Lịch Thi Đấu Bóng Đá 24h hôm nay và ngày mai

  • Premier League
  • 03:00 - 22/01
    Watford
    vs
    Norwich City
  • La Liga
  • 01:00 - 21/01
    Getafe
    vs
    Granada
  • 03:00 - 22/01
    Espanyol
    vs
    Real Betis
  • Bundesliga
  • 02:30 - 22/01
    Eintracht Frankfurt
    vs
    DSC Arminia Bielefeld
  • Serie A
  • 02:45 - 22/01
    Hellas Verona
    vs
    Bologna
  • Ligue 1
  • 03:00 - 22/01
    Olympique Lyonnais
    vs
    Saint-Étienne
  • Liga MX
  • 10:00 - 21/01
    Atlético San Luis
    vs
    Juárez
  • 08:00 - 22/01
    Mazatlán
    vs
    Toluca
  • 10:00 - 22/01
    Puebla
    vs
    Tijuana
  • Pro League
  • 02:45 - 22/01
    KV Oostende
    vs
    Antwerp
  • Super Lig
  • 00:00 - 21/01
    Galatasaray
    vs
    Kasımpaşa
  • 00:00 - 22/01
    Yeni Malatyaspor
    vs
    Beşiktaş
  • Ligat Al Women
  • 00:30 - 21/01
    ASA Tel Aviv
    vs
    Hapoel Marmorek W
  • 01:30 - 21/01
    Bnot Netanya W
    vs
    Ironi Ramat HaSharon W
  • KNVB Beker
  • 00:45 - 21/01
    PSV
    vs
    Telstar
  • 03:00 - 21/01
    Ajax
    vs
    Excelsior Maassluis
  • Copa Del Rey
  • 01:00 - 21/01
    Elche
    vs
    Real Madrid
  • 03:30 - 21/01
    Athletic Club
    vs
    FC Barcelona
  • Potiguar
  • 01:00 - 21/01
    Santa Cruz de Natal RN
    vs
    ASSU
  • Africa Cup of Nations
  • 02:00 - 21/01
    Gambia
    vs
    Tunisia
  • 02:00 - 21/01
    Mali
    vs
    Mauritania
  • Greek Cup
  • 02:30 - 21/01
    Aris
    vs
    Lamia
  • Liga 3
  • 02:30 - 21/01
    Vitória FC
    vs
    União Santarém
  • 21:30 - 21/01
    Oliveira Hospital
    vs
    Alverca
  • 02:30 - 22/01
    Real
    vs
    Torreense
  • Women's National League Division One SW
  • 02:45 - 21/01
    Swindon Town W
    vs
    Cheltenham Town W
  • Carabao Cup
  • 02:45 - 21/01
    Arsenal
    vs
    Liverpool
  • Primera División
  • 02:45 - 21/01
    UE Santa Coloma
    vs
    Ordino
  • Scottish Cup
  • 02:45 - 21/01
    Hibernian
    vs
    Cove Rangers
  • 02:45 - 22/01
    Rangers
    vs
    Stirling Albion
  • First Division
  • 03:00 - 21/01
    Qrendi
    vs
    Luqa
  • 03:00 - 21/01
    Tarxien Rainbows
    vs
    Senglea Athletic
  • 23:00 - 21/01
    Zebbug Rangers
    vs
    Fgura United
  • 03:00 - 22/01
    Vittoriosa Stars
    vs
    Mqabba
  • Coppa Italia
  • 03:00 - 21/01
    Roma
    vs
    TBC
  • Friendly International
  • 04:00 - 21/01
    Peru
    vs
    Jamaica
  • 18:00 - 21/01
    Korea Republic
    vs
    Moldova
  • 04:00 - 22/01
    Bolivia
    vs
    Trinidad and Tobago
  • Lig Bet
  • 06:00 - 21/01
    Hapoel Hod Hasharon
    vs
    Beitar Kfar Saba Shlomi
  • 06:00 - 21/01
    Ironi Beit Dagan
    vs
    Beitar Petah Tikva
  • 06:00 - 21/01
    Maccabi Ironi Amishav PT
    vs
    Beitar Ramat Gan
