton Town
    vs
    Heather St Johns
  • 22:00 - 22/01
    Boston Town FC
    vs
    Newark Flowserve
  • 22:00 - 22/01
    Holbeach United
    vs
    Heanor Town
  • 22:00 - 22/01
    Loughborough University
    vs
    Skegness Town
  • 22:00 - 22/01
    Pinchbeck United
    vs
    Gresley
  • 22:00 - 22/01
    Quorn
    vs
    Eastwood Community
  • 22:00 - 22/01
    Selston
    vs
    Deeping Rangers
  • 22:00 - 22/01
    Sleaford Town FC
    vs
    Leicester Nirvana
  • Football League
  • 22:00 - 22/01
    Stirling University
    vs
    Gala Fairydean Rovers
  • 22:00 - 22/01
    Edinburgh University
    vs
    Celtic II
  • 22:00 - 22/01
    Brora Rangers
    vs
    Brechin City
  • 22:00 - 22/01
    Clachnacuddin
    vs
    Keith
  • 22:00 - 22/01
    Formartine United
    vs
    Inverurie Loco Works
  • 22:00 - 22/01
    Forres Mechanics
    vs
    Nairn County
  • 22:00 - 22/01
    Fort William
    vs
    Buckie Thistle
  • 22:00 - 22/01
    Huntly
    vs
    Fraserburgh
  • 22:00 - 22/01
    Lossiemouth
    vs
    Turriff United
  • 22:00 - 22/01
    Strathspey Thistle
    vs
    Deveronvale
  • 22:00 - 22/01
    Spartans
    vs
    Civil Service Strollers
  • 22:00 - 22/01
    Wick Academy
    vs
    Rothes
  • Counties Leagues: Combined Counties Premier North
  • 22:00 - 22/01
    Abbey Rangers
    vs
    Egham Town
  • 22:00 - 22/01
    Ascot United
    vs
    Edgware Town
  • 22:00 - 22/01
    Burnham
    vs
    Holyport
  • 22:00 - 22/01
    Hanworth Villa
    vs
    Spelthorne Sports
  • 22:00 - 22/01
    St. Panteleimon
    vs
    CB Hounslow United
  • 22:00 - 22/01
    Virginia Water
    vs
    Tadley Calleva
  • 22:00 - 22/01
    Wokingham & Emmbrook
    vs
    Southall
  • Championnat National
  • 22:00 - 22/01
    Béké Bembèrèkè
    vs
    Cavaliers
  • 22:00 - 22/01
    Buffles
    vs
    Dynamique Djougou
  • 22:00 - 22/01
    Tonnerre
    vs
    Soleil
  • 22:00 - 22/01
    Dadjè
    vs
    Loto Popo
  • 22:00 - 22/01
    Adjidja
    vs
    AS Cotonou
  • 22:00 - 22/01
    ASPAC
    vs
    Coton Sport Ouidah
  • 22:00 - 22/01
    Avrankou Omnisport
    vs
    JAC
  • 22:00 - 22/01
    ASOS
    vs
    JSP
  • 22:00 - 22/01
    Djeffa
    vs
    Dragons
  • 22:00 - 22/01
    Ayema
    vs
    USSK
  • Segunda Division RFEF: Group 5
  • 22:00 - 22/01
    Granada II
    vs
    Hércules
  • Counties Leagues: Hellenic League Premier
  • 22:00 - 22/01
    Brimscombe & Thrupp
    vs
    Shrivenham
  • 22:00 - 22/01
    Corsham Town
    vs
    Chipping Sodbury Town
  • 22:00 - 22/01
    Cribbs
    vs
    Westbury United
  • 22:00 - 22/01
    Fairford Town FC
    vs
    Roman Glass St George
  • 22:00 - 22/01
    Hereford Lads Club
    vs
    Calne Town FC
  • 22:00 - 22/01
    Longlevens
    vs
    Bradford Town
  • 22:00 - 22/01
    Lydney Town
    vs
    Westfields
  • 22:00 - 22/01
    Wootton Bassett Town
    vs
    Malvern Town
  • 22:00 - 22/01
    Thornbury Town
    vs
    Hallen
  • 22:00 - 22/01
    Tuffley Rovers
    vs
    Bishop's Cleeve
  • Tercera - Group 15
  • 22:00 - 22/01
    Valle Egüés
    vs
    Avance Ezcabarte
  • 22:00 - 22/01
    Beti Onak
    vs
    Pamplona
