Lịch Thi Đấu Bóng Đá 24h hôm nay và ngày mai

  • Premier League
  • 19:30 - 04/12
    West Ham United
    vs
    Chelsea
  • 22:00 - 04/12
    Newcastle United
    vs
    Burnley
  • 22:00 - 04/12
    Southampton
    vs
    Brighton & Hove Albion
  • 22:00 - 04/12
    Wolverhampton Wanderers
    vs
    Liverpool
  • 00:30 - 05/12
    Watford
    vs
    Manchester City
  • La Liga
  • 20:00 - 04/12
    Sevilla
    vs
    Villarreal
  • 22:15 - 04/12
    FC Barcelona
    vs
    Real Betis
  • 00:30 - 05/12
    Atlético Madrid
    vs
    Mallorca
  • 03:00 - 05/12
    Real Sociedad
    vs
    Real Madrid
  • Bundesliga
  • 21:30 - 04/12
    Bayer 04 Leverkusen
    vs
    SpVgg Greuther Fürth
  • 21:30 - 04/12
    TSG Hoffenheim
    vs
    Eintracht Frankfurt
  • 21:30 - 04/12
    FSV Mainz 05
    vs
    VfL Wolfsburg
  • 21:30 - 04/12
    FC Augsburg
    vs
    VfL Bochum 1848
  • 21:30 - 04/12
    DSC Arminia Bielefeld
    vs
    FC Köln
  • 00:30 - 05/12
    Borussia Dortmund
    vs
    FC Bayern München
  • Serie A
  • 21:00 - 04/12
    Milan
    vs
    Salernitana
  • 00:00 - 05/12
    Roma
    vs
    Inter
  • 02:45 - 05/12
    Napoli
    vs
    Atalanta
  • Ligue 1
  • 23:00 - 04/12
    Olympique Marseille
    vs
    Brest
  • 01:00 - 05/12
    Lille
    vs
    Troyes
  • 03:00 - 05/12
    Lens
    vs
    Paris Saint Germain
  • J-League
  • 12:00 - 04/12
    Vegalta Sendai
    vs
    Kashima Antlers
  • 12:00 - 04/12
    Kashiwa Reysol
    vs
    Oita Trinita
  • 12:00 - 04/12
    Tokyo
    vs
    Avispa Fukuoka
  • 12:00 - 04/12
    Yokohama F. Marinos
    vs
    Kawasaki Frontale
  • 12:00 - 04/12
    Yokohama
    vs
    Consadole Sapporo
  • 12:00 - 04/12
    Shimizu S-Pulse
    vs
    Cerezo Osaka
  • 12:00 - 04/12
    Nagoya Grampus
    vs
    Urawa Reds
  • 12:00 - 04/12
    Gamba Osaka
    vs
    Shonan Bellmare
  • 12:00 - 04/12
    Tokushima Vortis
    vs
    Sanfrecce Hiroshima
  • 12:00 - 04/12
    Sagan Tosu
    vs
    Vissel Kobe
  • K-League 1
  • 13:00 - 04/12
    Pohang Steelers
    vs
    Seoul
  • 13:00 - 04/12
    Gangwon
    vs
    Seongnam
  • 13:00 - 04/12
    Gwangju
    vs
    Incheon United
  • Major League Soccer
  • 06:30 - 05/12
    Portland Timbers
    vs
    Real Salt Lake
  • Liga MX
  • 10:00 - 05/12
    León
    vs
    Tigres UANL
  • Pro League
  • 22:15 - 04/12
    OH Leuven
    vs
    Gent
  • 00:30 - 05/12
    Kortrijk
    vs
    Cercle Brugge
  • 00:30 - 05/12
    KV Oostende
    vs
    AS Eupen
  • 02:45 - 05/12
    Club Brugge
    vs
    RFC Seraing
  • FA Cup
  • 19:45 - 04/12
    Buxton
    vs
    Morecambe
  • 22:00 - 04/12
    Burton Albion
    vs
    Port Vale
  • 22:00 - 04/12
    Leyton Orient
    vs
    Tranmere Rovers
  • 22:00 - 04/12
    Doncaster Rovers
    vs
    Mansfield Town
  • 22:00 - 04/12
    Walsall
    vs
    Swindon Town
  • 22:00 - 04/12
    Carlisle United
    vs
    Shrewsbury Town
  • 22:00 - 04/12
    Portsmouth
    vs
    Harrogate Town
  • 22:00 - 04/12
    Bristol Rovers
    vs
    Sutton United
  • 22:00 - 04/12
    Lincoln City
    vs
    Hartlepool United
  • 22:00 - 04/12
    AFC Wimbledon
    vs
    Cheltenham Town
  • 22:00 - 04/12
    Cambridge United
    vs
    Exeter City
  • 22:00 - 04/12
    Ipswich Town
    vs
    Barrow
  • 00:30 - 05/12
    Yeovil Town
    vs
    Stevenage
  • Championship
  • 19:30 - 04/12
    Coventry City
    vs
    West Bromwich Albion
  • 22:00 - 04/12
    Barnsley
    vs
    Huddersfield Town
  • 22:00 - 04/12
    Blackburn Rovers
    vs
    Preston North End
  • 22:00 - 04/12
    Blackpool
    vs
    Luton Town
  • 22:00 - 04/12
    Bristol City
    vs
    Derby County
  • 22:00 - 04/12
    Cardiff City
    vs
    Sheffield United
  • 22:00 - 04/12
    Middlesbrough
    vs
    Swansea City
  • 22:00 - 04/12
    Millwall
    vs
    Birmingham City
  • 22:00 - 04/12
    Nottingham Forest
    vs
    Peterborough United
  • 22:00 - 04/12
    Reading
    vs
    Hull City
  • Super League
  • 00:00 - 05/12
    Zürich
    vs
    Luzern
  • 02:30 - 05/12
    Young Boys
    vs
    Servette
  • Allsvenskan
  • 21:00 - 04/12
    AIK
    vs
    Sirius
  • 21:00 - 04/12
    Häcken
    vs
    Djurgården
  • 21:00 - 04/12
    Hammarby
    vs
    Kalmar
  • 21:00 - 04/12
    Norrköping
    vs
    IFK Göteborg
  • 21:00 - 04/12
    Malmö FF
    vs
    Halmstad
  • 21:00 - 04/12
    Varberg BoIS
    vs
    Mjällby
  • 21:00 - 04/12
    Örebro
    vs
    Elfsborg
  • 21:00 - 04/12
    Östersunds FK
    vs
    Degerfors
  • Liga Nacional Juvenil: Group 8
  • 00:00 - 04/12
    Vilamarxant U19
    vs
    Elche U19 II
  • 02:00 - 04/12
    Alzira U19 II
    vs
    Patacona U19
  • 16:30 - 04/12
    Alboraya U19 II
    vs
    Castellón U19
  • 22:00 - 04/12
    Torre Levante U19 II
    vs
    Villarreal U19 II
  • 23:00 - 04/12
    Intercity U19
    vs
    Intangco U19
  • 23:00 - 04/12
    Catarroja U19
    vs
    Torrent U19
  • 00:00 - 05/12
    Valencia U19 II
    vs
    Celtic Elche U19
  • 00:00 - 05/12
    Atlético Benidorm U19
    vs
    Alcoyano U19
  • 01:30 - 05/12
    Racing Algemesí U19
    vs
    Levante U19 II
  • Liga Nacional Juvenil: Group 6
  • 00:30 - 04/12
    Actur Pablo Iglesias U19
    vs
    Amistad U19
  • 17:00 - 04/12
    Balsas Picarral U19
    vs
    Real Zaragoza U19 II
  • 18:00 - 04/12
    Huesca U19
    vs
    Ejea U19
  • 18:00 - 04/12
    Teruel U19
    vs
    Utebo U19
  • 19:00 - 04/12
    Racing Club Zaragoza U19
    vs
    Alcañiz U19
  • 21:45 - 04/12
    Calatayud U19
    vs
    CD San Gregorio U19
  • 22:00 - 04/12
    Ebro U19 II
    vs
    Oliver U19
  • 23:00 - 04/12
    Fraga U19
    vs
    El Olivar U19
  • 00:00 - 05/12
    Santo Domingo U19
    vs
    Escuela U19
  • Alagoano U20
  • 01:00 - 04/12
    Guarany Alagoano U20
    vs
    CRB U20
  • Liga Nacional Juvenil: Group 12
  • 01:30 - 04/12
    Leganés U19 II
    vs
    Boadilla U19
  • 16:00 - 04/12
    Rayo Vallecano U19 II
    vs
    Sporting Hortaleza U19
  • 18:00 - 04/12
    EMF Aluche U19
    vs
    Alcorcón U19 II
  • 22:00 - 04/12
    Móstoles U19
    vs
    Atl Madrileño U19 II
  • 22:00 - 04/12
    Atlético Pinto U19
    vs
    Unión Adarve U19 II
  • 22:00 - 04/12
    Aravaca U19
    vs
    Getafe U19 II
  • 02:00 - 05/12
    Rayo Alcobendas U19
    vs
    Los Yébenes SB U19
  • Liga Nacional Juvenil: Group 10
  • 01:30 - 04/12
    Lorca CFB U19
    vs
    Ranero U19
  • 22:30 - 04/12
    UCAM Murcia U19
    vs
    Lorquí U19
  • 23:00 - 04/12
    Beniaján U19
    vs
    EF Murcia Promesas U19
  • 23:00 - 04/12
    Pinatar U19
    vs
    Torre Pacheco U19
  • Liga Nacional Juvenil: Group 15
  • 02:00 - 04/12
    Illescas U19
    vs
    Albacete U19 II
  • 02:00 - 04/12
    Manchego U19
    vs
    Toledo U19
  • 22:00 - 04/12
    GoalSoccer U19
    vs
    Valdepeñas U19
  • 22:30 - 04/12
    EFB Miguelturra U19
    vs
    Sporting Alcázar U19
  • 22:30 - 04/12
    Mora U19
    vs
    Ciudad de Talavera U19
  • 22:30 - 04/12
    Atlético Tomelloso U19
    vs
    Azuqueca U19
  • 22:30 - 04/12
    Élite Talavera U19
    vs
    Miguelturreño U19
  • Liga Nacional Juvenil: Group 17
  • 02:00 - 04/12
    Laredo U19
    vs
    Revilla U19
  • 16:00 - 04/12
    Amistad Sniace U19
    vs
    Vimenor U19
  • 17:45 - 04/12
    Cartes U19
    vs
    Marina Sport U19 II
  • 22:00 - 04/12
    Bansander U19 II
    vs
    Textil Escudo U19
  • 23:00 - 04/12
    Colindres U19
    vs
    Atlético Perines U19 II
  • 23:00 - 04/12
    Rayo Santa Cruz U19
    vs
    Racing Santander U19 II
  • Second Amateur Division: VFV A
  • 02:00 - 04/12
    Oudenaarde
    vs
    Gent-Zeehaven
  • 01:00 - 05/12
    Dikkelvenne
    vs
    Harelbeke
  • 01:30 - 05/12
    Ninove
    vs
    RFC Wetteren
  • 01:30 - 05/12
    Ronse
    vs
    Gullegem
  • Counties Leagues: Northern League One
  • 02:30 - 04/12
    Consett AFC
    vs
    Whickham
  • 02:45 - 04/12
    West Auckland Town
    vs
    West Allotment Celtic
  • 22:00 - 04/12
    Billingham Town
    vs
    Newcastle Benfield FC
  • 22:00 - 04/12
    Crook Town AFC
    vs
    Sunderland Ryhope CW
  • 22:00 - 04/12
    Newton Aycliffe
    vs
    Seaham Red Star
  • 22:00 - 04/12
    Penrith AFC
    vs
    Redcar Athletic
  • 22:00 - 04/12
    Sunderland RCA
    vs
    North Shields
  • 22:00 - 04/12
    Thornaby
    vs
    Bishop Auckland
  • 22:00 - 04/12
    Whitley Bay FC
    vs
    Ashington AFC
  • 22:00 - 04/12
    Guisborough Town
    vs
    Northallerton Town
  • FAW Championship
  • 02:30 - 04/12
    Conwy Borough
    vs
    Llangefni Town
  • 21:00 - 04/12
    Port Talbot Town
    vs
    Swansea University
  • 21:00 - 04/12
    Llantwit Major
    vs
    Briton Ferry
  • 21:00 - 04/12
    Undy Athletic
    vs
    Cwmbran Celtic
  • 21:00 - 04/12
    Trefelin
    vs
    Carmarthen Town
  • 21:00 - 04/12
    Llanrhaeadr
    vs
    Prestatyn Town