  • 06:00 - 21/01
    Roei Heshbon Tel Aviv
    vs
    Hapoel Pardesya Noam
  • 06:00 - 21/01
    Hapoel Ramat Yisrael
    vs
    Hapoel Kiryat Ono
  • 06:00 - 21/01
    Tzeirey Tira
    vs
    Mac Ram Amidar
  • 06:00 - 21/01
    Ihud Bnei Mejdel Krum
    vs
    Ahva Kafr Manda
  • 06:00 - 21/01
    Hapoel Tuba-Zangariyye
    vs
    Hapoel Ironi Safed
  • 06:00 - 21/01
    Ahi Bir al-Maksur
    vs
    Hapoel Sandala Gilboa
  • 06:00 - 21/01
    Ihud Bnei Baka
    vs
    Hapoel Ramot Menashe
  • 06:00 - 21/01
    Ihud Bnei Kfar Kara
    vs
    Hapoel Tirat HaCarmel
  • 06:00 - 21/01
    Beitar Haifa Jacob
    vs
    Hapoel Daliyat Al Karmel
  • 06:00 - 21/01
    Hapoel Segev Shalom
    vs
    Hapoel Yeruham
  • 06:00 - 21/01
    Ramla
    vs
    MS Jerusalem
  • 15:45 - 21/01
    Maccabi Ironi Sderot
    vs
    MS Be'er Sheva
  • 16:00 - 21/01
    MS Tirat HaCarmel
    vs
    Hapoel Bnei Musmus
  • 16:30 - 21/01
    Maccabi Nujeidat Ahmed
    vs
    Maccabi Isfiya
  • 17:00 - 21/01
    Maccabi Ironi Netivot
    vs
    Hapoel Lod
  • 17:00 - 21/01
    Arad
    vs
    Ironi Modi'in
  • 17:15 - 21/01
    Hapoel Merhavim
    vs
    Beitar Ir Ma'ale Adumim
  • 17:15 - 21/01
    Hapoel Gedera
    vs
    Maccabi Kiryat Malachi
  • 18:00 - 21/01
    Pardes Hanna-Karkur
    vs
    Maccabi Neve Sha'anan
  • 18:00 - 21/01
    Ironi Or Yehuda
    vs
    Shikun HaMizrah
  • 18:30 - 21/01
    Hapoel Kafr Qasim Shouaa
    vs
    Hapoel Mahane Yehuda
  • 18:30 - 21/01
    Shimshon Bnei Taibe
    vs
    Bnei Jaffa Ortodoxim
  • 19:00 - 21/01
    Tzeirei Umm al-Fahm
    vs
    MS Kfar Kama
  • 19:30 - 21/01
    Tzeirey Tamra
    vs
    Ahi Akko
  • 19:30 - 21/01
    Ironi Bnei Kabul
    vs
    Maccabi Ironi Yafia
  • 06:00 - 22/01
    Tzeirei Sakhnin
    vs
    Bnei HaGolan VeHaGalil
  • 06:00 - 22/01
    Maccabi Ahva Sha'ab
    vs
    Hapoel Ironi Karmiel
  • Liga Alef
  • 06:00 - 21/01
    Hapoel Bikat Hayarden
    vs
    Maccabi Kabilio Jaffa
  • 06:00 - 21/01
    Hapoel Azor
    vs
    Shimshon Kafr Qasim
  • 06:00 - 21/01
    Tzeirey Taibe
    vs
    Tzeirei Kafr Kanna
  • 06:00 - 21/01
    Hapoel Bnei Pardes
    vs
    Ironi Baka El Garbiya
  • 17:00 - 21/01
    Maccabi Ironi Tamra
    vs
    Maccabi Tzur Shalom
  • 17:00 - 21/01
    Hapoel Bnei Zalafa
    vs
    Robi Shapira
  • 17:30 - 21/01
    Ironi Tiberias
    vs
    Ironi Nesher
  • 17:30 - 21/01
    Hapoel Iksal
    vs
    Hapoel Herzliya
  • 18:30 - 21/01
    Hapoel Kaukab
    vs
    MS Tira
  • 19:30 - 21/01
    Hapoel Bu'eine
    vs
    Hapoel Bnei Ar'ara 'Ara
  • 06:00 - 22/01
    Maccabi Herzliya
    vs
    Hapoel Marmorek
  • 06:00 - 22/01
    Maccabi Yavne
    vs
    Shimshon Tel Aviv
  • 06:00 - 22/01
    Ironi Kuseife
    vs
    MS Dimona
  • 06:00 - 22/01
    Agudat Sport Nordia