  • 23:00 - 22/01
    Txantrea
    vs
    Subiza
  • CFA Group C
  • 22:00 - 22/01
    Jura Sud Foot
    vs
    Fréjus St-Raphaël
  • 22:00 - 22/01
    Olympique Lyonnais II
    vs
    Martigues
  • 00:00 - 23/01
    Aubagne
    vs
    Chasselay MDA
  • 00:00 - 23/01
    Hyères
    vs
    Toulon
  • 00:00 - 23/01
    Louhans-Cuiseaux
    vs
    Lyon Duchère
  • 00:00 - 23/01
    Marignane Gignac
    vs
    Rumilly Vallieres
  • 00:00 - 23/01
    Grasse
    vs
    Monaco II
  • 00:00 - 23/01
    Olympique Marseille II
    vs
    Saint-Priest
  • Non League Div One: Southern South
  • 22:00 - 22/01
    Bideford
    vs
    Highworth Town
  • 22:00 - 22/01
    Bristol Manor Farm
    vs
    Evesham United
  • 22:00 - 22/01
    Cinderford Town
    vs
    Barnstaple Town
  • 22:00 - 22/01
    Cirencester Town
    vs
    AFC Totton
  • 22:00 - 22/01
    Lymington Town
    vs
    Melksham Town
  • 22:00 - 22/01
    Mangotsfield United
    vs
    Willand Rovers
  • 22:00 - 22/01
    Paulton Rovers
    vs
    Plymouth Parkway
  • 22:00 - 22/01
    Slimbridge
    vs
    Sholing
  • 22:00 - 22/01
    Winchester City
    vs
    Frome Town
  • Non League Div One: Isthmian South Central
  • 22:00 - 22/01
    Ashford Town (Middlesex)
    vs
    Westfield
  • 22:00 - 22/01
    Bracknell Town
    vs
    Thatcham Town
  • 22:00 - 22/01
    Chalfont St Peter
    vs
    Chertsey Town
  • 22:00 - 22/01
    Chipstead
    vs
    Tooting & Mitcham United
  • 22:00 - 22/01
    Hanwell Town
    vs
    Uxbridge
  • 22:00 - 22/01
    Northwood
    vs
    Marlow
  • 22:00 - 22/01
    South Park
    vs
    Mole Valley SCR
  • 22:00 - 22/01
    Staines Town
    vs
    Binfield
  • Counties Leagues: Essex Senior League
  • 22:00 - 22/01
    Clapton
    vs
    Athletic Newham
  • 22:00 - 22/01
    Hoddesdon Town
    vs
    Sporting Bengal United
  • 22:00 - 22/01
    Redbridge
    vs
    Takeley
  • 22:00 - 22/01
    Saffron Walden Town FC
    vs
    White Ensign
  • 22:00 - 22/01
    Sawbridgeworth Town
    vs
    FC Clacton
  • 22:00 - 22/01
    Southend Manor
    vs
    Woodford Town
  • 22:00 - 22/01
    St Margaretsbury
    vs
    Little Oakley
  • 22:00 - 22/01
    Stansted
    vs
    Cockfosters
  • 22:00 - 22/01
    Stanway Rovers FC
    vs
    West Essex
  • 22:00 - 22/01
    Waltham Forest
    vs
    Enfield 1893
  • Segunda Division RFEF: Group 1
  • 22:00 - 22/01
    Leganés II
    vs
    Ceares
  • 23:00 - 22/01
    Bergantiños
    vs
    Langreo
  • 23:00 - 22/01
    Marino de Luanco
    vs
    Real Avilés
  • 01:00 - 23/01
    Arenteiro
    vs
    Arosa
  • Non League Div One: Northern Midlands
  • 22:00 - 22/01
    Belper Town
    vs
    Stamford
  • 22:00 - 22/01
    Corby Town
    vs
    Coleshill Town
  • 22:00 - 22/01
    Daventry Town
    vs
    Spalding United
  • 22:00 - 22/01
    Halesowen Town
    vs
    Yaxley FC
  • 22:00 - 22/01
    Histon
    vs
    Chasetown
  • 22:00 - 22/01
    Loughborough Dynamo
    vs
    Carlton Town
  • 22:00 - 22/01
    Shepshed Dynamo
    vs
    Cambridge City
  • 22:00 - 22/01
    Soham Town Rangers
    vs
    Ilkeston Town
  • 22:00 - 22/01
    Sporting Khalsa
    vs