  • 21:30 - 04/12
    Llandudno
    vs
    Guilsfield
  • 21:30 - 04/12
    Ruthin Town
    vs
    Penrhyncoch
  • 21:30 - 04/12
    Holyhead Hotspur
    vs
    Airbus UK
  • 21:30 - 04/12
    Llanidloes Town
    vs
    Holywell
  • Counties Leagues: Northern Counties East
  • 02:45 - 04/12
    Athersley Recreation
    vs
    Penistone Church
  • 22:00 - 04/12
    Albion Sports
    vs
    Winterton Rangers FC
  • 22:00 - 04/12
    Barton Town Old Boys
    vs
    Hemsworth MW
  • 22:00 - 04/12
    Bottesford Town
    vs
    Goole
  • 22:00 - 04/12
    Eccleshill United
    vs
    AFC Mansfield
  • 22:00 - 04/12
    Garforth Town
    vs
    AFC Emley
  • 22:00 - 04/12
    Handsworth Parramore
    vs
    Grimsby Borough
  • 22:00 - 04/12
    Sherwood Colliery
    vs
    Knaresborough Town
  • 22:00 - 04/12
    Staveley MW
    vs
    Maltby Main
  • 22:00 - 04/12
    Thackley
    vs
    Silsden
  • Counties Leagues: Midland League Premier
  • 02:45 - 04/12
    Uttoxeter Town
    vs
    Hanley Town
  • 22:00 - 04/12
    Boldmere St Michaels
    vs
    Lichfield City
  • 22:00 - 04/12
    Racing Club Warwick
    vs
    Stourport Swifts
  • 22:00 - 04/12
    Romulus
    vs
    Lye Town
  • 22:00 - 04/12
    Shifnal Town FC
    vs
    Bewdley Town
  • 22:00 - 04/12
    Stone Old Alleynians
    vs
    Haughmond
  • 22:00 - 04/12
    Tividale
    vs
    Worcester City
  • 22:00 - 04/12
    Walsall Wood
    vs
    Wolverhampton Casuals
  • 22:00 - 04/12
    Whitchurch Alport
    vs
    Highgate United
  • First Division
  • 03:00 - 04/12
    Swieqi
    vs
    Qrendi
  • 20:00 - 04/12
    St. George's
    vs
    Mqabba
  • 20:00 - 04/12
    San Gwann
    vs
    Marsaxlokk
  • 00:00 - 05/12
    Zebbug Rangers
    vs
    Mgarr
  • 00:00 - 05/12
    Tarxien Rainbows
    vs
    Marsa
  • Liga Nacional Juvenil: Group 11
  • 03:00 - 04/12
    Badajoz U19 II
    vs
    CD Coria U19
  • 18:00 - 04/12
    Villafranca U19
    vs
    Plasencia U19
  • 22:00 - 04/12
    La Cruz U19 II
    vs
    CP Don Bosco U19
  • 22:00 - 04/12
    Cacereño U19
    vs
    Olivenza U19
  • 22:00 - 04/12
    Jerez U19
    vs
    Mérida U19
  • 22:30 - 04/12
    Montijo U19
    vs
    Moralo U19
  • 22:30 - 04/12
    Emérita Augusta U19
    vs
    Castuera U19
  • 23:00 - 04/12
    Valdelacalzada U19
    vs
    Extremadura UD U19
  • Tunisia Cup
  • 06:00 - 04/12
    Ariana
    vs
    Menzel Bouzelfa
  • 06:00 - 04/12
    Union Ksibet Mediouni
    vs
    Djelma
  • 06:00 - 04/12
    Rogba Tataouine
    vs
    Feriana
  • 06:00 - 04/12
    Degueche
    vs
    Lela
  • 06:00 - 04/12
    MS Métlaoui
    vs
    WS Al Hamma
  • 06:00 - 04/12
    Kasserine
    vs
    Hilal Redaief
  • 06:00 - 04/12
    Sportive Kebili
    vs
    LPTA Tozeur
  • 06:00 - 04/12
    Aigle Téboulba
    vs
    Enfida Sports
  • 06:00 - 04/12
    Moknine
    vs
    CS Hilalien
  • 06:00 - 04/12
    Sahline
    vs
    Al Ahly Hajri
  • 06:00 - 04/12
    Kerkennah
    vs
    AS Agareb
  • 06:00 - 04/12
    Meknassi
    vs
    Jebeniana
  • 06:00 - 04/12
    Marsa
    vs
    Jedaida
  • 06:00 - 04/12
    ES Bouhajla
    vs
    Olympique du Kef
  • 06:00 - 04/12
    Oueslatia
    vs
    CS Makthar
  • 06:00 - 04/12
    Bouselem
    vs
    CS Hajeb Layoun
  • 06:00 - 04/12
    Jérissa
    vs
    Wydad Sers
  • 06:00 - 04/12
    Sbikha
    vs
    Sbeitla
  • 06:00 - 04/12
    ES Fahs
    vs
    Seliana
  • 06:00 - 04/12
    Jeunesse Sportive Omrane
    vs
    Grombalia Sports
  • 06:00 - 04/12
    Hammamet
    vs
    STIR S Zarzouna
  • 06:00 - 04/12
    Menzel Abderrahmane
    vs
    US Borj Cédria
  • 06:00 - 04/12
    Menzel Bourguiba
    vs
    Béni-Khalled
  • 06:00 - 04/12
    SS Gafsa
    vs
    Zitouna Chommakh
  • U19 League
  • 06:00 - 04/12
    Cukaricki U19
    vs
    Voždovac U19
  • 06:00 - 04/12
    Crvena Zvezda U19
    vs
    IMT Novi Beograd U19
  • 06:00 - 04/12
    Grafičar U19
    vs
    Zemun U19
  • 06:00 - 04/12
    Mladost Lučani U19
    vs
    Rad U19
  • 06:00 - 04/12
    Vojvodina U19
    vs
    Brodarac U19
  • 06:00 - 04/12
    Partizan U19
    vs
    Radnički Kragujevac U19
  • Liga Premier Serie A
  • 06:00 - 04/12
    Coras de Nayarit
    vs
    Mazorqueros
  • 06:00 - 04/12
    Yalmakan
    vs
    Cafetaleros de Tapachula
  • 06:00 - 04/12
    Atlético Saltillo
    vs
    Inter Playa del Carmen
  • 06:00 - 04/12
    Durango
    vs
    Reboceros La Piedad
  • 08:00 - 05/12
    Cafetaleros de Tapachula
    vs
    Coras de Nayarit
  • 09:00 - 05/12
    Durango
    vs
    Atlético Saltillo
  • Primera C
  • 06:00 - 04/12
    Argentino Merlo
    vs
    Berazategui
  • 07:00 - 04/12
    Sportivo Italiano
    vs
    Ituzaingó
  • Liga Mx Women
  • 07:00 - 04/12
    Santos Laguna W
    vs
    Atlas W
  • 09:00 - 04/12
    América W
    vs
    Guadalajara W
  • 10:30 - 04/12
    Tijuana W
    vs
    Monterrey W
  • Division de Honor
  • 07:00 - 04/12
    Estrella
    vs
    La Fama
  • 05:30 - 05/12
    River Plate
    vs
    RCA
  • 07:30 - 05/12
    Nacional
    vs
    United
  • Liga Prom
  • 07:00 - 04/12
    Alianza II
    vs
    Plaza Amador II
  • Serie A
  • 07:00 - 04/12
    Fortaleza
    vs
    Juventude
  • Torneo Federal B
  • 07:00 - 04/12
    Jorge Newbery VM
    vs
    Sportivo Pueyrredón
  • 07:15 - 04/12
    San Lorenzo Alem
    vs
    Dep. Bañado de Ovanta
  • 07:30 - 04/12
    San Jorge Villa Elisa
    vs
    Atlético Uruguay
  • 07:30 - 04/12
    Deportivo Brinkmann
    vs
    9 de Julio Morteros
  • 07:30 - 04/12
    Villa Belgrano Junin
    vs
    Mariano Moreno
  • 08:00 - 04/12
    Juventud Antoniana
    vs
    Villa San Antoni
  • 01:00 - 05/12
    Jorge Newbery CR
    vs
    Huracán de Comodoro
  • 03:00 - 05/12
    SATSAID
    vs
    Sportivo Baradero
  • 03:00 - 05/12
    Avellaneda
    vs
    Las Palmas Argentina
  • 03:00 - 05/12
    José C. Paz
    vs
    Deportivo Malvinas
  • 03:00 - 05/12
    Deportivo Zoe
    vs
    Musou Argentina
  • 03:00 - 05/12
    Escuela Presidente Roca
    vs
    Argentino Peñarol
  • 03:00 - 05/12
    Estrella de Berisso
    vs
    Alumni Los Hornos
  • 03:00 - 05/12
    Unidos Lisandro Olmos
    vs
    Defensores Glew
  • 03:00 - 05/12
    GEPU
    vs
    Huracán San Luis
  • 03:00 - 05/12
    Naschel Unidos
    vs
    San Martín Merlo
  • 03:00 - 05/12
    Primero de Mayo
    vs
    Sol de América
  • 03:00 - 05/12
    FADEP
    vs
    San Martín Mendoza
  • 03:00 - 05/12
    Andes Talleres
    vs
    Gutiérrez
  • 03:00 - 05/12
    Colón Chivilcoy
    vs
    El Frontón
  • 03:00 - 05/12
    La Amistad
    vs
    Unión Alem Progresista
  • 03:00 - 05/12
    9 de Julio Clorinda
    vs
    Recreativo Juventud
  • 03:00 - 05/12
    Deportivo Malargüe
    vs
    Vialidad Nacional
  • 03:00 - 05/12
    8 de Diciembre
    vs
    Atlético Falucho
  • 03:00 - 05/12
    Juventud Puerto Tirol
    vs
    Fontana
  • 03:00 - 05/12
    Ferrocarril Belgrano
    vs
    Sportivo Cultural
  • 03:00 - 05/12
    Deportivo La Adela
    vs
    Deportivo Villalonga
  • 03:00 - 05/12
    Sportivo Balloffet
    vs
    Indep. Calle Larga
  • 03:00 - 05/12
    Bella Vista Tucuman
    vs
    Deportivo Llorens
  • 03:00 - 05/12
    Santa María de Oro
    vs
    Libertad Concordia
  • 03:00 - 05/12
    Angaqueros del Sud
    vs
    Hipolito Yrigoyen SJ
  • 03:00 - 05/12
    Sportivo del Carril
    vs
    Atlético Peñaflor
  • 03:00 - 05/12
    San Jorge de Almagro
    vs
    Ferroviario Corrientes
  • 03:00 - 05/12
    Deportivo Achirense
    vs
    Atlético Sauce
  • 03:00 - 05/12
    Defensores San Roque
    vs
    Deportivo Victoria
  • 03:00 - 05/12
    Arsenal Viale
    vs
    Unión Agrarios Cerrito
  • 03:00 - 05/12
    Don Bosco Paraná
    vs
    Atlético Paraná
  • 03:00 - 05/12
    Campaña
    vs
    Atlético Carcarañ
  • 03:00 - 05/12
    Belgrano Paraná
    vs
    Atlético San Martín
  • 03:00 - 05/12
    Deportivo Santa Catalina
    vs
    Concepción El Cóndor
  • 03:00 - 05/12
    Juventud Unida RL
    vs
    San Agustín
  • 03:00 - 05/12
    La Merced Salta
    vs
    Deportivo YPF
  • 03:00 - 05/12
    Unión Bobadal
    vs
    San Martín El Ojito
  • 03:00 - 05/12
    Banfield Puerto Deseado
    vs
    Def. Pico Truncado
  • 03:00 - 05/12
    San Isidro
    vs
    San Martín Salta
  • 03:00 - 05/12
    Deportivo Rincón
    vs
    Alianza Cutral Có
  • 03:00 - 05/12
    Gaimán
    vs
    Germinal de Rawson
  • 03:00 - 05/12
    Racing Trelew
    vs
    J.J. Moreno
  • 03:00 - 05/12
    Boxing Club
    vs
    Independiente Pto. SJ
  • 03:00 - 05/12
    Unión del Norte
    vs
    Atlético Amalia
  • 03:15 - 05/12
    Tiro Gimnasia San Pedro
    vs
    Atlético San Pedr
  • 03:15 - 05/12
    Estudiantes Resistenci
    vs
    Pabellón Argentino
  • 03:30 - 05/12
    Unión Machigasta
    vs
    Los Andes Guandacol
  • 03:30 - 05/12
    Atlético Alvear
    vs
    Comercio
  • 03:30 - 05/12