    vs
    Hapoel Kfar Shalem
  • 06:00 - 22/01
    Maccabi Shaarayim
    vs
    Hapoel Bnei Lod
  • 06:00 - 22/01
    Bnei Eilat
    vs
    Hapoel Ashkelon
  • 06:00 - 22/01
    Maccabi Ashdod
    vs
    Holon Yermiyahu
  • Club Friendlies 3
  • 06:00 - 21/01
    Sandecja Nowy Sącz
    vs
    Ruch Chorzów
  • 06:00 - 22/01
    Widzew Lodz
    vs
    Chojniczanka Chojnice
  • 06:00 - 22/01
    Jastrzębie
    vs
    Katowice
  • 06:00 - 22/01
    Odra Opole
    vs
    Polonia Bytom
  • Alagoano
  • 06:00 - 21/01
    Aliança AL
    vs
    CSA
  • Piauiense
  • 06:00 - 21/01
    Ríver
    vs
    Corí-Sabbá
  • Liga de Expansión MX
  • 06:00 - 21/01
    Tapatío
    vs
    Venados
  • Liga BetPlay
  • 06:00 - 21/01
    Rionegro Águilas
    vs
    Atlético Bucaramanga
  • 08:05 - 21/01
    América de Cali
    vs
    Envigado
  • 06:00 - 22/01
    Santa Fe
    vs
    La Equidad
  • 08:05 - 22/01
    Deportivo Pasto
    vs
    Millonarios
  • Algeria Youth League
  • 06:00 - 21/01
    WA Tlemcen U21
    vs
    JS Kabylie U21
  • 06:00 - 21/01
    Paradou AC U21
    vs
    US Biskra U21
  • 06:00 - 21/01
    ES Sétif U21
    vs
    RC Arbaâ U21
  • 06:00 - 21/01
    CR Belouizdad U21
    vs
    MC Oran U21
  • 06:00 - 21/01
    Olympique Médéa U21
    vs
    JS Saoura U21
  • 06:00 - 21/01
    CS Constantine U21
    vs
    USM Alger U21
  • 06:00 - 21/01
    MC Alger U21
    vs
    HB Chelghoum Laïd U21
  • 06:00 - 21/01
    NC Magra U21
    vs
    ASO Chlef U21
  • 06:00 - 21/01
    RC Relizane U21
    vs
    NA Hussein Dey U21
  • Torneos De Verano
  • 07:00 - 21/01
    Boca Juniors
    vs
    Universidad Chile
  • Liga Nacional
  • 08:06 - 21/01
    Marathón
    vs
    Platense
  • 06:00 - 22/01
    Vida
    vs
    Marathón
  • 06:00 - 22/01
    Real Sociedad
    vs
    UPNFM
  • 06:00 - 22/01
    Olimpia
    vs
    Honduras Progreso
  • 06:00 - 22/01
    Platense
    vs
    Victoria
  • 06:00 - 22/01
    Real España
    vs
    Motagua
  • W-League
  • 14:05 - 21/01
    Adelaide United W
    vs
    Wellington Phoenix W
  • Asian Cup Women
  • 15:00 - 21/01
    Japan W
    vs
    Myanmar W
  • 17:00 - 21/01
    Australia W
    vs
    Indonesia W
  • 19:00 - 21/01
    Thailand W
    vs
    Philippines W
  • 21:00 - 21/01
    South Korea W
    vs
    Vietnam W
  • A-League
  • 15:45 - 21/01
    Wellington Phoenix
    vs
    Western United
  • U19 Elit A
  • 16:00 - 21/01
    Yeni Malatyaspor U19
    vs
    Besiktas U19
  • U19 Elit B
  • 16:00 - 21/01
    Samsunspor U19
    vs
    Kocaelispor U19
  • 2. Lig: Beyaz
  • 17:00 - 21/01
    Zonguldak Kömürspor
    vs
    Pendikspor
  • Super League
  • 19:00 - 21/01
    Assad
    vs
    Gusii
  • 19:00 - 21/01
    Mara Sugar
    vs
    APS Bomet
  • 19:00 - 21/01
    Western Stima