    Sutton Coldfield Town
  • 22:00 - 22/01
    Wisbech Town
    vs
    Bedworth United
  • League Two
  • 22:00 - 22/01
    Cowdenbeath
    vs
    Stranraer
  • Counties Leagues: Southern Counties East
  • 22:00 - 22/01
    Fisher
    vs
    Erith Town
  • 22:00 - 22/01
    Kennington
    vs
    Holmesdale
  • 22:00 - 22/01
    Lordswood
    vs
    Canterbury City
  • 22:00 - 22/01
    Punjab United
    vs
    Erith & Belvedere
  • 22:00 - 22/01
    Tower Hamlets
    vs
    K Sports
  • Vanarama National League South
  • 22:00 - 22/01
    Bath City
    vs
    Eastbourne Borough
  • 22:00 - 22/01
    Billericay Town
    vs
    Havant & Waterlooville
  • 22:00 - 22/01
    Braintree Town
    vs
    Slough Town
  • 22:00 - 22/01
    Dartford
    vs
    Hampton & Richmond
  • 22:00 - 22/01
    Dorking Wanderers
    vs
    Ebbsfleet United
  • 22:00 - 22/01
    Dulwich Hamlet
    vs
    Concord Rangers
  • 22:00 - 22/01
    Hungerford Town
    vs
    Chelmsford City
  • 22:00 - 22/01
    St Albans City
    vs
    Maidstone United
  • 22:00 - 22/01
    Tonbridge Angels
    vs
    Hemel Hempstead Town
  • 22:00 - 22/01
    Welling United
    vs
    Oxford City
  • Tercera - Group 8
  • 22:00 - 22/01
    Salamanca II
    vs
    Ciudad Rodrigo
  • 22:00 - 22/01
    Colegios Diocesanos
    vs
    Numancia II
  • 22:15 - 22/01
    Bembibre
    vs
    Atlético Astorga
  • U20 League
  • 22:00 - 22/01
    Guadalajara U20
    vs
    Querétaro U20
  • 22:00 - 22/01
    León U20
    vs
    Pachuca U20
  • 22:00 - 22/01
    América U20
    vs
    Atlas U20
  • 22:00 - 22/01
    Monterrey U20
    vs
    Cruz Azul U20
  • League One
  • 22:00 - 22/01
    East Fife
    vs
    Falkirk
  • 22:00 - 22/01
    Clyde
    vs
    Queen's Park
  • Non League Premier: Northern
  • 22:00 - 22/01
    Ashton United
    vs
    Lancaster City
  • 22:00 - 22/01
    Atherton Collieries
    vs
    Stafford Rangers
  • 22:00 - 22/01
    Basford United
    vs
    Nantwich Town
  • 22:00 - 22/01
    United of Manchester
    vs
    Stalybridge Celtic
  • 22:00 - 22/01
    Hyde United
    vs
    Whitby Town
  • 22:00 - 22/01
    Matlock Town
    vs
    Bamber Bridge
  • 22:00 - 22/01
    Mickleover Sports
    vs
    Witton Albion
  • 22:00 - 22/01
    Morpeth Town
    vs
    Buxton
  • 22:00 - 22/01
    Radcliffe Borough
    vs
    Gainsborough Trinity
  • 22:00 - 22/01
    Scarborough Athletic
    vs
    Grantham Town
  • 22:00 - 22/01
    Warrington Town
    vs
    South Shields
  • Tercera - Group 2
  • 22:00 - 22/01
    Sporting Gijon II
    vs
    Llanes
  • 01:00 - 23/01
    Roces
    vs
    Covadonga
  • Premier League
  • 22:00 - 22/01
    Karela
    vs
    Hearts of Oak
  • 22:00 - 22/01
    Accra Lions
    vs
    Ashanti Gold
  • Counties Leagues: Southern Combination League Premier
  • 22:00 - 22/01
    Varndeanians
    vs
    Uckfield Town
  • 22:00 - 22/01
    Alfold
    vs
    Steyning Town
  • 22:00 - 22/01
    Bexhill United
    vs
    Peacehaven & Telscombe
  • 22:00 - 22/01
    Broadbridge Heath
    vs
    Littlehampton Town
  • 22:00 - 22/01
    Crawley Down Gatwick
    vs
    Newhaven
  • 22:00 - 22/01
    East Preston
    vs
    Loxwood