    Academia Mascherano
    vs
    El Linqueño
  • 03:30 - 05/12
    EFI Juniors
    vs
    Alianza Futbolística
  • 03:30 - 05/12
    General Paz Juniors
    vs
    Independiente Cosquín
  • 03:30 - 05/12
    Sarmiento de La Banda
    vs
    Unión Santiago
  • 03:30 - 05/12
    Atlético Miramar
    vs
    Ben Hur
  • 03:30 - 05/12
    Unión Madereros
    vs
    Gimnasia y Tiro Orán
  • 03:30 - 05/12
    Sportivo Alberdi
    vs
    Def. Fraile Pintado
  • 03:30 - 05/12
    Puente Seco
    vs
    Comunicaciones Mercedes
  • 03:30 - 05/12
    Centenario
    vs
    Independiente Neuquén
  • 04:00 - 05/12
    Argentino Rancagua
    vs
    Juventud Pergamino
  • 04:00 - 05/12
    Juventud Alianza
    vs
    Trinidad San Juan
  • 04:00 - 05/12
    Atlético Colón Junior
    vs
    San Martín Rodeo
  • 04:00 - 05/12
    9 de Julio Chacabuco
    vs
    Colonial
  • 04:00 - 05/12
    Argentino Oeste
    vs
    Sportivo Barracas Colón
  • 04:00 - 05/12
    Huracán Las Breñas
    vs
    San Jorge HC
  • 04:00 - 05/12
    Barrio Argentino
    vs
    Atlético River Plate
  • 04:00 - 05/12
    Atlético Policial
    vs
    Dep. Américo Tesorieri
  • 04:00 - 05/12
    Atlético Camioneros
    vs
    Petroquímica Chinese
  • 04:00 - 05/12
    Atlético San Jorge
    vs
    Arg. Quilmes Rafaela
  • 04:00 - 05/12
    Cañonazo Lavalle
    vs
    Huracán Goya
  • 04:00 - 05/12
    Coronel Daza
    vs
    Defensores Esquiú
  • 04:30 - 05/12
    Ferro Carril Oeste GA
    vs
    El Porvenir Mendoza
  • 05:00 - 05/12
    Atlético Ticino
    vs
    Deportivo Universitario
  • 05:30 - 05/12
    Olimpo Laborde
    vs
    Argentino Monte Maíz
  • 05:45 - 05/12
    Toro
    vs
    9 Julio Rio Tercero
  • 06:00 - 05/12
    Andino
    vs
    Americo Tesorieri
  • 06:00 - 05/12
    Compañia General
    vs
    Defensores de Salto
  • 06:00 - 05/12
    Defensores SA Litín
    vs
    Sarmiento Leones
  • 06:00 - 05/12
    9 de Julio Rafaela
    vs
    Libertad
  • 06:00 - 05/12
    Atlético Normal Rosarino
    vs
    Atlético Barrio Obrero
  • 06:00 - 05/12
    Monterrico San Vicente
    vs
    Ciudad de Nieva
  • 06:00 - 05/12
    PSM Fútbol
    vs
    Union de Álvarez
  • 06:30 - 05/12
    Guaraní A. Franco
    vs
    Olimpia San Antonio
  • 07:00 - 05/12
    Villa Plomo Serrano
    vs
    Acción Juvenil
  • 07:00 - 05/12
    Atenas
    vs
    Juventud Unida RC
  • 07:30 - 05/12
    Talleres de Perico
    vs
    AH Zapla
  • 07:30 - 05/12
    Deportivo El Galpón
    vs
    Talleres de Metán
  • Superliga
  • 07:30 - 04/12
    Vélez Sarsfield
    vs
    Patronato
  • 03:00 - 05/12
    Arsenal de Sarandi
    vs
    Boca Juniors
  • 05:15 - 05/12
    Sarmiento
    vs
    Talleres Córdoba
  • 05:15 - 05/12
    Godoy Cruz
    vs
    Platense
  • 07:30 - 05/12
    Huracán
    vs
    Racing Club
  • 07:30 - 05/12
    Lanús
    vs
    Rosario Central
  • Segunda Division
  • 07:45 - 04/12
    Defensor Sporting
    vs
    Cerro
  • Liga Nacional
  • 09:00 - 04/12
    Xelajú
    vs
    Comunicaciones
  • U21 Championship
  • 13:00 - 04/12
    Bến Tre U21
    vs
    Binh Duong U21
  • 13:00 - 04/12
    Quang Nam U21
    vs
    SLNA U21
  • 13:00 - 04/12
    Gia Dinh U21
    vs
    Ha Noi U21
  • 14:30 - 04/12
    Nam Dinh U21
    vs
    PVF Vietnam U21
  • 14:30 - 04/12
    Hue U21
    vs
    Da Nang U21
  • 15:00 - 04/12
    Học viện U21
    vs
    Viettel U21
  • 15:00 - 04/12
    Khánh Hoà U21
    vs
    Thanh Hoa U21
  • 17:00 - 04/12
    Dong Thap U21
    vs
    Hồ Chí Minh U21
  • 17:00 - 04/12
    Dong Nai U21
    vs
    Hoang Anh Gia Lai U21
  • W-League
  • 13:05 - 04/12
    Sydney W
    vs
    Newcastle Jets W
  • 18:05 - 04/12
    Perth Glory W
    vs
    Brisbane Roar W
  • A-League
  • 13:05 - 04/12
    Brisbane Roar
    vs
    Adelaide United
  • 15:45 - 04/12
    Melbourne City
    vs
    Western United
  • 15:45 - 04/12
    Sydney
    vs
    Newcastle Jets
  • League One
  • 13:30 - 04/12
    Sichuan
    vs
    Nantong Zhiyun
  • 14:00 - 04/12
    Nanjing City
    vs
    Zibo Sunday
  • 18:30 - 04/12
    Shaanxi Chang'an
    vs
    Shenyang Urban
  • 18:30 - 04/12
    Suzhou Dongwu
    vs
    Beijing BG
  • 18:35 - 04/12
    Zhenjiang Huasa
    vs
    Meizhou Hakka
  • Taiwan Mulan Football League
  • 14:00 - 04/12
    Taichung Blue Whale
    vs
    Kaohsiung Yangxin
  • 14:00 - 04/12
    Taichung Blue Whale
    vs
    Taipei Bear
  • 15:00 - 04/12
    Hualien
    vs
    Taoyuan International
  • 15:00 - 04/12
    Hualien
    vs
    Kaohsiung Yangxin
  • 17:00 - 04/12
    New Taipei Air Source
    vs
    Taipei Bear
  • A Division
  • 14:15 - 04/12
    Sankata
    vs
    Manang Marshyangdi
  • 18:00 - 04/12
    Chyasal Youth Club
    vs
    New Road Team
  • U19 Elit B
  • 15:00 - 04/12
    BB Erzurumspor U19
    vs
    İstanbulspor U19
  • 16:00 - 04/12
    Bandırmaspor U19
    vs
    Gençlerbirliği U19
  • 17:00 - 04/12
    Ümranıyespor U19
    vs
    Boluspor U19
  • Thai League 3
  • 15:30 - 04/12
    Grakcu Sai Mai United
    vs
    Army
  • 15:30 - 04/12
    Kasem Bundit University
    vs
    Welfare Royal Air Force
  • 15:30 - 04/12
    Muangnont
    vs
    Prime Bangkok
  • 15:30 - 04/12
    Siam
    vs
    Thonburi University
  • Central Youth League
  • 16:00 - 04/12
    Gwarek Zabrze U18
    vs
    Legia U18
  • 18:00 - 04/12
    Cracovia U18
    vs
    Gornik Z. U18
  • 18:00 - 04/12
    Pogon Szczecin U18
    vs
    Arka Gdynia U18
  • 18:00 - 04/12
    Polonia Warszawa U18
    vs
    Lech Poznan U18
  • 18:15 - 04/12
    Zaglebie U18
    vs
    Slask U18
  • 19:00 - 04/12
    Stal Rzeszów U18
    vs
    Wisla U18
  • 23:00 - 04/12
    Warta Poznań U18
    vs
    SMS Łódź U18
  • Lig Bet
  • 16:00 - 04/12
    Maccabi Ahva Sha'ab
    vs
    Ihud Bnei Mejdel Krum
  • 19:00 - 04/12
    Bnei HaGolan VeHaGalil
    vs
    Hapoel Ironi Karmiel
  • 00:00 - 05/12
    Hapoel Ramat Yisrael
    vs
    Mac Ram Amidar
  • 01:00 - 05/12
    Ramla
    vs
    Shikun HaMizrah
  • 02:00 - 05/12
    Sporting Tel Aviv
    vs
    Shimshon Bnei Taibe
  • Liga 2
  • 16:00 - 04/12
    Dunărea Călăraşi
    vs
    Dacia Unirea Brăila
  • 16:00 - 04/12
    Unirea Slobozia
    vs
    Şirineaşa
  • 16:00 - 04/12
    Viitorul Şelimbăr
    vs
    CSM Iaşi
  • 16:00 - 04/12
    Brașov Steagul Renașt
    vs
    Unirea Constanța
  • 17:00 - 04/12
    Unirea Dej
    vs
    Metaloglobus
  • 17:00 - 04/12
    Astra
    vs
    ASU Poli Timişoara
  • 17:30 - 04/12
    CSA Steaua Bucureşti
    vs
    SCM Gloria Buzau
  • U19 Elit A
  • 16:00 - 04/12
    Trabzonspor U19
    vs
    Adana Demirspor U19
  • 16:00 - 04/12
    Alanyaspor U19
    vs
    Sivasspor U19
  • 16:00 - 04/12
    Kasımpaşa U19
    vs
    Besiktas U19
  • 17:00 - 04/12
    Galatasaray U19
    vs
    Altay U19
  • Super League K19
  • 16:00 - 04/12
    Aris U19
    vs
    Asteras Tripolis U19
  • 16:00 - 04/12
    Volos NFC U19
    vs
    Panaitolikos U19
  • 17:00 - 04/12
    Ionikos U19
    vs
    PAOK U19
  • 17:15 - 04/12
    Atromitos U19
    vs
    Apollon Smirnis U19
  • 18:00 - 04/12
    OFI U19
    vs
    Olympiakos Piraeus U19
  • Spain Youth League
  • 16:00 - 04/12
    Atlético Perines U19
    vs
    Bezana U19
  • 16:30 - 04/12
    Roda U19
    vs
    Alboraya U19
  • 17:00 - 04/12
    Pamplona U19
    vs
    Osasuna U19
  • 17:00 - 04/12
    Trival Valderas U19
    vs
    Las Rozas U19
  • 18:00 - 04/12
    Real Valladolid U19
    vs
    Unión Adarve U19
  • 18:00 - 04/12
    Victoria U19
    vs
    Orientación Marítima U19
  • 18:00 - 04/12
    Maspalomas U19
    vs
    Acodetti U19
  • 18:00 - 04/12
    Archena U19
    vs
    Elche U19
  • 18:30 - 04/12
    Villegas U19
    vs
    Tudelano U19
  • 18:30 - 04/12
    Lleida U19
    vs
    Montecarlo U19
  • 18:45 - 04/12
    Arenas Getxo U19
    vs
    Real Sociedad U19
  • 19:00 - 04/12
    Marino U19
    vs
    San José U19
  • 19:00 - 04/12
    Sobradillo U19
    vs
    Tenerife U19
  • 19:00 - 04/12
    Danok Bat U19
    vs
    Eibar U19
  • 19:00 - 04/12
    Juventud Laguna U19
    vs
    Las Palmas U19
  • 20:00 - 04/12
    Huracán U19
    vs
    La Oliva U19
  • 20:00 - 04/12
    Unión Viera U19
    vs
    Arucas U19
  • 21:00 - 04/12
    Recreativo Huelva U19
    vs
    Granada U19
  • 21:30 - 04/12
    Kelme U19
    vs
    Real Murcia U19
  • 22:00 - 04/12
    Rayo Majadahonda U19
    vs
    Alcorcón U19
  • 22:00 - 04/12
    Cartagena FC U19
    vs
    Talavera U19
  • 22:00 - 04/12
    La Nucía U19
    vs
    Villarreal U19
  • 22:00 - 04/12
    CF San José U19
    vs
    Levante U19
  • 22:00 - 04/12
    Valencia U19
    vs
    Atlético Madrileño U19
  • 22:00 - 04/12
    Atlético Jaén U19
    vs
    Almería U19
  • 22:00 - 04/12
    Rayo Vallecano U19
    vs
    La Cruz U19
  • 22:00 - 04/12
    Atl. Madrid U19
    vs
    Cultural Leonesa U19
  • 22:00 - 04/12
    Gimnástica Segoviana U19