    vs
    Naivas
  • 19:00 - 21/01
    Murang'a SEAL
    vs
    Modern Coast Rangers
  • Premier League
  • 19:15 - 21/01
    Tadamon Sour
    vs
    Tripoli
  • 21:00 - 21/01
    Al Ahed
    vs
    Safa
  • 21:00 - 21/01
    Al Nejmeh
    vs
    Shabab Al Sahel
  • League Cup
  • 19:30 - 21/01
    Ismaily
    vs
    National Bank of Egypt
  • 19:30 - 21/01
    Smouha
    vs
    El Gounah
  • 22:00 - 21/01
    Al Ahly
    vs
    Al Mokawloon
  • Pro League
  • 19:30 - 21/01
    Al Batin
    vs
    Al Hilal
  • 19:55 - 21/01
    Dhamk
    vs
    Al Ahli Jeddah
  • 22:15 - 21/01
    Al Taawon
    vs
    Al Nassr
  • 00:10 - 22/01
    Al Ittihad
    vs
    Al Faisaly
  • Liga Leumit
  • 20:00 - 21/01
    Hapoel Acre
    vs
    Hapoel Umm al-Fahm
  • 20:00 - 21/01
    Hapoel Ramat HaSharon
    vs
    Maccabi Ahi Nazareth
  • 20:00 - 21/01
    Bnei Yehuda
    vs
    Kafr Qasim
  • 20:00 - 21/01
    Maccabi Bnei Raina
    vs
    Hapoel Kfar Saba
  • 20:00 - 21/01
    Hapoel Rishon LeZion
    vs
    Agudat Sport Ashdod
  • FA Youth Cup
  • 20:00 - 21/01
    TBC
    vs
    West Brom U18
  • Premier League
  • 20:00 - 21/01
    Al-Madina
    vs
    Almahalla
  • 20:00 - 21/01
    Al-Ittihad
    vs
    Asswehly
  • 20:00 - 21/01
    Alittihad Misurata
    vs
    Olympic Azzaweya
  • Ligi kuu Bara
  • 20:00 - 21/01
    Mbeya Kwanza
    vs
    KMC
  • 23:00 - 21/01
    Dodoma Jiji
    vs
    Kagera Sugar
  • Primeira Division
  • 20:00 - 21/01
    Sporting Macau
    vs
    Tak Chun Ka I
  • Ligue 1
  • 20:30 - 21/01
    CS Constantine
    vs
    USM Alger
  • 21:00 - 21/01
    Tlemcen
    vs
    JS Kabylie
  • 21:00 - 21/01
    Paradou AC
    vs
    US Biskra
  • 21:00 - 21/01
    ES Sétif
    vs
    RC Arbaâ
  • 21:00 - 21/01
    CR Belouizdad
    vs
    MC Oran
  • 21:00 - 21/01
    Olympique Médéa
    vs
    JS Saoura
  • 21:00 - 21/01
    MC Alger
    vs
    HB Chelghoum Laïd
  • 21:00 - 21/01
    NC Magra
    vs
    ASO Chlef
  • 21:00 - 21/01
    RC Relizane
    vs
    NA Hussein Dey
  • Premier League 2 Division One
  • 21:00 - 21/01
    Brighton U23
    vs
    Manchester United U23
  • 02:00 - 22/01
    Derby County U23
    vs
    Arsenal U23
  • Indian Super League
  • 21:00 - 21/01
    Jamshedpur
    vs
    Mumbai City
  • Premier League
  • 21:00 - 21/01
    Police XI
    vs
    Gilport Lions
  • 23:00 - 21/01
    Mogoditshane Fighters
    vs
    Prisons XI
  • 23:00 - 21/01
    Security Systems
    vs
    Gaborone United
  • Q League
  • 21:45 - 21/01
    Lusail City
    vs
    Al Markhiya
  • 21:45 - 21/01
    Al Nasr
    vs
    Al Bidda
  • Crown Prince Cup
  • 21:45 - 21/01
    Al Arabi SC
    vs
    Al Tadhamon
  • U20 League
  • 22:00 - 21/01
    Puebla U20
    vs
    Tijuana U20
  • 23:00 - 21/01
    Mazatlán U20
    vs