  • 22:00 - 22/01
    Eastbourne United
    vs
    Hassocks
  • 22:00 - 22/01
    Lingfield
    vs
    Little Common
  • 22:00 - 22/01
    Pagham
    vs
    Horsham YMCA
  • 22:00 - 22/01
    Saltdean United
    vs
    Eastbourne Town
  • Tercera - Group 11
  • 22:00 - 22/01
    San Rafael
    vs
    Felanitx
  • 22:00 - 22/01
    PE Sant Jordi
    vs
    Inter Ibiza
  • 22:00 - 22/01
    Llosetense
    vs
    Serverense
  • 23:00 - 22/01
    Platges de Calvià
    vs
    Manacor
  • 23:00 - 22/01
    Rotlet Molinar
    vs
    Campos
  • 23:00 - 22/01
    Poblense
    vs
    Portmany
  • Vanarama National League North
  • 22:00 - 22/01
    Fylde
    vs
    Guiseley
  • 22:00 - 22/01
    AFC Telford United
    vs
    Darlington
  • 22:00 - 22/01
    Alfreton Town
    vs
    Blyth Spartans
  • 22:00 - 22/01
    Brackley Town
    vs
    Chorley
  • 22:00 - 22/01
    Bradford Park Avenue
    vs
    Kettering Town
  • 22:00 - 22/01
    Curzon Ashton
    vs
    Chester
  • 22:00 - 22/01
    Farsley Celtic
    vs
    Hereford
  • 22:00 - 22/01
    Gateshead
    vs
    Leamington
  • 22:00 - 22/01
    Gloucester City
    vs
    Southport
  • 22:00 - 22/01
    Kidderminster Harriers
    vs
    York City
  • 22:00 - 22/01
    Spennymoor Town
    vs
    Boston United
  • 1. Division
  • 22:00 - 22/01
    Paphos
    vs
    Apollon
  • 00:00 - 23/01
    AEL
    vs
    Ethnikos Achna
  • Super League
  • 22:15 - 22/01
    OFI
    vs
    Panaitolikos
  • 00:30 - 23/01
    Ionikos
    vs
    Panathinaikos
  • Tercera - Group 4
  • 22:30 - 22/01
    Pasaia KE
    vs
    Beasain
  • 23:00 - 22/01
    Amurrio
    vs
    Santutxu
  • 23:30 - 22/01
    Uritarra
    vs
    Deportivo Alaves II
  • Segunda Division RFEF: Group 2
  • 22:30 - 22/01
    Mutilvera
    vs
    Logroñés II
  • 22:30 - 22/01
    Burgos Promesas
    vs
    Ardoi
  • 00:00 - 23/01
    Laredo
    vs
    Sestao River
  • CFA Group D
  • 23:00 - 22/01
    Andrézieux
    vs
    Les Herbiers
  • 23:00 - 22/01
    Yzeure
    vs
    Bergerac
  • 00:00 - 23/01
    Angoulême
    vs
    Stade Montois
  • 00:00 - 23/01
    Trélissac
    vs
    Béziers
  • 00:00 - 23/01
    Colomiers US
    vs
    Angers SCO II
  • 00:00 - 23/01
    Nantes II
    vs
    Le Puy F.43 Auvergne
  • 00:00 - 23/01
    Canet Roussillon
    vs
    Bourges Foot 18
  • 02:00 - 23/01
    Chamalières
    vs
    Montpellier II
  • Tercera - Group 5
  • 23:00 - 22/01
    Vilafranca
    vs
    Castelldefels
  • 23:00 - 22/01
    Ascó
    vs
    Granollers
  • CFA Group B
  • 23:00 - 22/01
    Haguenau
    vs
    Épinal
  • 23:00 - 22/01
    Lens II
    vs
    St Maur Lusitanos
  • 23:00 - 22/01
    Reims II
    vs
    Sainte Geneviève
  • 00:00 - 23/01
    Bobigny
    vs
    Schiltigheim
  • 00:00 - 23/01
    Fleury 91
    vs
    Beauvais
  • 00:00 - 23/01
    Olympique St Quentin
    vs
    Metz II
  • 00:00 - 23/01
    Auxerre II
    vs
    Belfort
  • 00:30 - 23/01
    Gobelins
    vs
    Entente SSG
  • Primera Division RFEF: Group 2
  • 23:00 - 22/01
    Cornellà
    vs
    San Fernando CD
  • 23:00 - 22/01
    Alcoyano
    vs
    Real Madrid II
  • 23:00 - 22/01
    Albacete
    vs