    vs
    Real Madrid U19
  • 22:00 - 04/12
    Atlético Baleares U19
    vs
    Gimnàstic Tarragona U19
  • 22:00 - 04/12
    Deportivo Alavés U19
    vs
    Antiguoko U19
  • 22:00 - 04/12
    Compostela U19
    vs
    Real Oviedo U19
  • 22:00 - 04/12
    Getafe U19
    vs
    Burgos CF U19
  • 22:30 - 04/12
    Val Miñor U19
    vs
    Covadonga U19
  • 22:30 - 04/12
    Sabadell U19
    vs
    Mallorca U19
  • 22:30 - 04/12
    Arenal U19
    vs
    Pabellón Ourense U19
  • 22:30 - 04/12
    Celta de Vigo U19
    vs
    Real Avilés U19
  • 23:00 - 04/12
    Tomares U19
    vs
    Sanluqueno U19
  • 23:00 - 04/12
    AD San Juan U19
    vs
    Oberena U19
  • 23:00 - 04/12
    Vázquez Cultural U19
    vs
    Córdoba U19
  • 23:00 - 04/12
    Santa Fe U19
    vs
    Jóvenes Promesas U19
  • 23:30 - 04/12
    Tolosa U19
    vs
    UD Logroñés U19
  • 00:00 - 05/12
    Ural U19
    vs
    Deportivo La Coruña U19
  • 00:00 - 05/12
    Espanyol U19
    vs
    Sant Andreu U19
  • 00:00 - 05/12
    El Ejido U19
    vs
    Sevilla U19
  • 00:30 - 05/12
    Conquense U19
    vs
    FC Cartagena U19
  • 01:30 - 05/12
    Cornellà U19
    vs
    Cerdanyola d. Vallès U19
  • Club Friendlies
  • 16:15 - 04/12
    Znojmo
    vs
    Viktoria Otrokovice
  • Crystalbet Erovnuli Liga
  • 16:30 - 04/12
    Torpedo Kutaisi
    vs
    Samgurali
  • 16:30 - 04/12
    Telavi
    vs
    Shukura
  • 16:30 - 04/12
    Saburtalo
    vs
    Samtredia
  • 21:30 - 04/12
    Dinamo Tbilisi
    vs
    Lokomotivi Tbilisi
  • 1. Womens Liga
  • 17:00 - 04/12
    Pomurje
    vs
    Primorje W
  • 17:00 - 04/12
    ŽNK Ptuj W
    vs
    Cerklje W
  • Liga Nacional Juvenil: Group 4
  • 17:00 - 04/12
    Danok Bat U19 II
    vs
    Aurrerá Vitoria U19
  • 19:00 - 04/12
    Galdakao U19
    vs
    Santutxu U19
  • 21:30 - 04/12
    Eibar U19 II
    vs
    Deportivo Alavés U19 II
  • 00:00 - 05/12
    Real Sociedad U19 II
    vs
    Vasconia U19
  • Bölgesel Amatör Lig
  • 17:00 - 04/12
    1926 Bulancakspor
    vs
    Eynesil Belediyespor
  • 18:00 - 04/12
    Gaziantep Ankas
    vs
    Reyhanlıspor
  • 18:00 - 04/12
    Kayseri Emar
    vs
    Talasgücü Belediyespor
  • Junioren Bundesliga
  • 17:00 - 04/12
    Kickers Offenbach U19
    vs
    Ingolstadt U19
  • 17:00 - 04/12
    Saarbrucken U19
    vs
    Nurnberg U19
  • 17:00 - 04/12
    Bayern U19
    vs
    Mainz U19
  • 17:00 - 04/12
    Koln U19
    vs
    Borussia M'gladbach U19
  • 18:00 - 04/12
    Hallescher FC U19
    vs
    Chemnitzer FC U19
  • 18:00 - 04/12
    Fortuna Koln U19
    vs
    Oberhausen U19
  • 19:00 - 04/12
    Freiburg U19
    vs
    Astoria Walldorf U19
  • 19:00 - 04/12
    Darmstadt 98 U19
    vs
    Kaiserslautern U19
  • 19:00 - 04/12
    Eintracht Frankfurt U19
    vs
    Hoffenheim U19
  • 19:00 - 04/12
    Alemannia Aachen U19
    vs
    Borussia Dortmund U19
  • 20:00 - 04/12
    Heidenheim U19
    vs
    Unterhaching U19
  • 20:30 - 04/12
    Stuttgart U19
    vs
    Hessen Kassel U19
  • 3. Lig: Group 1
  • 17:00 - 04/12
    Bugsaşspor
    vs
    Çatalcaspor
  • 17:00 - 04/12
    Yıldırım Belediyesispor
    vs
    Nevşehirspor
  • Arab Cup
  • 17:00 - 04/12
    Jordan
    vs
    Morocco
  • 20:00 - 04/12
    Lebanon
    vs
    Algeria
  • 23:00 - 04/12
    Sudan
    vs
    Egypt
  • 02:00 - 05/12
    Palestine
    vs
    Saudi Arabia
  • U19 League
  • 17:00 - 04/12
    Hajduk Split U19
    vs
    Dugopolje U19
  • 18:00 - 04/12
    Slaven Koprivnica U19
    vs
    Rudeš U19
  • 18:00 - 04/12
    Bjelovar U19
    vs
    Lokomotiva Zagreb U19
  • 18:00 - 04/12
    Rijeka U19
    vs
    HNK Gorica U19
  • 19:30 - 04/12
    Istra 1961 U19
    vs
    Varaždin U19
  • 19:30 - 04/12
    Osijek U19
    vs
    Inter Zaprešić U19
  • 20:00 - 04/12
    Sesvete U19
    vs
    Šibenik U19
  • PrimaVera 1
  • 17:00 - 04/12
    Milan U19
    vs
    Spal U19
  • 17:00 - 04/12
    Pescara U19
    vs
    Juventus U19
  • 19:00 - 04/12
    Napoli U19
    vs
    Inter U19
  • NB 3: Nyugati
  • 17:00 - 04/12
    Gyori ETO II
    vs
    Tatabánya
  • 3. Lig: Group 2
  • 17:00 - 04/12
    Halide Edip Adıvar
    vs
    Bayrampaşaspor
  • 17:00 - 04/12
    Şile Yıldızspor
    vs
    Erzin Belediyespor
  • Premier League
  • 17:00 - 04/12
    Noravank
    vs
    Alashkert
  • 20:00 - 04/12
    Ararat
    vs
    BKMA
  • Primavera 2
  • 17:00 - 04/12
    Virtus Entella U19
    vs
    Pordenone U19
  • 17:00 - 04/12
    Cosenza U19
    vs
    Lazio U19
  • 17:00 - 04/12
    Reggina U19
    vs
    Benevento U19
  • 17:30 - 04/12
    Spezia U19
    vs
    Ascoli U19
  • 20:30 - 04/12
    Cittadella U19
    vs
    Brescia U19
  • 20:30 - 04/12
    Monza U19
    vs
    Parma U19
  • 20:30 - 04/12
    Reggiana U19
    vs
    Alessandria U19
  • 20:30 - 04/12
    Udinese U19
    vs
    Cremonese U19
  • 20:30 - 04/12
    Venezia U19
    vs
    Vicenza Virtus U19
  • 20:30 - 04/12
    Frosinone U19
    vs
    Salernitana U19
  • 20:30 - 04/12
    Pisa U19
    vs
    Perugia U19
  • 20:30 - 04/12
    Ternana U19
    vs
    Cesena U19
  • Thai League Two
  • 17:00 - 04/12
    Raj Pracha
    vs
    Lamphun Warrior
  • 18:00 - 04/12
    Rayong
    vs
    Chainat Hornbill
  • 18:00 - 04/12
    Nakhon Pathom
    vs
    Phrae United
  • 19:00 - 04/12
    Navy
    vs
    Muangkan United
  • 19:00 - 04/12
    Lampang
    vs
    Trat
  • 3. Lig: Group 3
  • 17:00 - 04/12
    Orduspor 1967
    vs
    Edirnespor
  • 17:00 - 04/12
    Modafenspor
    vs
    Türk Metal Kırıkkale
  • 17:00 - 04/12
    Ankara Adliyespor
    vs
    Erokspor
  • 17:00 - 04/12
    Fethiyespor
    vs
    Karşıyaka
  • Liga Nacional Juvenil: Group 1
  • 17:30 - 04/12
    Deportivo Coruña U19 II
    vs
    Areosa U19
  • 18:00 - 04/12
    Villalbés U19
    vs
    Pabellón U19 II
  • 18:00 - 04/12
    Calasanz U19
    vs
    Choco U19
  • 18:00 - 04/12
    Ural U19 II
    vs
    Lugo U19 II
  • 18:30 - 04/12
    Val Miñor U19 II
    vs
    Racing Ferrol U19
  • 22:00 - 04/12
    Alondras U19
    vs
    Bergantiños U19
  • 22:00 - 04/12
    Porriño Industrial U19
    vs
    Celta de Vigo U19 II
  • 22:30 - 04/12
    Arosa U19
    vs
    Conxo Santiago U19
  • Super Lig
  • 17:30 - 04/12
    Alanyaspor
    vs
    Sivasspor
  • 20:00 - 04/12
    Trabzonspor
    vs
    Adana Demirspor
  • 23:00 - 04/12
    Galatasaray
    vs
    Altay
  • Tercera - Group 6
  • 17:30 - 04/12
    Villarreal III
    vs
    Valencia II
  • 18:00 - 04/12
    Torrellano
    vs
    Beniganim
  • 22:00 - 04/12
    Hércules II
    vs
    Orihuela
  • 22:30 - 04/12
    Silla
    vs
    Atzeneta
  • 23:00 - 04/12
    RC Catarroja
    vs
    Castellon II
  • 23:00 - 04/12
    Torrent
    vs
    Jove Espanol
  • 23:00 - 04/12
    Saguntino
    vs
    Elche II
  • 23:00 - 04/12
    Roda
    vs
    Villajoyosa
  • 00:00 - 05/12
    Acero
    vs
    Olímpic de Xàtiva
  • Parva Liga
  • 17:30 - 04/12
    Botev Vratsa
    vs
    Beroe
  • 20:00 - 04/12
    Levski Sofia
    vs
    Botev Plovdiv
  • National Soccer League
  • 17:30 - 04/12
    Police Rwanda
    vs
    Gicumbi
  • 20:00 - 04/12
    Rutsiro
    vs
    APR
  • 20:00 - 04/12
    AS Kigali
    vs
    Musanze
  • 20:00 - 04/12
    Mukura
    vs
    Etoile de l'Est
  • 1. Lig
  • 17:30 - 04/12
    BB Erzurumspor
    vs
    İstanbulspor
  • 17:30 - 04/12
    Bandırmaspor
    vs
    Gençlerbirliği
  • 22:00 - 04/12
    Adanaspor
    vs
    Tuzlaspor
  • Youth Alliance
  • 17:30 - 04/12
    Bolton Wanderers U18
    vs
    Blackpool U18
  • 18:00 - 04/12
    Newport County U18
    vs
    Forest Green Rovers U18
  • 18:00 - 04/12
    Scunthorpe United U18
    vs
    Mansfield Town U18
  • 18:00 - 04/12
    Rotherham U18
    vs
    Bradford City U18
  • 18:00 - 04/12
    Doncaster Rovers U18
    vs
    Lincoln City U18
  • 18:00 - 04/12
    Preston North End U18
    vs
    Oldham Athletic U18
  • 18:00 - 04/12
    Morecambe U18
    vs
    Rochdale U18
  • 18:00 - 04/12
    Fleetwood Town U18
    vs
    Carlisle United U18
  • 18:00 - 04/12
    Accrington Stanley U18
    vs
    Salford City U18
  • 18:00 - 04/12
    Stevenage U18
    vs
    Milton Keynes Dons U18
  • 18:00 - 04/12
    AFC Wimbledon U18
    vs
    Leyton Orient U18
  • 18:00 - 04/12
    Cambridge United U18
    vs
    Luton Town U18
  • 18:00 - 04/12
    Swindon Town U18
    vs
    Cheltenham Town U18
  • 18:00 - 04/12
    Oxford United U18
    vs
    Bristol Rovers U18
  • 18:30 - 04/12
    Burton Albion U18
    vs
    Huddersfield Town U18
  • 19:00 - 04/12
    Portsmouth U18
    vs
    Exeter City U18
  • 19:00 - 04/12
    Harrogate Town U18
    vs
    Grimsby Town U18
  • Júniores U19
  • 18:00 - 04/12
    Porto U19
    vs
    Oliveirense U19
  • 18:00 - 04/12
    Nacional U19
    vs
    Estoril Praia U19
  • 22:00 - 04/12
    Vizela U19
    vs
    Vitória Guimarães U19
  • 22:00 - 04/12
    Braga U19
    vs