    Mexiquense U20
  • Superliga
  • 22:45 - 21/01
    Vllaznia Shkodër
    vs
    Egnatia Rrogozhinë
  • GFA League
  • 23:00 - 21/01
    Wallidan
    vs
    Armed Forces
  • 23:00 - 21/01
    Falcons
    vs
    Banjul
  • 23:00 - 21/01
    Brikama United
    vs
    GPA
  • 1. Lig
  • 23:00 - 21/01
    Samsunspor
    vs
    Kocaelispor
  • Winter Tournament
  • 23:30 - 21/01
    Nõmme Kalju
    vs
    Trans
  • 2. Division
  • 00:00 - 22/01
    Anagennisi Deryneia
    vs
    Ayia Napa
  • 2. Bundesliga
  • 00:30 - 22/01
    Hamburger SV
    vs
    St. Pauli
  • 00:30 - 22/01
    Fortuna Düsseldorf
    vs
    Nürnberg
  • Cearense 1
  • 01:00 - 22/01
    Uniclinic
    vs
    Caucaia
  • 01:00 - 22/01
    Crato
    vs
    Iguatu
  • 01:30 - 22/01
    Ferroviário
    vs
    Icasa
  • 02:00 - 22/01
    Pacajus
    vs
    Maracanã
  • Liga 1
  • 01:00 - 22/01
    Argeş
    vs
    Dinamo Bucureşti
  • National
  • 01:00 - 22/01
    Bastia-Borgo
    vs
    Sedan
  • 01:00 - 22/01
    Red Star
    vs
    Chambly
  • 01:00 - 22/01
    Cholet
    vs
    Bourg-en-Bresse
  • 01:00 - 22/01
    Stade Briochin
    vs
    Créteil
  • 01:00 - 22/01
    Orléans
    vs
    Boulogne
  • 01:00 - 22/01
    Villefranche
    vs
    Laval
  • 01:00 - 22/01
    Le Mans
    vs
    Châteauroux
  • 01:00 - 22/01
    Avranches
    vs
    Sète
  • Fotbolti.Net Cup Cup B
  • 01:00 - 22/01
    Njardvík
    vs
    Kórdrengir
  • 01:15 - 22/01
    Afturelding
    vs
    Grindavík
  • 02:00 - 22/01
    Selfoss
    vs
    Thróttur Vogar
  • 3. Liga
  • 01:00 - 22/01
    Borussia Dortmund II
    vs
    Freiburg II
  • Reykjavik Cup
  • 01:00 - 22/01
    Fjölnir
    vs
    Víkingur Reykjavík
  • Gozo First Division
  • 01:00 - 22/01
    Xewkija
    vs
    Nadur
  • Oberliga: Hamburg
  • 01:00 - 22/01
    Bramfelder SV
    vs
    Curslack-Neuengamme
  • 01:30 - 22/01
    Victoria Hamburg
    vs
    Union Tornesch
  • 01:30 - 22/01
    Wandsbeker TSV Concordia
    vs
    Hamm United
  • 02:00 - 22/01
    Hamburger SV III
    vs
    Osdorf
  • Eredivisie Women
  • 01:30 - 22/01
    Feyenoord W
    vs
    Alkmaar W
  • 01:30 - 22/01
    SC Heerenveen W
    vs
    Ajax W
  • 01:30 - 22/01
    ADO Den Haag W
    vs
    PEC Zwolle W
  • Premier League 2 Divison Two
  • 02:00 - 22/01
    Norwich City U23
    vs
    Burnley U23
  • First Division B
  • 02:00 - 22/01
    RWDM
    vs
    Lommel United
  • Eerste Divisie
  • 02:00 - 22/01
    Jong AZ
    vs
    VVV-Venlo
  • 02:00 - 22/01
    FC Den Bosch
    vs
    FC Eindhoven
  • 02:00 - 22/01
    De Graafschap
    vs
    Almere City
  • 02:00 - 22/01
    Helmond Sport
    vs
    TOP Oss
  • 02:00 - 22/01
    MVV Maastricht
    vs
    FC Volendam
  • 02:00 - 22/01
    Jong PSV
    vs
    Excelsior
  • 02:00 - 22/01