    Sabadell
  • 01:00 - 23/01
    Barcelona II
    vs
    UCAM Murcia
  • 01:00 - 23/01
    FC Andorra
    vs
    Llagostera-Costa Brava
  • GFA League
  • 23:00 - 22/01
    Steve Biko
    vs
    Samger
  • 23:00 - 22/01
    Waa Banjul Football
    vs
    Real de Banjul
  • 23:00 - 22/01
    Sporting Real FC
    vs
    Fortune
  • Primera Division RFEF: Group 1
  • 23:00 - 22/01
    Cultural Leonesa
    vs
    Real Unión
  • 23:00 - 22/01
    SS Reyes
    vs
    Celta de Vigo II
  • 01:00 - 23/01
    Athletic Club II
    vs
    Extremadura UD
  • 01:00 - 23/01
    Real Valladolid II
    vs
    Tudelano
  • 01:00 - 23/01
    SD Logroñés
    vs
    Racing Santander
  • Tercera - Group 12
  • 23:30 - 22/01
    Santa Úrsula
    vs
    Buzanada
  • 00:00 - 23/01
    Las Palmas III
    vs
    La Cuadra
  • 00:30 - 23/01
    Unión Sur Yaiza
    vs
    Unión Viera
  • Liga Nacional Juvenil: Group 16
  • 23:45 - 22/01
    Lezkairu U19
    vs
    Izarra U19
  • 00:30 - 23/01
    Lagunak U19
    vs
    Tudelano U19 II
  • National 3: Hauts-de-France
  • 00:00 - 23/01
    Lille II
    vs
    Croix Football IC
  • 00:00 - 23/01
    Saint-Omer
    vs
    Amiens AC
  • 00:00 - 23/01
    Boulogne II
    vs
    Valenciennes II
  • 00:00 - 23/01
    Maubeuge
    vs
    Feignies-Aulnoye
  • 00:00 - 23/01
    Wasquehal
    vs
    Vimy
  • 02:00 - 23/01
    Olympique Marcquois
    vs
    Le Touquet
  • National 3: Centre-Val de Loire
  • 00:00 - 23/01
    Montargis
    vs
    Saint-Jean-le-Blanc
  • 00:30 - 23/01
    Avoine OCC
    vs
    Tourangeau
  • 01:00 - 23/01
    Montlouis
    vs
    Saran Municipal
  • 01:00 - 23/01
    Déols
    vs
    Vierzon
  • National 3: Normandie
  • 00:00 - 23/01
    Alencon
    vs
    Dieppe
  • 00:00 - 23/01
    Vire
    vs
    Avranches II
  • 00:00 - 23/01
    AG Caennaise
    vs
    Saint-Lo Manche
  • 01:00 - 23/01
    Évreux 27
    vs
    Oissel CMS
  • National 3: Pays de la Loire
  • 00:00 - 23/01
    Laval II
    vs
    Sablé
  • 00:00 - 23/01
    La Roche
    vs
    Saumur
  • 00:00 - 23/01
    Pouzauges Réaumur
    vs
    La Chataigneraie
  • 00:00 - 23/01
    Le Mans II
    vs
    Changé
  • 00:30 - 23/01
    Fontenay Vendée Foot
    vs
    Challans
  • 01:00 - 23/01
    Sautron
    vs
    USSA Vertou
  • CFA Group A
  • 00:00 - 23/01
    Blois
    vs
    Saint-Malo
  • 00:00 - 23/01
    C' Chartres
    vs
    Romorantin
  • 00:00 - 23/01
    Chateaubriant Voltigeurs
    vs
    Granville
  • 00:00 - 23/01
    St-Pryvé St-Hilaire
    vs
    Stade Plabennec
  • 00:00 - 23/01
    Guingamp II
    vs
    Vitré
  • 00:00 - 23/01
    Lorient II
    vs
    Versailles
  • 00:00 - 23/01
    Rouen
    vs
    Poissy
  • 00:30 - 23/01
    Vannes
    vs
    Caen II
  • National 3: Grand-Est
  • 00:00 - 23/01
    Mulhouse
    vs
    Amneville
  • National 3: Nouvelle-Aquitaine
  • 00:00 - 23/01
    Aviron Bayonnais
    vs
    Chauvigny
  • 00:30 - 23/01
    Neuville
    vs
    Anglet Genets
  • 00:30 - 23/01
    Poitiers
    vs
    Lège-Cap-Ferret
  • 01:00 - 23/01
    Cognac
    vs
    Tartas-St Yaguen
  • 01:00 - 23/01
    Bressuire
    vs
    Bordeaux II
  • 01:00 - 23/01
    Libourne
    vs