    Tondela U19
  • 22:00 - 04/12
    Feirense U19
    vs
    Rio Ave U19
  • 22:00 - 04/12
    Alverca U19
    vs
    Sporting CP U19
  • 22:00 - 04/12
    Belenenses U19
    vs
    Académica U19
  • 22:00 - 04/12
    Vilafranquense U19
    vs
    União de Leiria U19
  • 01:00 - 05/12
    Amora U19
    vs
    Vitória Setúbal U19
  • Premier League U18
  • 18:00 - 04/12
    Blackburn U18
    vs
    Burnley U18
  • 18:00 - 04/12
    Everton U18
    vs
    Manchester United U18
  • 18:00 - 04/12
    Sunderland U18
    vs
    Middlesbrough U18
  • 18:00 - 04/12
    Chelsea U18
    vs
    Arsenal U18
  • 18:00 - 04/12
    Crystal Palace U18
    vs
    Tottenham U18
  • 18:00 - 04/12
    Reading U18
    vs
    Norwich U18
  • 18:00 - 04/12
    Southampton U18
    vs
    Fulham U18
  • 18:00 - 04/12
    West Brom U18
    vs
    Birmingham City U18
  • 19:00 - 04/12
    Stoke City U18
    vs
    Manchester City U18
  • 19:00 - 04/12
    Wolverhampton U18
    vs
    Nottingham Forest U18
  • 20:00 - 04/12
    Liverpool U18
    vs
    Newcastle Utd U18
  • Primera Nacional Femenina
  • 18:00 - 04/12
    Tres Cantos W
    vs
    Olímpico Madrid W
  • 18:00 - 04/12
    Vic Riuprimer W
    vs
    Riudoms W
  • 18:30 - 04/12
    Rayo Vallecano II W
    vs
    Pozuelo Alarcón W
  • 19:00 - 04/12
    Peña la Amistad W
    vs
    Güímar W
  • 19:00 - 04/12
    Real Madrid II W
    vs
    Getafe W
  • 21:30 - 04/12
    Collerense W
    vs
    Europa W
  • 21:30 - 04/12
    Real Sociedad II W
    vs
    Racing Santander II W
  • 21:30 - 04/12
    Granada II W
    vs
    Olympia Las Rozas W
  • 22:00 - 04/12
    San Ignacio W
    vs
    Arratia W
  • 22:00 - 04/12
    Cádiz W
    vs
    Santa Teresa II W
  • 22:00 - 04/12
    Badajoz W
    vs
    Málaga W
  • 22:00 - 04/12
    León FF W
    vs
    Friol W
  • 22:00 - 04/12
    San Vicente W
    vs
    Toledo W
  • 22:15 - 04/12
    Valencia II W
    vs
    Discobolo-La Torre W
  • 22:30 - 04/12
    Viajes Interrías W
    vs
    Sporting Gijón II W
  • 22:30 - 04/12
    Logroño II W
    vs
    Atlético Madrid III W
  • 22:30 - 04/12
    Umia W
    vs
    Versalles W
  • 23:00 - 04/12
    Transportes Alcaine II W
    vs
    Huesca W
  • 23:00 - 04/12
    Geneto del Teide W
    vs
    Achamán W
  • 23:00 - 04/12
    Samper W
    vs
    Laurus W
  • 23:00 - 04/12
    Madrid III W
    vs
    Torrelodones W
  • 23:00 - 04/12
    Athletic Club III W
    vs
    Tolosa W
  • 23:00 - 04/12
    Elche II W
    vs
    Mislata W
  • 23:15 - 04/12
    Nueva Montaña W
    vs
    Añorga W
  • 23:30 - 04/12
    Fundación Tenerife W
    vs
    La Garita W
  • 23:30 - 04/12
    La Rambla W
    vs
    San Miguel W
  • 00:00 - 05/12
    Las Majoreras W
    vs
    Real Unión Tenerife II W
  • 00:00 - 05/12
    Salamanca W
    vs
    Sevilla II W
  • 3. Liga: Series 7
  • 18:00 - 04/12
    Şcolar Reşiţa
    vs
    Progresul Ezeriș
  • 18:00 - 04/12
    Viitorul Şimian
    vs
    Gilortul
  • 18:00 - 04/12
    Armata Aurul Brad
    vs
    Pandurii Târgu Jiu
  • Primera Division Women
  • 18:00 - 04/12
    Real Betis W
    vs
    Sevilla W
  • 18:00 - 04/12
    Barcelona W
    vs
    Athletic Club W
  • 19:00 - 04/12
    Atletico Granadilla W
    vs
    Rayo Vallecano W
  • 22:30 - 04/12
    Villarreal W
    vs
    Real Madrid W
  • Tercera - Group 7
  • 18:00 - 04/12
    Atlético Madrid II
    vs
    Las Rozas
  • 19:00 - 04/12
    Alcobendas Sport
    vs
    Getafe II
  • 22:00 - 04/12
    Moratalaz
    vs
    Trival Valderas
  • 22:00 - 04/12
    RSD Alcalá
    vs
    Parla
  • 00:00 - 05/12
    Complutense
    vs
    Ursaria
  • 00:30 - 05/12
    Rayo Vallecano II
    vs
    Tres Cantos
  • 01:00 - 05/12
    Colonia Moscardo
    vs
    Alcorcón II
  • Meistriliiga
  • 18:00 - 04/12
    Legion
    vs
    Trans
  • 00:00 - 05/12
    Paide
    vs
    Nõmme Kalju
  • 3. Liga: Series 6
  • 18:00 - 04/12
    CS U Craiova II
    vs
    Vediţa Coloneşti
  • 3. Liga: Series 4
  • 18:00 - 04/12
    Tunari
    vs
    Academica Clinceni II
  • Premier League
  • 18:00 - 04/12
    Krylya Sovetov
    vs
    CSKA Moskva
  • 21:00 - 04/12
    Spartak Moskva
    vs
    Akhmat Grozny
  • 23:00 - 04/12
    Lokomotiv Moskva
    vs
    Ural
  • Play-offs 2/3
  • 18:00 - 04/12
    Pärnu
    vs
    K-Järve JK Järve
  • Uzbekistan Cup
  • 18:00 - 04/12
    Pakhtakor
    vs
    Nasaf
  • 3. Liga: Series 8
  • 18:00 - 04/12
    Progresul Pecica
    vs
    Ghiroda
  • 18:00 - 04/12
    Avântul Periam
    vs
    Soimii Lipova
  • 18:00 - 04/12
    Frontiera Curtici
    vs
    Pobeda Stár Bišnov
  • Liga Nacional Juvenil: Group 13
  • 18:00 - 04/12
    Almería U19 II
    vs
    26 de Febrero U19
  • 18:30 - 04/12
    We Fútbol U19
    vs
    Mortadelo U19
  • 19:00 - 04/12
    Rusadir U19
    vs
    Arenas de Armilla U19
  • 23:00 - 04/12
    Vera U19
    vs
    Marbella U19
  • 01:45 - 05/12
    Athletic Fuengirola U19
    vs
    Dos Hermanas SA U19
  • Liga 3
  • 18:00 - 04/12
    Real
    vs
    União de Leiria
  • 20:00 - 04/12
    Sporting Braga II
    vs
    Lusitania FC Lourosa
  • 22:00 - 04/12
    UD Oliveirense
    vs
    Pevidem
  • 22:00 - 04/12
    União Santarém
    vs
    Oliveira Hospital
  • 02:30 - 05/12
    Vitória FC
    vs
    Cova Piedade
  • 3. Liga: Series 5
  • 18:00 - 04/12
    Kids Tâmpa Braşov
    vs
    Blejoi Vispeşti
  • 18:00 - 04/12
    Plopeni
    vs
    Odorheiu Secuiesc
  • 3. Liga: Series 3
  • 18:00 - 04/12
    Gloria Albeşti
    vs
    Înainte Modelu
  • 18:00 - 04/12
    Olteniţa
    vs
    Recolta Gheorghe Doja
  • 18:00 - 04/12
    Afumaţi
    vs
    Voluntari II
  • 18:00 - 04/12
    Agricola Borcea
    vs
    FCV Farul Constanţa II
  • 18:00 - 04/12
    CSM Fetești
    vs
    Popești-Leordeni
  • Jugendliga U18
  • 18:00 - 04/12
    LASK Juniors OÖ U18
    vs
    Vorarlberg U18
  • 19:00 - 04/12
    Red Bull Akademie U18
    vs
    Ried U18
  • 21:15 - 04/12
    Sturm Graz U18
    vs
    Austria Wien U18
  • 22:00 - 04/12
    Austria Klagenfurt U18
    vs
    St. Pölten U18
  • 22:00 - 04/12
    Rapid Wien U18
    vs
    Wolfsberger AC U18
  • 3. Liga: Series 10
  • 18:00 - 04/12
    FCM Baia Mare
    vs
    CSM Satu Mare
  • 18:00 - 04/12
    Sportul Simleu
    vs
    Sânmartin
  • 18:00 - 04/12
    SCM Zalău
    vs
    1910 Oradea
  • 18:00 - 04/12
    Progresul Şomcuţa Mare
    vs
    CFR Cluj II
  • 18:00 - 04/12
    Luceafărul Oradea
    vs
    Someşul Dej
  • Liga Nacional Juvenil: Group 9
  • 18:00 - 04/12
    Atlético Villacarlos U19
    vs
    Santa Catalina U19
  • 22:00 - 04/12
    Penya Arrabal U19
    vs
    Atlético Jesús U19
  • 22:00 - 04/12
    Constància U19
    vs
    Menorca U19
  • 22:00 - 04/12
    Peña Deportiva U19
    vs
    Mallorca U19 II
  • 22:30 - 04/12
    Felanitx U19
    vs
    CIDE U19
  • 22:30 - 04/12
    Penya Ciutadella U19
    vs
    Ferreries U19
  • 23:30 - 04/12
    La Salle U19
    vs
    Serverense U19
  • Liga Revelacao U23
  • 18:00 - 04/12
    Marítimo U23
    vs
    Farense U23
  • 18:00 - 04/12
    Benfica U23
    vs
    Estoril U23
  • 22:00 - 04/12
    Académica U23
    vs
    Rio Ave U23
  • 22:00 - 04/12
    Sporting CP U23
    vs
    Portimonense U23
  • 3. Liga: Series 9
  • 18:00 - 04/12
    Unirea Alba Iulia
    vs
    Ariesul Turda
  • 18:00 - 04/12
    Sănătatea Cluj
    vs
    Gloria Bistrita
  • 18:00 - 04/12
    Hunedoara
    vs
    Ocna Mureș
  • 18:00 - 04/12
    Metalurgistul Cugir
    vs
    Unirea Ungheni
  • 3. Liga: Series 1
  • 18:00 - 04/12
    CSM Bacău
    vs
    Ceahlaul Piatra Neamt
  • 18:00 - 04/12
    Dante Botoşani
    vs
    SJ Vaslui
  • 18:00 - 04/12
    Hușana Huși
    vs
    Paşcani
  • 18:00 - 04/12
    Foresta Suceava
    vs
    Bucovina Radauti
  • 18:00 - 04/12
    Ştiinţa Miroslava
    vs
    Şomuz Fălticeni
  • 3. Liga: Series 2
  • 18:00 - 04/12
    Otelul
    vs
    Dinamo Bacău
  • 18:00 - 04/12
    Focsani
    vs
    Făurei
  • 18:00 - 04/12
    Viitorul Ianca
    vs
    Metalul Buzău
  • 18:00 - 04/12
    Sportul Chiscani
    vs
    Sporting Lieşti
  • Segunda Liga
  • 18:00 - 04/12
    Vilafranquense
    vs
    Feirense
  • 21:00 - 04/12
    Nacional
    vs
    Estrela Amadora
  • 22:30 - 04/12
    Porto II
    vs
    Leixões
  • 01:00 - 05/12
    Benfica II
    vs
    Rio Ave
  • Super League
  • 18:00 - 04/12
    Indeni
    vs
    Lusaka Dynamos
  • 20:00 - 04/12
    Konkola Blades
    vs
    Green Eagles
  • 20:00 - 04/12
    Green Buffaloes
    vs
    Prison Leopards
  • 20:00 - 04/12
    Chambishi
    vs
    Nkwazi
  • 20:00 - 04/12
    Nkana
    vs
    Forest Rangers
  • 20:00 - 04/12
    Kansanshi Dynamos
    vs
    Buildcon
  • Kampionati i Femrave
  • 18:00 - 04/12
    Partizani Tirana W
    vs
    Skënderbeu W
  • 20:00 - 04/12
    AAS W
    vs
    Lushnja W
  • 20:00 - 04/12
    Apolonia W
    vs
    Kinostudio W
  • 20:00 - 04/12
    Juban Danja W