    Roda JC Kerkrade
    vs
    ADO Den Haag
  • 02:00 - 22/01
    Jong Utrecht
    vs
    FC Dordrecht
  • Premier League Cup
  • 02:00 - 22/01
    Colchester U23
    vs
    Stoke City U23
  • 02:00 - 22/01
    Birmingham U23
    vs
    Newcastle Utd U23
  • Premier League
  • 02:00 - 22/01
    Johansen
    vs
    RSLAF
  • Primeira Liga
  • 02:00 - 22/01
    Arouca
    vs
    Benfica
  • 04:15 - 22/01
    Paços de Ferreira
    vs
    Boavista
  • Counties Leagues: Northern League One
  • 02:30 - 22/01
    Billingham Town
    vs
    Thornaby
  • Super League Women
  • 02:30 - 22/01
    Gent W
    vs
    Genk W
  • FAW Championship
  • 02:30 - 22/01
    Ammanford
    vs
    Port Talbot Town
  • 02:30 - 22/01
    Goytre United
    vs
    Afan Lido
  • 02:30 - 22/01
    Cambrian & Clydach
    vs
    Carmarthen Town
  • 02:30 - 22/01
    Swansea University
    vs
    Risca United
  • 02:30 - 22/01
    Holyhead Hotspur
    vs
    Bangor City
  • 02:30 - 22/01
    Guilsfield
    vs
    Gresford Athletic
  • 02:30 - 22/01
    Llandudno
    vs
    Holywell
  • Serie B
  • 02:30 - 22/01
    Parma
    vs
    Frosinone
  • Premier League
  • 02:45 - 22/01
    Cefn Druids
    vs
    Caernarfon Town
  • 02:45 - 22/01
    Penybont
    vs
    Aberystwyth Town
  • 02:45 - 22/01
    The New Saints
    vs
    Connah's Quay
  • Premiership
  • 02:45 - 22/01
    Crusaders
    vs
    Glentoran
  • 02:45 - 22/01
    Larne
    vs
    Cliftonville
  • Counties Leagues: Northern Counties East
  • 02:45 - 22/01
    Winterton Rangers FC
    vs
    Goole
  • 02:45 - 22/01
    Garforth Town
    vs
    Hemsworth MW
  • Premier Division
  • 02:45 - 22/01
    College Cosmo
    vs
    Magpies
  • Non League Div One: Isthmian North
  • 02:45 - 22/01
    Maldon & Tiptree
    vs
    Hashtag United
  • National League
  • 02:45 - 22/01
    Notts County
    vs
    Barnet
  • 02:45 - 22/01
    Southend United
    vs
    King's Lynn Town
  • Non League Div One: Northern East
  • 02:45 - 22/01
    Liversedge
    vs
    Ossett United
  • Championship
  • 03:00 - 22/01
    Ards
    vs
    Annagh United
  • Liga Premier Serie A
  • 03:00 - 22/01
    Inter Playa del Carmen
    vs
    Cafetaleros de Tapachula
  • 09:00 - 22/01
    Durango
    vs
    Atlético Saltillo
  • 10:30 - 22/01
    Coras de Nayarit
    vs
    Gavilanes FC Matamoros
  • La Liga 2
  • 03:00 - 22/01
    Tenerife
    vs
    Real Oviedo
  • Primera Division
  • 04:00 - 22/01
    H&H Export
    vs
    Real Estelí
  • 08:00 - 22/01
    Diriangén
    vs
    UNAN Managua
  • Primera Division
  • 08:00 - 22/01
    Sporting San José
    vs
    Guadalupe
  • Premier Division
  • 08:30 - 22/01
    Hurricanes
    vs
    Eagles Super Strikers
  • Primera Division
  • 09:00 - 22/01
    Sacachispas
    vs
    Agua Blanca

Cháo Lòng TV update Lịch thi đấu bóng đá Nhanh – Chính xác – Đầy đủ

Bộ môn thể thao bóng đá có mức độ ảnh hưởng lớn nhất hiện nay so với các bộ môn khác. Vậy, điều gì đã khiến cho bóng đá khiến cho nhiều người phải cuồng nhiệt như vậy. Không chỉ dừng lại ở việc đam mê, người hâm mộ còn xem nó là biểu tượng của niềm tự hào dân tộc, niềm khát vọng vô cùng mãnh liệt và chân thành nhất.

Tại chuyên mục Lịch Thi Đấu Bóng Đá – Chao Long TV sẽ được update liên tục 24/24. Tất cả những giải đấu, các trận bóng đá được tổ chức liên tục nhằm tìm ra được đội tuyển vô địch trong nước, khu vực cũng như trên trường quốc tế. Lịch thi đấu theo đó cũng được cập nhật liên tục theo từng giờ, từng ngày và từng địa điểm khác nhau để Fan hâm mộ thuận tiện theo dõi.

Đến với chuyên mục Lịch Thi Đấu – Cháo Lòng TV các bạn sẽ biết thêm được rất nhiều các thông tin hữu ích trong lịch thi đấu hôm nay. Chúng tôi luôn luôn tự tin cung cấp đến cho quý độc giả cũng như người hâm mộ xem trực tiếp bóng đá những thông tin chính xác nhất về thời gian cũng như địa điểm trận bóng diễn ra.

cap-nhat-lich-thi-dau-bong-da-moi-nhat-chaolong-tv
Cập nhật lịch thi đấu bóng đá mới chất tại Chaolong1.tv

Ở trên Lịch Thi Đấu còn liệt kê ra cụ thể từng đội tuyển đối đầu ở vòng loại, vòng bảng, tứ kết và chung kết. Lịch thi đấu bóng đá đêm nay cũng được update liên tục sau khi đã có thông báo chính thức. Đồng thời, địa điểm trận bóng diễn ra cũng được liệt kê bên cạnh mục ngày, giờ để giúp cho mọi người tiện theo dõi hơn.

Bên cạnh đó, đội ngũ chuyên gia ChaoLong TV còn update thêm một số hình ảnh cũng như video tiêu biểu đã ghi lại được trong quá trình diễn ra những giải đấu, lịch thi đấu mới nhất. Đây chính là tiền đề quan trọng nhằm giúp đánh giá được mức độ chuyên nghiệp, khả năng thi đấu và phong độ của từng đội tuyển trong suốt thời gian mùa giải diễn ra.

Cập nhật chi tiết Lịch Thi Đấu Bóng Đá trong nước – Khu vực – Quốc tế

Những thông tin có liên quan đến Lịch thi đấu bóng đá trong và ngoài nước luôn luôn được cập nhật liên tục là rất cần thiết. Nó sẽ hỗ trợ cho các Fan hâm mộ trong suốt quá trình theo dõi những trận đấu bóng đá HOT nhất.