    vs
    Partizani Tirana W
  • 20:00 - 04/12
    Kinostudio W
    vs
    AAS W
  • 20:00 - 04/12
    Teuta W
    vs
    Tirana AS W
  • 20:00 - 04/12
    KF Tirana W
    vs
    Juban Danja W
  • 20:00 - 04/12
    Tirana AS W
    vs
    KF Tirana W
  • 20:00 - 04/12
    Vllaznia W
    vs
    Teuta W
  • Liga 1
  • 18:15 - 04/12
    Persebaya Surabaya
    vs
    Barito Putera
  • 20:45 - 04/12
    Madura United
    vs
    Persib
  • Persian Gulf Pro League
  • 18:30 - 04/12
    Gol Gohar
    vs
    Sepahan
  • 18:30 - 04/12
    Havadar
    vs
    Naft Masjed Soleyman
  • 19:30 - 04/12
    Sanat Naft
    vs
    Paykan
  • 19:45 - 04/12
    Esteghlal
    vs
    Persepolis
  • Serie A Women
  • 18:30 - 04/12
    Lazio W
    vs
    Verona W
  • 20:30 - 04/12
    Fiorentina W
    vs
    Pomigliano W
  • 20:30 - 04/12
    Sassuolo W
    vs
    Juventus W
  • Liga Nacional Juvenil: Group 2
  • 18:30 - 04/12
    Manuel Rubio U19
    vs
    Llano U19
  • 21:00 - 04/12
    Llanera U19
    vs
    Sporting Gijón U19 II
  • 21:45 - 04/12
    Vallobín U19
    vs
    Urraca U19
  • 21:45 - 04/12
    Barcia U19
    vs
    Astur U19
  • 21:45 - 04/12
    Codema U19
    vs
    Alcázar U19
  • 21:45 - 04/12
    Juventud Estadio U19
    vs
    Navarro U19
  • 22:00 - 04/12
    Roces U19
    vs
    Langreo U19
  • 22:00 - 04/12
    Llanes U19
    vs
    Avilés Stadium U19
  • 00:30 - 05/12
    Real Oviedo U19 II
    vs
    Quirinal U19
  • Liga Nacional Juvenil: Group 3
  • 18:30 - 04/12
    CD Victoria U19
    vs
    Puente Castro U19
  • 18:45 - 04/12
    Ponferradina U19
    vs
    Numancia U19
  • 21:45 - 04/12
    Peña U19
    vs
    Guijuelo U19
  • 22:00 - 04/12
    Santa Marta U19
    vs
    Briviesca U19
  • 1. Liga
  • 18:40 - 04/12
    Podbeskidzie
    vs
    Katowice
  • 02:30 - 05/12
    SKRA Częstochowa
    vs
    Resovia Rzeszów
  • Youth League
  • 18:55 - 04/12
    Al Ittifaq U19
    vs
    Al Ahli U19
  • 18:55 - 04/12
    Al Quadisiya U19
    vs
    Al Ta'ee U19
  • 18:55 - 04/12
    Al Khaleej U19
    vs
    Al Faisaly U19
  • 19:15 - 04/12
    Al Shabab U19
    vs
    Al Orubah U19
  • 19:25 - 04/12
    Al Raed U19
    vs
    Al Fateh U19
  • 19:45 - 04/12
    Al Wahda U19
    vs
    Arar U19
  • 20:50 - 04/12
    Al Ittihad U19
    vs
    Al Taawon U19
  • 22:25 - 04/12
    Ohod U19
    vs
    Al Jeel U19
  • 3. League Northwest
  • 19:00 - 04/12
    Etar VT II
    vs
    OFK Levski
  • 1. HNL
  • 19:00 - 04/12
    Gorica
    vs
    Osijek
  • 23:05 - 04/12
    Rijeka
    vs
    Hrvatski Dragovoljac
  • Premier League
  • 19:00 - 04/12
    Veres
    vs
    Dynamo Kyiv
  • 22:00 - 04/12
    Rukh Vynnyky
    vs
    Vorskla
  • 00:30 - 05/12
    Metalist 1925 Kharkiv
    vs
    Kolos Kovalivka
  • Super League
  • 19:00 - 04/12
    Vihiga United
    vs
    Mara Sugar
  • 19:00 - 04/12
    Modern Coast Rangers
    vs
    Coast Stima
  • 19:00 - 04/12
    Dandora Love
    vs
    Murang'a SEAL
  • 19:00 - 04/12
    Shabana
    vs
    Zoo Kericho
  • Second League
  • 19:00 - 04/12
    Belasica
    vs
    FK Kozuv Gevgelija
  • 19:00 - 04/12
    Detonit Junior
    vs
    Kamenica-Sasa
  • 19:00 - 04/12
    Pobeda
    vs
    FK Sloga Vinica 1934
  • 19:00 - 04/12
    Pehchevo
    vs
    Bratstvo Žitoše
  • 19:00 - 04/12
    Tim Lokomotiva
    vs
    Osogovo
  • 19:00 - 04/12
    Vardar
    vs
    Veleshta
  • 19:00 - 04/12
    Korab Debar
    vs
    Besa Dobërdoll
  • 19:00 - 04/12
    Gostivar
    vs
    Kadino
  • 19:00 - 04/12
    Voska Sport
    vs
    Sileks
  • 19:00 - 04/12
    Teteks
    vs
    Ohrid
  • 2. HNL
  • 19:00 - 04/12
    Varaždin
    vs
    Dubrava Zagreb
  • 19:30 - 04/12
    Solin
    vs
    Inter Zaprešić
  • 19:30 - 04/12
    Opatija
    vs
    Orijent 1919
  • 19:30 - 04/12
    Rudeš
    vs
    Dugopolje
  • 19:30 - 04/12
    Jarun
    vs
    Sesvete
  • 3. Liga
  • 19:00 - 04/12
    Jagiellonia II
    vs
    Mamry Giżycko
  • Premier League 2 Division One
  • 19:00 - 04/12
    Tottenham U23
    vs
    Manchester City U23
  • Premier League
  • 19:00 - 04/12
    Bidco United
    vs
    Leopards
  • 19:00 - 04/12
    Nairobi City Stars
    vs
    Kariobangi Sharks
  • 19:00 - 04/12
    Nzoia United
    vs
    Homeboyz
  • 19:00 - 04/12
    Wazito
    vs
    Ulinzi Stars
  • 19:00 - 04/12
    Mathare United
    vs
    Talanta
  • 19:00 - 04/12
    Police
    vs
    Sofapaka
  • 2. Liga East
  • 19:00 - 04/12
    Olimpia Elbląg
    vs
    Wigry Suwałki
  • 19:00 - 04/12
    Pogon Grodzisk Mazowiecki
    vs
    Radunia Stężyca
  • 22:00 - 04/12
    Kalisz
    vs
    Sokół Ostróda
  • Second League
  • 19:00 - 04/12
    Mladost
    vs
    Bokelj
  • OTP Bank Liga
  • 19:00 - 04/12
    Gyirmót
    vs
    Mezőkövesd-Zsóry
  • 21:30 - 04/12
    Ferencváros
    vs
    Puskás
  • 23:30 - 04/12
    Zalaegerszegi TE
    vs
    Debrecen
  • Second Division Women
  • 19:00 - 04/12
    Club Brugge II W
    vs
    Wolvertem Merchtem W
  • 20:15 - 04/12
    Chastre II W
    vs
    Westerlo W
  • 20:30 - 04/12
    Renaissance Mons 44 II W
    vs
    Zulte-Waregem II W
  • 20:30 - 04/12
    Vosselaar W
    vs
    Olympic Charleroi W
  • 20:30 - 04/12
    Sibret W
    vs
    Loyers W
  • 21:00 - 04/12
    Heist W
    vs
    Alken W
  • 21:30 - 04/12
    Olsa Brakel W
    vs
    Eendracht Aalst II W
  • 22:00 - 04/12
    Svelta Melsele W
    vs
    Havinnes W
  • 22:00 - 04/12
    Aywaille W
    vs
    White Star Woluwe II W
  • 23:00 - 04/12
    Eendracht Mazenzele W
    vs
    Bredene W
  • 23:00 - 04/12
    Sottegem W
    vs
    Egem Pittem W
  • 23:00 - 04/12
    Mechelen II W
    vs
    VVC Brasschaat W
  • 23:00 - 04/12
    Irlande-Auderghem W
    vs
    Standard Liège III W
  • 23:15 - 04/12
    Bosdam Beveren W
    vs
    Gent III W
  • Reserve League
  • 19:00 - 04/12
    Arsenal Res.
    vs
    Boca Juniors Res.
  • 19:00 - 04/12
    Aldosivi Res.
    vs
    Argentinos Juniors Res.
  • Women's Cup
  • 19:00 - 04/12
    DTS Ede W
    vs
    ACV W
  • 20:00 - 04/12
    Buitenveldert W
    vs
    Be Quick '28
  • 2. SNL
  • 19:00 - 04/12
    Krka
    vs
    Dekani
  • 19:00 - 04/12
    Krško
    vs
    Nafta
  • 3. HNL - East
  • 19:00 - 04/12
    Granicar Zupanja
    vs
    Marsonia
  • Oberliga: Bremen
  • 19:00 - 04/12
    Bremer SV
    vs
    Habenhauser FV
  • 19:00 - 04/12
    BTS Neustadt
    vs
    Blumenthaler SV
  • 20:00 - 04/12
    OSC Bremerhaven
    vs
    Werder Bremen III
  • 20:00 - 04/12
    Aumund-Vegesack
    vs
    Geestemünde
  • National 3: Corse-Méditerranée
  • 19:00 - 04/12
    Cannet Rocheville
    vs
    Corte
  • 20:30 - 04/12
    Villefranche SJB
    vs
    Gazélec Ajaccio
  • 21:00 - 04/12
    Consolat Marseille
    vs
    Nice II
  • 21:00 - 04/12
    Côte Bleue
    vs
    Lucciana
  • 22:00 - 04/12
    Ajaccio II
    vs
    Istres
  • 00:00 - 05/12
    Cannes
    vs
    Rousset-Ste Victoire
  • 00:00 - 05/12
    Marseille Endoume Catalans
    vs
    Mandelieu LN
  • Superliga
  • 19:00 - 04/12
    Drenica
    vs
    KF Ballkani
  • 19:00 - 04/12
    Gjilani
    vs
    Malisheva
  • Regionalliga: Nordost
  • 19:00 - 04/12
    FSV Optik Rathenow
    vs
    Altglienicke
  • 22:00 - 04/12
    Chemie Leipzig
    vs
    Eilenburg
  • 22:00 - 04/12
    BFC Dynamo
    vs
    Lokomotive Leipzig
  • First Division
  • 19:00 - 04/12
    HB Køge
    vs
    Lyngby
  • 20:00 - 04/12
    Nykøbing
    vs
    Vendsyssel
  • Premier League
  • 19:00 - 04/12
    Keşlə FK
    vs
    Sebail
  • 21:15 - 04/12
    Qarabağ
    vs
    Sabah
  • Prva Liga
  • 19:00 - 04/12
    Žarkovo
    vs
    Inđija
  • 1. Junior League
  • 19:00 - 04/12
    Olimpija U19
    vs
    Mura U19
  • Bundesliga Women
  • 19:00 - 04/12
    Bayern Munich W
    vs
    Bayer Leverkusen W
  • Premier Liga
  • 19:00 - 04/12
    Posusje
    vs
    Rudar Prijedor
  • 19:00 - 04/12
    Sarajevo
    vs
    Velez
  • 21:00 - 04/12
    Borac Banja Luka
    vs
    Sloboda Tuzla
  • U19 League
  • 19:00 - 04/12
    Nordsjaelland U19
    vs
    Vejle U19
  • 19:30 - 04/12
    Odense U19
    vs
    SønderjyskE U19
  • Oberliga: Niedersachsen
  • 19:00 - 04/12
    TB Uphusen
    vs
    Spelle-Venhaus
  • 20:00 - 04/12
    Ramlingen/Ehlershausen
    vs
    Germania Egestorf
  • 20:00 - 04/12
    HSC BW Schwalbe Tündern
    vs
    Arminia Hannover
  • 20:00 - 04/12
    SVG Göttingen
    vs
    Eintracht Northeim
  • 20:00 - 04/12
    FT Braunschweig
    vs
    Gifhorn
  • 20:00 - 04/12
    Lupo-Martini
    vs
    Wolfenbüttel
  • 20:00 - 04/12
    Eintracht Celle
    vs
    BW Lohne
  • Segunda Division Femenina
  • 19:00 - 04/12
    Seagull W
    vs
    AEM W
  • 19:00 - 04/12
    Espanyol W
    vs
    Barcelona II W
  • 21:45 - 04/12
    Sporting Gijón W
    vs
    Pradejón W
  • 23:00 - 04/12
    Atlético Madrid II W
    vs
    Athletic Club II W
  • Premier League
  • 19:00 - 04/12
    Welayta Dicha
    vs
    Fasil Ketema
  • 22:00 - 04/12
    Wolkite Ketema
    vs
    Arba Minch Kenema
  • Oberliga: Hamburg
  • 19:00 - 04/12
    Dassendorf
    vs
    Meiendorfer SV
  • 19:00 - 04/12
    Paloma
    vs
    TSV Sasel
  • 20:00 - 04/12
    Curslack-Neuengamme
    vs
    Lohbrugge
  • 00:00 - 05/12
    Süderelbe
    vs
    Niendorfer TSV
  • First League
  • 19:00 - 04/12
    Rabotnicki
    vs
    Renova
  • Second League: Group A
  • 19:30 - 04/12
    Fayoum
    vs
    El Badari
  • 19:30 - 04/12
    Nasr Maloy
    vs
    Qena
  • 19:30 - 04/12
    Asyut Petrol
    vs
    Aswan
  • 19:30 - 04/12
    Beni Suef
    vs
    Tamya
  • 19:30 - 04/12
    Kima Aswan
    vs
    Sohag
  • 19:30 - 04/12
    Aluminium Nag Hammadi
    vs
    El Minya
  • 19:30 - 04/12
    Ilameen
    vs
    El Madina El Monowara
  • 2nd Division
  • 19:30 - 04/12
    Shënkolli
    vs
    Elbasani
  • 19:30 - 04/12
    Internacional Tirana
    vs
    Klosi
  • 19:30 - 04/12
    Ada Velipojë
    vs
    Luzi 2008
  • 19:30 - 04/12
    Veleçiku Koplik
    vs
    Bulqiza
  • 19:30 - 04/12
    Gramshi
    vs
    Oriku
  • 19:30 - 04/12
    Iliria Fushë-Krujë
    vs
    Murlani
  • Liga Alef
  • 19:30 - 04/12
    Hapoel Bnei Ar'ara 'Ara
    vs
    Tzeirey Taibe
  • 01:30 - 05/12
    Hapoel Bnei Lod
    vs
    MS Dimona
  • 2. Liga FNL
  • 19:30 - 04/12
    Prostějov
    vs
    Sparta Praha II
  • 19:30 - 04/12
    Opava
    vs
    Zbrojovka Brno
  • 19:30 - 04/12
    Lisen
    vs
    Vyškov
  • Derde Divisie: Zaterdag
  • 19:30 - 04/12
    Barendrecht
    vs
    DVS '33
  • 20:00 - 04/12
    Sportlust '46
    vs
    ODIN '59
  • 20:30 - 04/12
    SteDoCo
    vs
    VVSB
  • 20:30 - 04/12
    GOES
    vs
    Sparta Nijkerk
  • 20:30 - 04/12
    Harkemase Boys
    vs
    Ajax Amateurs
  • 21:00 - 04/12
    DOVO
    vs
    Excelsior '31
  • Second League: Group B
  • 19:30 - 04/12
    Al Merreikh
    vs
    El Seka El Hadid
  • 19:30 - 04/12
    Itesalat
    vs
    Suez
  • 3. Division
  • 19:30 - 04/12
    AE Zakakiou
    vs
    APEP
  • 19:30 - 04/12
    Halkanoras
    vs
    Iraklis Yerolakkou
  • 19:30 - 04/12
    Peyia
    vs
    EN THOI Lakatamia
  • 19:30 - 04/12
    Elia Lythrodonta
    vs
    Digenis Morphou
  • 19:30 - 04/12
    Ormideia
    vs
    Kouris Erimi
  • 1st Division
  • 19:30 - 04/12
    Apolonia Fier
    vs
    Korabi Peshkopi
  • 19:30 - 04/12
    Shkumbini Peqin
    vs
    Pogradeci
  • 19:30 - 04/12
    Maliqi
    vs
    Turbina Cërrik
  • 19:30 - 04/12
    Tërbuni Pukë
    vs
    Bylis Ballsh
  • 19:30 - 04/12
    Tomori Berat
    vs
    Besëlidhja Lezhë
  • 19:30 - 04/12
    Butrinti Sarandë
    vs
    Besa Kavajë
  • 19:30 - 04/12
    Erzeni Shijak
    vs
    Lushnja
  • Second League: Group C
  • 19:30 - 04/12
    El Raja
    vs
    Pioneers
  • 2. Bundesliga
  • 19:30 - 04/12
    Nürnberg
    vs
    Holstein Kiel
  • 19:30 - 04/12
    Sandhausen
    vs
    Paderborn
  • 19:30 - 04/12
    Hansa Rostock
    vs
    Ingolstadt
  • 02:30 - 05/12
    St. Pauli
    vs
    Schalke 04
  • 2. Division
  • 19:30 - 04/12
    Nea Salamis
    vs
    Xylotympou
  • 19:30 - 04/12
    Ayia Napa
    vs
    Othellos
  • 19:30 - 04/12
    Karmiotissa
    vs
    Olympiada Lympion
  • 19:30 - 04/12
    Enosis
    vs
    Omonia 29is Maiou
  • 19:30 - 04/12
    ASIL Lysi
    vs
    Alki Oroklini
  • 19:30 - 04/12
    Anagennisi Deryneia
    vs
    Akritas
  • 19:30 - 04/12
    Ermis
    vs
    Omonia Aradippou
  • Division 1
  • 19:35 - 04/12
    Al Ramms
    vs
    City
  • 19:40 - 04/12
    Hatta
    vs
    Al Arabi
  • 19:40 - 04/12
    Al Bataeh
    vs
    Dibba Al Hisn
  • Super League 2
  • 19:45 - 04/12
    Diagoras
    vs
    AEK Athens II
  • 19:45 - 04/12
    Egaleo
    vs
    Irodotos
  • 19:45 - 04/12
    Olympiakos Volos
    vs
    Pierikos
  • 19:45 - 04/12
    Apollon Larissa
    vs
    Iraklis 1908
  • 22:00 - 04/12
    Ergotelis
    vs
    Panathinaikos II
  • Superliga
  • 19:45 - 04/12
    Egnatia Rrogozhinë
    vs
    Tirana
  • 19:45 - 04/12
    Kastrioti Krujë
    vs
    Kukësi
  • 22:45 - 04/12
    Partizani Tirana
    vs
    Skënderbeu Korçë
  • Regionalliga: Nord
  • 20:00 - 04/12
    Heider SV
    vs
    Weiche Flensburg
  • 20:00 - 04/12
    Holstein Kiel II
    vs
    St. Pauli II
  • 20:00 - 04/12
    Werder Bremen II
    vs
    Jeddeloh
  • 21:00 - 04/12
    Schwarz-Weiß Rehden
    vs
    VfB Oldenburg
  • 21:00 - 04/12
    Oberneuland
    vs
    Borussia Hildesheim
  • Primavera 3
  • 20:00 - 04/12
    Fermana U19
    vs
    Olbia U19
  • 20:00 - 04/12
    Padova U19
    vs
    FeralpiSalò U19
  • 20:30 - 04/12
    Lucchese U19
    vs
    Imolese U19
  • 20:30 - 04/12
    Gubbio U19
    vs
    Viterbese Castrense U19
  • 20:30 - 04/12
    Virtus Francavilla U19
    vs
    Catania U19
  • 20:30 - 04/12
    Palermo U19
    vs
    Foggia U19
  • 20:30 - 04/12
    Avellino U19
    vs
    Monopoli U19
  • 20:30 - 04/12
    Bari U19
    vs
    Potenza Calcio U19
  • 20:30 - 04/12
    Legnago Salus U19
    vs
    AlbinoLeffe U19
  • 20:30 - 04/12
    Südtirol U19
    vs
    Pro Sesto U19
  • 21:00 - 04/12
    Pro Vercelli U19
    vs
    Lecco U19
  • 21:30 - 04/12
    Teramo U19
    vs
    Grosseto U19
  • 23:00 - 04/12
    Paganese U19
    vs
    Catanzaro U19
  • Regionalliga: West
  • 20:00 - 04/12
    Rödinghausen
    vs
    SV 1919 Straelen
  • 20:00 - 04/12
    Wegberg-Beeck
    vs
    Wuppertaler SV
  • 20:00 - 04/12
    Köln II
    vs
    Preußen Münster
  • 20:00 - 04/12
    Wiedenbrück
    vs
    Schalke 04 II
  • 20:00 - 04/12
    Uerdingen
    vs
    Lippstadt 08
  • 20:00 - 04/12
    Rot-Weiß Oberhausen
    vs
    Bonner SC
  • Ligue 2
  • 20:00 - 04/12
    Menzel Nour
    vs
    Djerba
  • 20:00 - 04/12
    Kairouan
    vs
    Jendouba Sport
  • 20:00 - 04/12
    Jerba
    vs
    CO Transports
  • 20:00 - 04/12
    Kalaâ Sport
    vs
    SS Sfaxien
  • 20:00 - 04/12
    Bembla
    vs
    Radès
  • 20:00 - 04/12
    M'saken
    vs
    EM Mahdia
  • 20:00 - 04/12
    Gabès
    vs
    Mohammedia
  • 20:00 - 04/12
    Sfax Railways
    vs
    Sporting Ben Arous
  • Gamma Ethniki Group 3
  • 20:00 - 04/12
    Iraklis Larissa
    vs
    Elassona
  • Serie D: Girone G
  • 20:00 - 04/12
    SSC Giugliano
    vs
    Latte Dolce
  • 20:30 - 04/12
    Arzachena
    vs
    Carbonia
  • 20:30 - 04/12
    Ostia Mare Lidocalcio
    vs
    Gladiator
  • 1st National Women
  • 20:00 - 04/12
    Eva's Tienen W
    vs
    Mechelen W
  • 21:00 - 04/12
    RFC de Liege W
    vs
    Anderlecht II W
  • 22:00 - 04/12
    Famkes Merkem W
    vs
    Moldavo W
  • 23:00 - 04/12
    Renaissance Mons 44 W
    vs
    Genk II W
  • Premier League
  • 20:00 - 04/12
    Mosta
    vs
    Gudja United
  • 22:00 - 04/12
    Valletta
    vs
    Birkirkara
  • 00:00 - 05/12
    Sirens
    vs
    Gzira United
  • Premier League
  • 20:00 - 04/12
    Mazenod
    vs
    Lijabatho
  • 20:00 - 04/12
    CCX
    vs
    LMPS
  • 20:00 - 04/12
    Lesotho Defence Force
    vs
    Kick4Life
  • 20:00 - 04/12
    Sefotha-Fotha
    vs
    LMPS
  • 20:00 - 04/12
    LCS
    vs
    Mazenod
  • 20:00 - 04/12
    Lesotho Defence Force
    vs
    Bantu
  • 20:00 - 04/12
    Bantu
    vs
    Linare
  • 20:00 - 04/12
    Matlama
    vs
    LCS
  • Gamma Ethniki Group 2
  • 20:00 - 04/12
    Makedonikos Neapolis
    vs
    Kozani
  • Liga 1
  • 20:00 - 04/12
    Chindia Târgovişte
    vs
    CFR Cluj
  • 02:30 - 05/12
    SSC Farul
    vs
    Rapid Bucuresti
  • Oberliga: Hessen
  • 20:00 - 04/12
    Fernwald
    vs
    Buchonia Flieden
  • 20:00 - 04/12
    Eintracht Stadtallendorf
    vs
    Hanau 93
  • 20:00 - 04/12
    Waldgirmes
    vs
    SV Zeilsheim
  • 20:30 - 04/12
    Baunatal
    vs
    Hunfelder SV
  • 22:00 - 04/12
    Dietkirchen
    vs
    Ginsheim
  • Regionalliga: Südwest
  • 20:00 - 04/12
    Ulm
    vs
    Homburg
  • 20:00 - 04/12
    TuS RW Koblenz
    vs
    FSV Frankfurt
  • 20:00 - 04/12
    Hessen Kassel
    vs
    Sonnenhof Großaspach
  • 20:00 - 04/12
    Pirmasens
    vs
    Balingen
  • 3. Liga
  • 20:00 - 04/12
    Viktoria Berlin
    vs
    Türkgücü-Ataspor
  • 20:00 - 04/12
    1860 München
    vs
    Magdeburg
  • 20:00 - 04/12
    Kaiserslautern
    vs
    Viktoria Köln
  • 20:00 - 04/12
    Hallescher FC
    vs
    Würzburger Kickers
  • 20:00 - 04/12
    Verl
    vs
    Borussia Dortmund II
  • 20:00 - 04/12
    Eintracht Braunschweig
    vs
    Meppen
  • Serie B
  • 20:00 - 04/12
    Benevento
    vs
    Pordenone
  • 20:00 - 04/12
    Crotone
    vs
    SPAL
  • 20:00 - 04/12
    Frosinone
    vs
    Ternana
  • 20:00 - 04/12
    Cosenza
    vs
    Cremonese
  • 22:15 - 04/12
    Lecce
    vs
    Reggina
  • Ligat ha'Al
  • 20:00 - 04/12
    Hapoel Hadera
    vs
    Bnei Sakhnin
  • 22:30 - 04/12
    Maccabi Petah Tikva
    vs
    Ashdod
  • 00:50 - 05/12
    Ironi Kiryat Shmona