Chuyên mục Lịch Thi Đấu – ChaoLongTV, đội ngũ chuyên gia hàng đầu sẽ luôn thông tin đến với người hâm mộ một cách Đầy đủ – Chính xác – Kịp thời. Theo đó, chi tiết về lịch thi đấu sẽ được hoàn thành ngay sau khi có quyết định chính thức từ phía Ban tổ chức. Ngay cả những giải bóng có quy mô lớn như Cúp C1, Ngoại hạng Anh hay giải bóng đá V.League cũng được cập nhật thường xuyên.

Luôn luôn cập nhật lịch thi đấu bóng đá mới nhất các thông tin được tổng hợp, đã được dịch từ những trang Web bóng đá uy tín của nước ngoài, các bài đánh giá của bình luận viên nổi tiếng bậc nhất. Do đó, mức độ chính xác của thông tin là tuyệt đối. Ngoài ra, các bạn cũng không phải chi trả thêm bất kỳ một khoản phí nào khác khi truy cập vào trang Web. Toàn bộ thông tin đều là miễn phí, ngoài ra người hâm mộ còn có thể xem lại trận đấu nếu như lỡ bỏ qua trước đó.

Đội ngũ chuyên gia Chao Long TV là những người có tâm với nghề, luôn biết lắng nghe và tiếp thu các thông tin từ phía bạn đọc. Các nhận xét của bạn sẽ góp phần giúp cho đội ngũ biên tập khắc phục, hoàn thiện tốt hơn. Mục đích hướng đến nhằm giúp cho người hâm mộ theo dõi được trọn vẹn giải đấu, cùng hòa chung không khí của giải bóng và có thể sẽ đưa ra được các dự đoán chính xác nhất.

Lịch bóng đá Chao Long TV sẽ được cập nhật theo từng ngày; từng giờ

Toàn bộ mọi thông tin xuất hiện ở trên chuyên mục Lịch Thi Đấu của Website Chao Long TV sẽ được sắp xếp chi tiết, đầy đủ và chính xác nhất. Thông tin sẽ được update theo đúng thứ tự thi đấu của những đội tuyển bóng đá theo từng mùa giải . Ngoài ra, đội ngũ chuyên gia cũng sẽ cung cấp thêm về ngày, giờ, địa điểm thi đấu vừ những kênh trình chiếu trực tiếp nhằm để khán giả có thể sắp xếp thời gian theo dõi.

ChaoLong TV còn mang đến cho mọi người rất nhiều các bản tin tức nhanh, tin vắn và tin bóng đá, nhằm giúp cho quý độc giả cũng như người hâm mộ bóng đá có được cái nhìn đa chiều và khách quan nhất về từng giải đấu bóng đá Việt Nam cũng như bóng đá Thế giới.

Đội ngũ chuyên gia Cháo Lòng TV với nhiều năm kinh nghiệm, luôn nhiệt tình và thận trọng sẽ đảm bảo cung cấp thông tin đúng với sự thật, chính xác và luôn hấp dẫn. Mọi người sẽ không phải bận tâm đến lịch đấu bóng đá hôm nay và ngày mai như thế nào, hay thắc mắc về vấn đề xem lịch thi đấu bóng đá hôm nay ở đâu là chính xác nữa. Toàn bộ những thông tin ở chuyên mục này đã giải quyết các vấn đề ở trên một cách trọn vẹn nhất cho mọi người.

Kết luận

Chuyên mục Lịch Thi Đấu Bóng Đá – ChaoLong TV luôn luôn tự tin mang đến cho mọi người những thông tin có liên quan đến lịch phát sóng bóng đá trực tiếp một cách chính xác và trọn vẹn nhất. Nếu như các bạn còn thắc mắc gì, hoặc muốn đóng góp thêm các ý kiến khác để phát triển kênh tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay Chaolong1.tv hãy nhanh chóng liên hệ đến số Hotline, hoặc gửi câu hỏi qua địa chỉ email/ Fanpage phía đội ngũ chuyên gia sẽ kịp thời tiếp nhận và xử lý thông tin nhanh chóng.

X
X
X