    vs
    Maccabi Netanya
  • Ligue A
  • 20:00 - 04/12
    Vital'O
    vs
    Top Junior
  • 20:00 - 04/12
    Musongati
    vs
    Bujumbura City
  • 20:00 - 04/12
    Aigle Noir
    vs
    Olympic Star
  • 20:00 - 04/12
    Kayanza United
    vs
    Flambeau de l'Est
  • Football League
  • 20:00 - 04/12
    Fort William
    vs
    Keith
  • 20:00 - 04/12
    Celtic II
    vs
    Edinburgh University
  • 22:00 - 04/12
    Wick Academy
    vs
    Formartine United
  • 22:00 - 04/12
    Brora Rangers
    vs
    Huntly
  • 22:00 - 04/12
    Bonnyrigg Rose Athletic
    vs
    Cumbernauld Colts
  • 22:00 - 04/12
    Edusport Academy
    vs
    East Kilbride
  • 22:00 - 04/12
    Civil Service Strollers
    vs
    BSC Glasgow
  • 22:00 - 04/12
    East Stirlingshire
    vs
    Dalbeattie Star
  • 22:00 - 04/12
    Gala Fairydean Rovers
    vs
    Bo'ness United
  • 22:00 - 04/12
    Gretna 2008
    vs
    Berwick Rangers
  • 22:00 - 04/12
    Rangers U21
    vs
    Spartans
  • 22:00 - 04/12
    Stirling University
    vs
    Vale of Leithen
  • Division 1 Women
  • 20:00 - 04/12
    Stade de Reims W
    vs
    Soyaux W
  • 20:30 - 04/12
    Guingamp W
    vs
    Saint-Étienne W
  • 20:30 - 04/12
    Bordeaux W
    vs
    Dijon W
  • 22:30 - 04/12
    Issy W
    vs
    Paris SG W
  • Ligi kuu Bara
  • 20:00 - 04/12
    Polisi Tanzania
    vs
    Tanzania Prisons
  • Oberliga: Baden-Wurttemberg
  • 20:00 - 04/12
    CfR Pforzheim
    vs
    Spfr. Dorfmerkingen
  • 20:00 - 04/12
    SGV Freiberg
    vs
    Oberachern
  • 20:00 - 04/12
    Reutlingen
    vs
    Nöttingen
  • 20:00 - 04/12
    Backnang
    vs
    Lörrach-Brombach
  • 20:00 - 04/12
    Ravensburg
    vs
    Göppinger SV
  • 20:00 - 04/12
    Neckarsulmer SU
    vs
    Freiburger FC
  • 20:00 - 04/12
    Astoria Walldorf II
    vs
    Stuttgarter Kickers
  • 20:00 - 04/12
    Linx
    vs
    Bruchsal
  • 21:30 - 04/12
    Villingen
    vs
    Bissingen
  • Division 2: Norra Svealand
  • 20:00 - 04/12
    Stockholm Internazionale
    vs
    Gute
  • Tweede Divisie
  • 20:00 - 04/12
    Volendam II
    vs
    Quick Boys
  • 20:30 - 04/12
    HHC
    vs
    Excelsior Maassluis
  • Serie C: Girone A
  • 20:30 - 04/12
    Legnago Salus
    vs
    Pro Sesto
  • 20:30 - 04/12
    Pergolettese
    vs
    Mantova
  • 20:30 - 04/12
    Pro Patria
    vs
    FeralpiSalò
  • 20:30 - 04/12
    Trento Calcio 1921
    vs
    Seregno
  • 21:00 - 04/12
    Virtus Verona
    vs
    AlbinoLeffe
  • Serie D: Girone I
  • 20:30 - 04/12
    San Luca
    vs
    Cittanova Interpiana
  • Serie D: Girone D
  • 20:30 - 04/12
    Alcione
    vs
    Rimini
  • 20:30 - 04/12
    Mezzolara
    vs
    Lentigione
  • 20:30 - 04/12
    Progresso
    vs
    Prato
  • 20:30 - 04/12
    Ravenna
    vs
    Tritium
  • 20:30 - 04/12
    Sammaurese
    vs
    Forlì
  • National 3: Hauts-de-France
  • 20:30 - 04/12
    Lille II
    vs
    Boulogne II
  • 22:00 - 04/12
    Valenciennes II
    vs
    US Chantilly
  • 00:00 - 05/12
    Croix Football IC
    vs
    Maubeuge
  • 00:00 - 05/12
    Saint-Omer
    vs
    Wasquehal
  • 00:00 - 05/12
    Feignies-Aulnoye
    vs
    Vimy
  • 00:00 - 05/12
    Le Touquet
    vs
    Amiens SC II
  • 02:00 - 05/12
    Amiens AC
    vs
    Olympique Marcquois
  • Serie C: Girone B
  • 20:30 - 04/12
    Pontedera
    vs
    Teramo
  • 23:30 - 04/12
    Lucchese
    vs
    Carrarese
  • National 3: Grand-Est
  • 20:30 - 04/12
    RC Epernay
    vs
    Illkirch Graffenstaden
  • 21:00 - 04/12
    Amneville
    vs
    Colmar
  • 22:00 - 04/12
    Thaon
    vs
    Mulhouse
  • 23:00 - 04/12
    Raon l'Etape
    vs
    Prix-lès-Mézières
  • 00:00 - 05/12
    Saint-Louis Neuweg
    vs
    Biesheim
  • Gladafrica Championship
  • 20:30 - 04/12
    Venda FC
    vs
    Pretoria Callies
  • 20:30 - 04/12
    Free State Stars
    vs
    JDR Stars
  • 20:30 - 04/12
    Jomo Cosmos
    vs
    Black Leopards
  • 20:30 - 04/12
    Richards Bay
    vs
    University of Pretoria
  • 20:30 - 04/12
    Uthongathi
    vs
    TTM
  • FA Youth Cup
  • 20:30 - 04/12
    Northampton Town U18
    vs
    Charlton Athletic U18
  • Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar
  • 20:30 - 04/12
    Karbach
    vs
    FV Engers 07
  • 21:30 - 04/12
    Hassia Bingen
    vs
    Alemannia Waldalgesheim
  • 21:30 - 04/12
    Pfeddersheim
    vs
    Elversberg II
  • 21:30 - 04/12
    Mechtersheim
    vs
    Röchling Völklingen
  • 21:30 - 04/12
    Diefflen
    vs
    Hertha Wiesbach
  • 22:00 - 04/12
    Eisbachtal
    vs
    Emmelshausen
  • 22:30 - 04/12
    Speyer
    vs
    Eppelborn
  • Serie D: Girone B
  • 20:30 - 04/12
    Legnano
    vs
    Adrense
  • 20:30 - 04/12
    Sona
    vs
    Casatese
  • 20:30 - 04/12
    Vis Nova Giussano
    vs
    Desenzano Calvina
  • 00:00 - 05/12
    Leon
    vs
    Breno
  • Premier League
  • 20:30 - 04/12
    AmaZulu
    vs
    Royal AM
  • 20:30 - 04/12
    Chippa United
    vs
    Golden Arrows
  • 20:30 - 04/12
    Moroka Swallows
    vs
    Maritzburg United
  • 23:00 - 04/12
    Kaizer Chiefs
    vs
    Cape Town City
  • 01:15 - 05/12
    Stellenbosch
    vs
    Mamelodi Sundowns
  • Serie D: Girone A
  • 20:30 - 04/12
    Casale
    vs
    Chieri
  • 20:30 - 04/12
    Fossano
    vs
    Lavagnese
  • 20:30 - 04/12
    Derthona
    vs
    Bra
  • 20:30 - 04/12
    RG Ticino
    vs
    Città di Varese
  • 20:30 - 04/12
    Saluzzo
    vs
    Gozzano
  • 20:30 - 04/12
    Sestri Levante
    vs
    Ligorna
  • 20:30 - 04/12
    Vado
    vs
    Asti
  • Serie D: Girone H
  • 20:30 - 04/12
    Gravina
    vs
    Sorrento
  • 20:30 - 04/12
    Lavello
    vs
    US Bitonto
  • 20:30 - 04/12
    Virtus Matino
    vs
    Mariglianese
  • National 3: Occitanie
  • 20:30 - 04/12
    Rodez II
    vs
    Muret
  • 00:00 - 05/12
    Agde
    vs
    Salinieres Aigues Mortes
  • 00:00 - 05/12
    Nîmes II
    vs
    Narbonne
  • 00:00 - 05/12
    Blagnac
    vs
    Stade Beaucairois
  • 00:30 - 05/12
    Castanet
    vs
    Olympique d'Alès
  • 01:00 - 05/12
    Alberes Argelès
    vs
    Fabrègues
  • Ligue 1
  • 20:30 - 04/12
    CR Belouizdad
    vs
    NA Hussein Dey
  • 20:30 - 04/12
    NC Magra
    vs
    ES Sétif
  • 20:30 - 04/12
    HB Chelghoum Laïd
    vs
    USM Alger
  • 23:00 - 04/12
    MC Oran
    vs
    RC Arbaâ
  • Serie D: Girone E
  • 20:30 - 04/12
    Gavorrano
    vs
    Scandicci
  • 1.Liga Promotion
  • 21:00 - 04/12
    Breitenrain
    vs
    YF Juventus
  • 21:00 - 04/12
    Sion II
    vs
    Bavois
  • 21:30 - 04/12
    Basel II
    vs
    Stade Nyonnais
  • 22:00 - 04/12
    Rapperswil-Jona
    vs
    Brühl
  • 22:00 - 04/12
    Zürich II
    vs
    Cham
  • 23:00 - 04/12
    Étoile Carouge
    vs
    Black Stars
  • Arabian Gulf Cup
  • 21:00 - 04/12
    Bani Yas
    vs
    Emirates
  • 21:00 - 04/12
    Al Dhafra
    vs
    Khorfakkan Club
  • 23:15 - 04/12
    Al Sharjah
    vs
    Al Urooba
  • Serie D: Girone C
  • 21:00 - 04/12
    Adriese
    vs
    Cattolica
  • Indian Super League
  • 21:00 - 04/12
    NorthEast United
    vs
    Goa
  • 23:00 - 04/12
    Bengaluru
    vs
    Mumbai City
  • Ligue 2
  • 21:00 - 04/12
    Aïn M'lila
    vs
    JS Bordj Ménaïel
  • 21:00 - 04/12
    USM Khenchela
    vs
    US Chaouia
  • 21:00 - 04/12
    RB Ouargla
    vs
    JSM Béjaïa
  • 21:00 - 04/12
    CA Batna
    vs
    Teleghma
  • 21:00 - 04/12
    MO Béjaïa
    vs
    Annaba
  • 21:00 - 04/12
    Hamra Annaba
    vs
    CA Bordj Bou Arreridj
  • 21:00 - 04/12
    MC El Eulma
    vs
    JSM Skikda
  • 21:00 - 04/12
    Lakhdaria
    vs
    MO Constantine
  • 21:00 - 04/12
    JSM Tiaret
    vs
    WA Boufarik
  • 21:00 - 04/12
    CRB Ain Ouessara
    vs
    USMM Hadjout
  • 21:00 - 04/12
    Ben Aknoun
    vs
    SKAF Khémis Mélina
  • 21:00 - 04/12
    El Bayadh
    vs
    ASM Oran
  • 21:00 - 04/12
    SC Aïn Defla
    vs
    USM El Harrach
  • 21:00 - 04/12
    Kouba
    vs
    Temouchent
  • 21:00 - 04/12
    MCB Oued Sly
    vs
    GC Mascara
  • 21:00 - 04/12
    MC Saïda
    vs
    USM Bel Abbès
  • Counties Leagues: United Counties League Premier North
  • 21:00 - 04/12
    Skegness Town
    vs
    Quorn
  • 22:00 - 04/12
    Boston Town FC
    vs
    Selston
  • 22:00 - 04/12
    Eastwood Community
    vs
    Sleaford Town FC
  • 22:00 - 04/12
    Heather St Johns
    vs
    Heanor Town
  • 22:00 - 04/12
    Holbeach United
    vs
    Newark Flowserve
  • 22:00 - 04/12
    Leicester Nirvana
    vs
    Gresley
  • 22:00 - 04/12
    Loughborough University
    vs
    Long Eaton United FC
  • 22:00 - 04/12
    Melton Town
    vs
    Deeping Rangers
  • 22:00 - 04/12
    Pinchbeck United
    vs
    Anstey Nomads
  • Premiership Development League
  • 21:00 - 04/12
    Linfield U20
    vs
    Coleraine U20
  • Fortuna Liga
  • 21:00 - 04/12
    Teplice
    vs
    Zlín